Chữ kí của bà con nào!!!!!!!!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Thế trước hết em giải thích cho mọi người chữ ký của em đi... :rolleyes: :rolleyes:

Chữ ký của mình nghĩa là "Tình yêu vượt qua tất cả" bằng tiếng Latinh, dịch ra TA nữa để cho dễ hiểu.... Dùng "any" là để khẳng định và nhấn mạnh, chứ không phải chỉ "every", là 1 câu nói bình thường... :rolleyes:
Còn những dòng chữ xanh da trời là gửi cho my another half... :rolleyes: :rolleyes: :)

Còn nếu không, còn 1 chữ ký nữa là "Dosis facit venenum ET errare humanum est", nghĩa là: "Liều lượng làm ra thuốc độc VÀ nhầm lẫn là (đặc trưng của) con người. :p :p ==> ai ăn đồ mình nấu thì phải cẩn thận.... :p :lol: :lol:

akaay

Member
Có ai không hiểu chữ ký của anh không?Hê hê!Để anh giải thích nhé:..........................................
.................
vào từ điển mà tra từng từ đi! :D :D :p

LeoXX

Member
TA MUỐN NÂNG CẢ QUẢ ĐỊA CẦU
HẤT TOÀN NHÂN LOẠI XUỐNG VỰC SÂU
ĐỂ MAI XÂY DỰNG CUỘC ĐỜI MỚI
TOÀN LÀ XƯƠNG SỌ VỚI ĐẦU LÂU
heheh giống bản tính của tên mabư suốt ngày ăn kem quá

Uh!Khiếp thiệt.Của tui cũng rõ rồi nhé,không phai3 bàn cãi.
Tui đề nghị giải thicks cả nick luôn đi,của ai ma nó khó hiểu thì giải thích cho tất cả toàn dân thiên hạ biết chút xíu. :lol: :D

hí hí chữ ký đếch j mà trông như sắp ra trường bắn thế akaay, chú akaay ngồi giữa 2 hàng đạn à, trông thế mà khó hiểu phết nhờ, thảm nào cũng ti toe vào đây đứ đởn :lol:

<!--QuoteBegin-pink_pangolin+Dec 16 2003, 03:08 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (pink_pangolin @ Dec 16 2003, 03:08 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> tui nhin thay chu ki cua chu xoai trong cai to 14 dieu phat day treo o nha tui :p
day la dieu thu 7 thi phai :huh: [/b][/quote]
Hơ nhà tui cũng có cái 14 diều đấy nữa..............u nói tui mới để ý nha.............đúng là chữ kí chú Xoài chính xác là ở trong đó đó.................hehe.......... :rolleyes: :lol: :lol:

Thằng Hận_đời ăn cắp cái bài đó ở đâu đấy,nhớ phải ghi tên tác giả chứ,làm như vậy coi sao được.Thế mà còn đi khoe chữ kí của mình.Chán lản!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000