cho lynk bon chen tí, plz!!!!!!!!!!!!!!!! Ưu tin cho mí bé D3 nè!

Blueroses1411

Họp forrum lần này chắc là mình cũng đi ,đến cuối tháng thi nốt trường hàng không xong mới vào SG được ,emlynk chuẩn bị nhé :)

chapter

Yenbull: Luc truoc' khi thi dai. hoc. thi` con` hao' huc' di choi, thi xong roi` thi` sao thay' tham? the', dong. cai' gi` cung~ tien`, di ra ngoai` tien`, di ve` cung~ tien`, vao`shop tien`, di movies tien`, cafe tien`....hik...the' thi` con` noi' gi` den' holiday and field trip nua~...Co' le~ phai? cut bot' my favorite list di thoai....hikhikhk

I LOVE BLACK SUITs

khung long

nè tui đang ở SG nè ,nhưng mà là khu Gia Định.hồi này mải đi chơi wá nên lười lên net. Kể ra thì đừng nói là tôi tinh vi khoe khoang nha,nhưng mà tui vừa làm 1 tua đi Nhơn trạch &Vũng tàu tha hồ tắm sông tắm biển

Yenbull

Member
Ui giời sướng quá , thế làn da đã "rám nắng" được tí nào chưa???Bạn Bull đi Sầm sơn trying to get a tan mãi mà chẳng được, khổ thân những người "trắng quá nhìn không ra"...Thế có định về đi họp forum ko thế?

vichia

Active Member
gnart_lyt said:
Thứ sáu này tui mới đi Tuần Châu, còn đâu chẳng biết bao giờ mới vào SG. Ở Tuần Châu hình như chẳng có cái gì hay :-/
Tuần Châu có màn biểu diễn nhạc nước ( nhạc + nước ) đỉnh cao của kỹ thuật !
Mỗi tội nội dung thì hơi lan man, phô trương thái quá. Nhưng mà đáng xem !

khung long

Yenbull said:
Ui giời sướng quá , thế làn da đã "rám nắng" được tí nào chưa???Bạn Bull đi Sầm sơn trying to get a tan mãi mà chẳng được, khổ thân những người "trắng quá nhìn không ra"...Thế có định về đi họp forum ko thế?
Ha ha ha, chẳng những ko rám mà còn trắng ra (hehehe).chẳng là KL đi tắm biển thì đi từ sáng sớm lúc nắng còn...le lói ,pà con chưa có ai thèm mò ra biển ,còn buổi chiều thì KL ra lúc mọi người về gần hết ,mặt trời cũng sắp tắt ,mà xui wá ,đi mấy hôm trời mưa nên nước ở mấy con sông ở Nhơn trạch đục ngầu ,thò chân xuống chỉ sợ bị...cá sấu cắn.Mùa này ở biên lắm sâu lắm nhé (ko hiểu sao năm nay lắm sâu thế ) ,vì vậy ai đi biển cẩn thận nhé ,con sâu ý chỉ cần sơ ý đụng vào là ngứa như điên ,ném con ý cho cá tai tượng ,con cá cũng chẳng thèm ăn (mà ở đây là vùng biển phía nam ,nghe nói vùng phía bắc ko có ,vậy thì may mắn cho ai đi vùng phía bắc )

gnart_lyt

Member
vichia said:
Tuần Châu có màn biểu diễn nhạc nước ( nhạc + nước ) đỉnh cao của kỹ thuật !
Mỗi tội nội dung thì hơi lan man, phô trương thái quá. Nhưng mà đáng xem !
Nhạc nước là được rùi lại còn "nhạc + nước" =))
VN mình mà làm được nhạc nước như vậy là tiến bộ lắm rồi, xem được phết vì đầu tư khủng lắm mà. Tuần Châu được cái là cảnh đẹp, có mấy khu nhà trông như tây ý :D Nhưng dịch vụ giải trí thì còn phải đầu tư dần dần, bây giờ cũng chưa có gì mấy.
Hôm tui đi xem cá voi trắng biểu diễn, người ta đấu giá bức tranh cá voi vẽ, giá khởi điểm là 50000 nhưng chẳng ai giơ tay :) Cuối cùng mới có 1 người mua :D

sweetest_girl

gnart_lyt said:
Nhạc nước là được rùi lại còn "nhạc + nước" =))
VN mình mà làm được nhạc nước như vậy là tiến bộ lắm rồi, xem được phết vì đầu tư khủng lắm mà. Tuần Châu được cái là cảnh đẹp, có mấy khu nhà trông như tây ý :D Nhưng dịch vụ giải trí thì còn phải đầu tư dần dần, bây giờ cũng chưa có gì mấy.
Hôm tui đi xem cá voi trắng biểu diễn, người ta đấu giá bức tranh cá voi vẽ, giá khởi điểm là 50000 nhưng chẳng ai giơ tay :) Cuối cùng mới có 1 người mua :D
hehe thế thì hôm ngọc đi có khá khẩm hơn 1 chút - cái bức tranh mấy em cá heo vẽ bán được những 150.000đ... nhg mà vẫn không bằng lần bạn nguyên bị bán đấu giá ở công viên nước, được những 7 trăm nghìn đồng lận :) đắt vật... =)) mà chỉ được sở hữu trong vòng 15' thôi đấy...

to em lynk @ lần này chị vào SG fải đi cùng host parents nên ko đc đi linh tinh... thế là cũng chẳng gọi cho em nữa... dù sao thì cũng thank em nhiều ^^ có gì thì khi nào em ra đây chị em mình gặp nhau ha ;)

sweetest_girl

à mà SG vui vật bà con ah. có nhiều chỗ hay ho hơn hẳn HN. vào Diamond plaza xong về đây đi Tràng Tiền Plaza thật là thất vọng... SG cũng nóng như HN nhg mà buổi tối lại mát mẻ hơn, tui đi cái dinner cruise trên sông SG sướng vật, cực kì relaxing... mà mấy bác xích lô ở trong đó vừa hiền vừa tốt... trả bao nhiêu tiền cũng vẫn chở mình đi ^^ cả shopping cũng great nữa... mà cái khách sạn mình ở cũng dẹp dã man.. ko chê vào đâu được... sài gòn hay thật...

gnart_lyt

Member
sweetest_girl said:
à mà SG vui vật bà con ah. có nhiều chỗ hay ho hơn hẳn HN. vào Diamond plaza xong về đây đi Tràng Tiền Plaza thật là thất vọng... SG cũng nóng như HN nhg mà buổi tối lại mát mẻ hơn, tui đi cái dinner cruise trên sông SG sướng vật, cực kì relaxing... mà mấy bác xích lô ở trong đó vừa hiền vừa tốt... trả bao nhiêu tiền cũng vẫn chở mình đi ^^ cả shopping cũng great nữa... mà cái khách sạn mình ở cũng dẹp dã man.. ko chê vào đâu được... sài gòn hay thật...
Ngọc giới thiệu địa chỉ cụ thể của những chỗ đó đi, chủ nhật này tớ vào SG rồi :x

vichia

Active Member
sweetest_girl said:
nhg mà vẫn không bằng lần bạn nguyên bị bán đấu giá ở công viên nước, được những 7 trăm nghìn đồng lận :) đắt vật... =)) mà chỉ được sở hữu trong vòng 15' thôi đấy..

vụ này là thế nào đây? :-?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000