các anh ơi !! choa em hỏi cái nài !!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
H

HoangPhiHong

Guest
e ko bít a Long bím thì chưa chưa bít j về br cva rùi e ah.đấy có thể nói là một huyền thoại mới của cva đấy.e nên học hỏi

Spider.8

Member
các anh ơi....em mới vào lớp 10...CVA, em cũng muốn chơi bóng rổ nhưng mà không biết có đủ sức vào tuyển không. Có gì mong các anh chỉ dạy hướng dẫn với..^^

SkelballCVA

Member
Spider.8 said:
các anh ơi....em mới vào lớp 10...CVA, em cũng muốn chơi bóng rổ nhưng mà không biết có đủ sức vào tuyển không. Có gì mong các anh chỉ dạy hướng dẫn với..^^
Vào tuyển Chu Văn an khó lắm em ơi ! :)) :))

Spider.8

Member
hix hix thế hả...anh, thôi khó thế nào em cũng có gắng đạt mục tiêu :D, em có lợi thế chiều cao nên em nghĩ nó sẽ giúp em nhiều ^^

Mong các anh nâng đỡ

nenu_aloha

Member
người ta thường nói, đầu óc ngu si tứ chi phát triển... ( câu này em ko ám chỉ j đâu ạ, mọi người đừng hiểu lầm..... )

Spider.8

Member
khờ khờ....bé Nguyễn Hà My là bé nào mà mạnh mồm mạnh miệng vậy Đức? Thôi không chơi nữa ^^, anh sắp về rồi, có gì chú tổ chức giải thế hệ lần 2 đi, anh em mình chơi cho vui ^^...
..Bé gì gì đó tên My nhất định phải làm quen mới được :D, bé ấy.......

live-or-die

Active Member
hĩ bon nay cau bai ghe wa'......minh co 1571 bai ...con van anh da 1551 bai con con my thi 724 bai rui.....chang may choc ma tui no vuot minh.....phai tich cuc cau hon moi dc....

nenu_aloha

Member
ZLO2C said:
my ơi là anh hoàn cựu đó....đâu phải lớp 10......=)) =)) =)) =))
==> ý, anh ko thấy là em đã ghi rất rõ ràng: " em chỉ viết thế thôi, các anh đừng có hiểu lầm.... " à?

em có dám xưng hô câu nào ko phải phép đâu.... :-O... B-)

VA... i em sorry, let u hit me, i won't nothin, it s my fault.... forgive.... ok men???

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000