Cày Gunbound bao nhiêu ngày vất vả thế mà bị chúng nó nhể đồ, đau quá cơ !!!

NOBODY

Member
Hờ Hờ. Các chú cao thủ thế. Iem ko biết lấy đồ của nó nhưng chúng nó cũng ko bít lấy đồ của mine. Hihi. Hôm nào 4 mình tổ chức GB đấu nhỉ, hì hì. :D.
AI CÓ GÌ KO CHO TUI XIN. Bắn lên rìu bạc bọn nó đồ khủng wá ko bắn nổi. Bác nòa thừa tiền í. Hí hí.

Ha haha, hôm kia anh gọi DT vào Sài Gòn cho người quản lý Gunbound nhờ lấy lại đồ, thế mà tối qua họ đã trả lại đồ cho mình , nhanh thật đấy. Nguyên xi , ko thiếu cái gì , cám ơn Admin GB nhé !!!!!!!!!!

Deathknight

Active Member
umm
gọi điện trực tiếp là nhanh nhất
hix
hôm trước cạo được con rìu vàng đôi được 250 K
nhưng bây giờ thì bị block mât ID rồi huhu :(

ark

Active Member
Deathknight said:
umm
gọi điện trực tiếp là nhanh nhất
hix
hôm trước cạo được con rìu vàng đôi được 250 K
nhưng bây giờ thì bị block mât ID rồi huhu :(
=)) đáng đời =))

Deathknight

Active Member
cũng được anh ạ
nhưng thường phải đợi khá lâu (3 ngày trở lên) do họ phải giải quyết nhiều mail quá
gọi đt là cách nhanh nhất

Số ĐT ngay trong trang GB đó , tại mấy em ko để ý thui. Công nhận là cái chị tiếp tân của GB dễ chịu thật các em ạ. Rất nhẹ nhàng tiếp chuyện anh nhé , chắc cũng vì ít người gọi vào số hỗ trợ khách hàng của GB , hì hì. Anh gọi vào thì chỉ mất 2 ngày là lấy lại được đồ, gửi mail cũng được nhưng chờ hơi lâu. Tốn 1 ít tiền nhưng nhanh các em ạ, gọi 171 hoặc 178 rẻ hơn nữa đấy (08) 9557485

Đừng hack đồ của người khác các em ui, bởi vì bây giờ bọn nó cũng hiểu rùi, báo Admin là lấy lại được ngay. Sắp tới Admin quản lý GB chặt hơn đấy, tốt nhất là sức ai người ấy dùng....

Deathknight

Active Member
bố chú éc
cứ chê này chê nọ
nó ít vào Web thì nó hỏi, chú tưởng chú vào web nhiều lắm chắc
chơi Game cũng chưa phải giỏi lắm đâu mà đòi chê người ta
@ darrkknight: login vào trang chủ http://www.gunbound.net.vn
vào mục cửa hàng/ hóa đơn
tìm phần quà tặng

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo