Cho và Nhận ???

kiwi_vn

Active Member
Lúc nào cũng mang nó trong đầu . Nhưng nhiều khi cáu mù lên thù chỉ cần hả giận , quan tâm làm gì đến bọn nó chứ ?

kiwi_vn

Active Member
Ừ . Vì vậy mà anh thấy bao giờ cũng vậy , khi mình cho đi 1 cái gì đó lại có cảm giác vui hơn là khi mình được nhận -> Khoái tặng quà & đem lại những bất ngờ thú vị :D

Little tiger

bây giờ con người sống nghi ngờ nhau, cứ thấy ai tự nhiên cho mình cái gì là lại phải vắt óc ra mà suy ngẫm xem nó có ẩn ý gì sau đấy không nữa, sao con người ta không thể sống vô tư và tin tưởng nhau hơn nhỉ

kiwi_vn

Active Member
Oái . Đâu phải trường hợp nào cũng vậy hả bạn hổ con ? Nếu lúc nào bạn cũng vậy thì bạn còn đa nghi hơn Tào tháo rồi .Chỉ những trường hợp đặc biệt mới phải suy ngẫm thôi chứ .

chipzzie

Member
ở trên giấy...mọi việc có vẻ đơn giản hơn..cho và nhận có vẻ ko mang lại nhiều mất mát..mọi người có vẻ sẻ chia, thông cảm hơn...nhưng đó ko phải luôn luôn giống như đời thật...:-<

Đúng vậy đó,nói thì ai cũng dễ dàng nói được nhưng cuộc sống thì luôn phức tạp,..không phải lúc nào cho người ta cũng nhận đâu muh .. :) và đôi khi người nhận cũng cảm thấy không thoải mái lắm bởi vì "của biếu là của lo,của cho là của nợ"mà .. ???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000