Chữ kí của bà con nào!!!!!!!!

Cả phim đều đẹp....................có mỗi cái đoạn chữ kí của bác là..............hix hix............... Ý tưởng thì em ko ý kiến................chỉ có điều cách thể hiẹn nó thì.........ặc ặc................trông cứ như đang hút máu nhau ý............... :lol: :lol: :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Feb 12 2004, 06:17 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Feb 12 2004, 06:17 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ...Hơn nữa tui ghét cay ghét đắng FF10 và cũng phải công nhận đoạn phim tôi ghét nhất của nó nằm trong cái hình flash chỗ chữ kí của bạn ^^...Sozzy :D [/b][/quote]
Máy ko chơi được thế là quay sang ghét :D :lol: :p
Với lại bác này chắc theo đạo Phật, nên mới nói Chúa như thía :p B)

<!--QuoteBegin-Deathknight+Feb 12 2004, 12:10 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Feb 12 2004, 12:10 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hix, cảnh đó có vẻ khác trong Film
Kiss có vẻ vội vàng quá [/b][/quote]
Hehe...................đúng kiểu bác Death còn gì............... :lol: :lol: :lol:

Deathknight

Active Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Feb 12 2004, 12:31 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Feb 12 2004, 12:31 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Deathknight+Feb 12 2004, 12:10 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Feb 12 2004, 12:10 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hix, cảnh đó có vẻ khác trong Film
Kiss có vẻ vội vàng quá [/b][/quote]
Hehe...................đúng kiểu bác Death còn gì............... :lol: :lol: :lol: [/b][/quote]
hehe
sao U biết? tui đâu có nhớ là ... B) B) B)

ablaze gem

Member
Nếu được là một phần cơ thể anh, em ước mình được làm những giọt nước mắt. Bởi khi đó, em sẽ được hình thành từ trái tim anh, sinh ra ở đôi mắt, âu yếm gò má và chết trên môi anh ^^

Hic...............chưc kí mình màu mè wa' trùi..............chả bít phải dịch ra thía nào cho mọi người dễ hiểu...............tự mình đọc mình hiểu nhưng sao dịch ra tiếng Việt nó cứ................chuối chuối seo ý :huh: :huh: ...........Bác nào có tài văn vẻ thì dịch hộ đc ko :lol:

rikku

Active Member
to chip: dịch rồi; nhưng mà sao đổi ra cái chữ ký mới này?
--------------------
my signature: quá rõ ràng: ko nên che giấu bản thân.

chữ kí lừa đảo nhất hehe mọi người xem kĩ nhá
:D (^_^) :D (^_^) :D (^_^) :D (^_^) :D (^_^)
Welcome to my class-11A6
Click on this link below to visit our website:

A6-top of the world

Xin chia buồn những ai đã click vào đây vì đây là link rởm =))địa chỉ thật sẽ được công bố trong tương lai không xa (tối đa là 100 năm)lần sau nên cẩn thận hơn trước khi click vào đây =))

hieukhacle

Member
các bạn thấy chữ kí made in hiếu chưa, thơ tự làm trong một ngày nhiệt độ lên tới 38độ C, nguyễn khuyến lúc đọc không hiểu tự nhiên lăn ra khóc, hỏi tại sao thi ông ý bảo lâu lắm mới gặp được một bạn thơ thế này, xong rồi mình bảo ông ý bình giảng cho 3 bài thơ thu. hôm nay kiểm tra đúng bài đấy không hiểu mấy điểm, hay lại không hiểu ý đồ tác giả

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
em Sơn Hải said:

Hãy biến tim anh thành mã tấu
chém bay đầu những kẻ nói yêu em

DAO PHAY KỀ CỔ MÁU ĐỔ CŨNG CAM, QUYẾT KO BUÔNG NÀNG
Chị rất ấn tượng với chữ ký này của em đấy Hải ạ (vì chị nghe thấy quen lắm :D Chị trích dẫn 1 câu nói của "ai đó" nói với chị nhé: "thà bắn nhầm còn hơn bỏ sót" :) :p )

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000