cho lynk bon chen tí, plz!!!!!!!!!!!!!!!! Ưu tin cho mí bé D3 nè!

chocomog_257

Moderator
ThuPhuongd3cva said:
Chuyện họp forum thì bọn chị làm gì có quyền hạn hả em? Mà cũng có thấy ai nói gì đâu cơ chử? Chỉ sợ là đến khi thi xong thì chị lại..... Nam tiến thôi em à!!!
Úi chắc là chị ko sang bên 0306 rồi, bàn chuyện họp 4# ầm ầm ra đấy thui :D
Chị Trang thấy tội nghiệp wá, tự nhiên có cái gì xấu là lại bị lynk đổ hết lên đầu :p

lynk

chocomog_257 said:
Úi chắc là chị ko sang bên 0306 rồi, bàn chuyện họp 4# ầm ầm ra đấy thui :D
Chị Trang thấy tội nghiệp wá, tự nhiên có cái gì xấu là lại bị lynk đổ hết lên đầu :p
nay, ai do len dau chi Trang?
Lai nan tay chay chu gie?
nay chocomog dung co ma cay minh o HN nen ninh bo cac chi roi cung nhau chong lai lynk nhe, 0 de dau

lynk

:D
chocomog_257 said:
Ừ tại vì chị có bác ĐN rồi mà :)
Lynk ơi đừng có vồ vập như thế ko người ta lại tưởng mình gay :p
oh, chi Trang voi bac Nguyen ah? :-O :-O :-O
can I believe in thi s?

Ma chocomog nay, noi ai gay the?

lynk

ThuPhuongd3cva said:
Chuyện họp forum thì bọn chị làm gì có quyền hạn hả em? Mà cũng có thấy ai nói gì đâu cơ chử? Chỉ sợ là đến khi thi xong thì chị lại..... Nam tiến thôi em à!!!
Chi Phương Nam tien that ah?
Ru ca chi Bui Trang lan chi Yenbull nua nha!
em se lam tourguide free cho mí chị.

Blueroses1411

Vui quá!!!

lynk said:
:D
oh, chi Trang voi bac Nguyen ah? :-O :-O :-O
can I believe in thi s?

Ma chocomog nay, noi ai gay the?
TRang bây giờ thành hot topic cho các em luận bàn thay cho Nguyên sến rùi =)) Congratulate!!! :d:

Blueroses1411

lynk said:
Chi Phương Nam tien that ah?
Ru ca chi Bui Trang lan chi Yenbull nua nha!
em se lam tourguide free cho mí chị.
;-) Lynk nói là fải giữ lời đấy nhé ! Nhưng mà ko bít là chị Trang và chị Yến Bull có đi dược hông? Hai chị ý ước vọng ở nơi xa xôi hơn cơ em à! Chị thì chắc chắn là...a lê go go rồi vì bay vào cùng bố thăm bạn bè họ hàng,năm nào chả thế! ;) :p :)

gnart_lyt

Member
ThuPhuongd3cva said:
;-) Lynk nói là fải giữ lời đấy nhé ! Nhưng mà ko bít là chị Trang và chị Yến Bull có đi dược hông? Hai chị ý ước vọng ở nơi xa xôi hơn cơ em à! Chị thì chắc chắn là...a lê go go rồi vì bay vào cùng bố thăm bạn bè họ hàng,năm nào chả thế! ;) :p :)
Có thể tớ cũng phải vào Sài Gòn đấy, tớ cũng có họ hàng đầy trong đó mà :D

Yenbull

Member
nè tôi không có ở đây mà sao thread nào cũng nhắc tên hoài ah`...phạm húy đoddos..hehehe....thấy mọi người nói chuyện rôm rả quá...bên 12D3 ui cũng vừa có chuyện bắn võ mồm hay không kém đâu...sang đấy góp vui đi...sự tình là thế này..có một anh học lớp toán nhầm chị là một đứa khác nên tính chuyện tỏ tình...nên bây giờ đang có cuộc khiêu khích bên đấy...nếu có rảnh sang bên đấy chơi ha...xem bull nội công thâm hậu thế nào....
Miền Nam thì nhà bull tính định tống bull vào đó khi thi đại học xong...đậu thì về không đậu thì đừng có về nữa...vào rừng mà khai hoang,,, thế nên Bull không có định đi ,,,dù gì ở thủ đô vẫn sường hơn...=))

khung long

gnart_lyt said:
Lại khen đểu chị rồi, có người bảo chị là vải thưa che mắt thánh mà
=)) =)) =))
Trời ơi , ngừi ta khen thật lại bị phụ lòng tốt.Thé còn đại ka Phương ở góc ảnh nào dzậy,,, chỉ cho KL được mở rộng tầm mắt (ko đùa đâu thật lòng đó , kẻo sau này có....đụng xe thì KL còn... nhường nhịn ..hihihihi
Nhóc Lynk này có vẻ hay nhẩy , lúc đầu tôi cứ nghĩ nhóc là.....con gái giả danh con trai (cho đỡ xấu hổ ) để đi "cưa " Đăng Nguyên ....hihi (nói thật lòng đừng tức giận..hehe)

khung long

gnart_lyt said:
Có thể tớ cũng phải vào Sài Gòn đấy, tớ cũng có họ hàng đầy trong đó mà :D
bà kon ui hôm nay tui dzô SG đó (vô thăm ông ngoại già yếu lắm rùi ) ,,tạm chia tay vài tuần ha ,,,(Nhớ chúc KL thượng lộ bình an nha ) bye bye bye
SEE YOU...TÈM LEM

lynk

gnart_lyt said:
Lại khen đểu chị rồi, có người bảo chị là vải thưa che mắt thánh mà
=)) =)) =))
oh chi Trang co tri nho tot wa nhey?
Chac la thich loi khen ay cua lynk lam chu gie?( vi thay cu quote di quote lai mai)
Aniwei, can thi lynk cho them vai loi khen khac, chu cai ay cung cha tham vao dau trong LYNK - Vietnamese Dictionary ca dau!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000