Cày Gunbound bao nhiêu ngày vất vả thế mà bị chúng nó nhể đồ, đau quá cơ !!!

Không biết đứa nào lấy đồ của mình chứ, tức quá, báo cho Admin ko biết có lấy dc lại ko. huhuuhu.......... sắp lên rìu khủng bạc rùi mà chỉ có độc cái quần đùi áo may ô thế mới đau chứ....... ức quá X( :-(

ark

Active Member
Xem trên website để biết đồ đã chuyển cho đứa nào
Trước khi log in thì kiểm tra Keylog đi anh =))

ark said:
Xem trên website để biết đồ đã chuyển cho đứa nào
Trước khi log in thì kiểm tra Keylog đi anh =))
Tao cũng gửi thư roài mà , ko biết chờ mấy ngày Admin mới đòi đồ cho mình được, tức quá em ạ. Cái bọn nhể đồ này á thà chém chết hết chúng nó đi còn hơn...... Bực cả miền...

tội nghiệp đại ca quá =)) =))
thôi
rìu bạc quần đùi cởi trần càng khủng chứ sao =)) =))
đại ca cứ như thế mà bắn =))
đảm bảo lần sau chả thằng nào dám hack đồ của đại ca nữa đâu =)) =))

minhngocd8

Member
giờ gì cũng thấy GB 4r lớp tui các mog smod admin bỏ bê chẳng để ý chỉ ngồi Gb với nhau thậm chí admin mải chơi Gb để mất hết cả data...

darkknight1411 said:
tội nghiệp đại ca quá =)) =))
thôi
rìu bạc quần đùi cởi trần càng khủng chứ sao =)) =))
đại ca cứ như thế mà bắn =))
đảm bảo lần sau chả thằng nào dám hack đồ của đại ca nữa đâu =)) =))
Em nói hay quá nhở, anh bây giờ mảnh giáp cũng ko có, chán quá chẳng thèm bắn nữa. Có m nào có đồ giè ngon mà thừa ra thĩ cho anh nhé, cám ơn vô cùng. Nick anh là :
boydeogi ai thích add thì add roài mình cùng đi chăn gà kiếm hìu vậy. Mẹ mấy thằng nhể đồ của ông, cầu cho Admin xóa hết nick chúng nó đi, cho chúng nó biết mặt.......

ngothutra said:
he he thế nick của mọi người như thế nào vậy? không khéo lại bắn nhầm người nhà thì chết ;-)
Em có chơi GB ko Trà , cho mọi người biết nick em đê , thêm bạn bớt thù mà.......

BlackDragon

Active Member
Phương châm của mình là "chôm của bọn nó trước khi bọn nó chôm của mình". :D Bây giờ được 1 bộ "trong mơ" rồi. Giải nghệ thôi :D
Nick của tôi là LollyLolla , có gì mọi người add nhé ;)

ngothutra

Member
ark said:
Ra hàng game đặt con keylog =))
Keylog thì mình cũng có nhưng mình có ở VN đâu mà ra hàng games. Thôi bạn éc đặt con keylog rồi gửi ID và pass cho mình nhé, hay bạn đặt keylog ở máy ban hay chơi cũng được :>>

ark

Active Member
ngothutra said:
Keylog thì mình cũng có nhưng mình có ở VN đâu mà ra hàng games. Thôi bạn éc đặt con keylog rồi gửi ID và pass cho mình nhé, hay bạn đặt keylog ở máy ban hay chơi cũng được :>>
Đặt keylog ở nhà mình à =))
Còn cách nào hả anh BD , dù sao bít ID + pass cũng chẳng làm gì , cùng lắm vào bán đồ nó đi cho bõ =))

Deathknight

Active Member
:D
cài KL lại bọn nó anh ạ
xài đồ gửi ko bao sợ bị mất Pass
tốt nhất là chơi 2 Nick rồi đổi chéo đồ cho nhau

Deathknight

Active Member
ark said:
Nó vào thấy ko làm gì được ---> xóa đi thì đẹp =))
phải chịu thôi
ko ăn được thì đạp đổ
thà mất còn hơn để nó dùng :D
chưa thấy ai suy nghĩ nông cạn cho chú
người giỏi là người cầm pass mà tụi nó ko biết
chứ xóa đi thì lộ ngay;
để nó đấy mà "nuôi"; khi nào nó ra $ thì mới Change về

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000