chào mừng các em vào truờng

Status
Không mở trả lời sau này.

fruit NHO

Active Member
oài anh wên mất.....em nào muốn tham gia câu lạc bô bóng rổ thì chủ nhât 5h30 lên san nha...còn muốn đang kí thì gạp chị thảo ( các em thông cảm anh cũng phải gọi nó là chị ko nó đanh anh chít) tác kè hoa lớp 11a6 ( tuyển nữ)....con nam thì gạp huy lùn 12d8 nha...bao trứoc luôn tiền wuy đội la 30k/month...ok ......hoan nghênh các em tham gia....
nè tui tưởng là chỉ có 20K /tháng chứ!chú nè lại định biển thủ hả?thế là ko đc nhé<thậm chí đội nam còn đóng ít hơn vì đông hơn>các em cứ yên tâm nhé!!!!đừng có nghe lời anh thịnh nè!khó tin lắm!ngeh lời chị nè!

live-or-die

Active Member
láo nào......tụi tôi cũng phải đóng 30k/month chứ ít à........
" nếu tôi đinh biển thủ thì phải nói là 40k/month chú sao lại nói it thế..."

.::Xuany::.

Ơ đây là topic chào mừng các em lớp 10 mới vào trường sao các anh toàn buôn chuyện gì linh tinh thế?Chẳng đúng chủ đề gì cả. >:p

live-or-die

Active Member
hix...hix..thuwcj ra anh cũng muốn nói chuyện tử tế lém....nhưng ko co em lop 10 nào nen bọn anh đành phải thế thôi........ :cool: :cool:

estrella

Active Member
chà, mọi người được dịp nói xấu mình đây nhở, thằng Thinh kia mày không phai đi rêu rao linh tinh đâu nhé.

estrella

Active Member
còn đây, ai có thắc mắc gì về CLB bóng rổ không, dự đinh sẽ tập vào chiều t4 và sáng cn, những ai có nhu cầu tham gia xin đăng kí với tui_Huỳnh Phương Thảo lớp 11A6, học phí là 20k/1tháng, xin nói là có thầy giáo hướng dẫn hẳn hoi chứ không tập không đâu, yên tâm

Eros1982

Member
.::Xuany::. said:
Ơ đây là topic chào mừng các em lớp 10 mới vào trường sao các anh toàn buôn chuyện gì linh tinh thế?Chẳng đúng chủ đề gì cả. >:p
Kìa mọi người xem thành viên mới của trường nói gì, các bạn khóa 03-06 đúng là rất đông và nhiệt tình nhưng phải cái bạ đâu buôn đấy giống hệt thành viên diễn đàn của trường A bây h. :cool:

.::Xuany::.

anh Eros nói đúng đó.Em mới và 4# của trường thui thấy cái topic các anh lập nên cảm động wé :(( .Nhưng vào trong coi thử thì thấy các anh toàn dùng cái topic để buôn dưa lê.E hèm,yêu cầu sửa lại đê!!! /:)

smooth

Member
hix, mấy bé 10 nói đúng quá, các em 0306 lập topic này, chào mừng thì chưa thấy mấy, chỉ giỏi buôn với câu.
À, bé 10 nào học khối sáng thì anh xin 'cầm tận tay, chào tận mặt' luôn, lên 12A3 hoặc hẹn dưới sân trường cũng được, sướng nhá :D. Còn mấy bé khối chiều ít có điều kiện gặp gỡ thì chào qua đây vậy, thông cảm to.

live-or-die

Active Member
oiaf các bác cũng buôn còn re.........sao lại chỉ đổ lỗi co mỗi tụi tui......bát công......nấu co lỗi thì phai nhận chứ....... =)) =)) =))

lâu lắm mình không lên không ai tiếp tục chào mừng các em lớp 10 nữa à
năm nay các em lớp 10 học tít trong nhà E mình thì tận ngoài cùng ....chẹp chẹp muốn gặp mí em ấy cũng k có thời gian

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000