chào mừng các em vào truờng

Status
Không mở trả lời sau này.

live-or-die

Active Member
thế các chú ko bít...trên thế giới ngưòi ta ra giá là...ai tìm ra giới tính của un thì đựoc trao giải nobel sinh học à.........

unni_x

Active Member
Papa cái lũ này X-( hum nay trên lớp Un phải viết cái bản Lý lịch trích ngang để nộp cho Đoàn trường. bọn bạn đọc hộ, đến phần giới tính, chúng nó đọc
" lưỡng tính" >:p làm mình viết hỏng xừ cả tờ giấy X-(

subu_zaizai

I like Basket ball

Em cung la linh moi ne!!! Em thich choi bong ro lam! Nhung em lun wa. Hong bit co choi duoc khong? O day ai choi bong ro sieu. Em san sang nhan lam su phu ne!!! :D

live-or-die

Active Member
hơ...ở trên này chỉ có anh chwoi br thui...ngoài anh ra con thang babe-chicken nữa....nhưng nó ít lên lám.........thui nhân anhlamf sư phụ nha.....anh ko đòi $ dâu......

estrella

Active Member
ZLO2C said:
hơ...ở trên này chỉ có anh chwoi br thui...ngoài anh ra con thang babe-chicken nữa....nhưng nó ít lên lám.........thui nhân anhlamf sư phụ nha.....anh ko đòi $ dâu......
Mày ơi nhận mày làm sư phụ thì đến khi nào em ý mới biết chơi bóng rổ hả =)) =)) =))

unni_x

Active Member
Dracula_in_cva said:
ức chế quá :D lại người nữa tên Hằng à
sạo lại là " lại" :cool: các chú phải hãnh diện vì có một người tên Hằng giỏi giang như tui chớ :>> =)) má mì của cả 1 đường dây dzai gái gọi cao cấp đó =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000