các anh ơi !! choa em hỏi cái nài !!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

nenu_aloha

Member
sao em nì hỏi nhìu thế??? EM muốn đến thì cứ đến, ko việc j phải nộp tiền cả, bọn nì là nó hay ăn to nói lớn.... *_*

scca390

Member
Thăng Hiệp nó nói đúng đấy. Anh chẳng bao giờ có tiếng nói trong đội cả :D Hi vọng chú đừng như anh, Nên cung cấp tiền cho đội như Hiệp vô học, anh rất ủng hộ =P~

nenu_aloha

Member
á, một lũ bắt nạt trẻ con... em ơi, có tiền thì có tiếng nói... nhưng chỉ khi em ở một mình.... =)) =)) =)) ==> rút kinh nghiệm....... ^^

alexknight

Member
không có em ý mà !!!!!! hì hì , các anh choa em xin nỗi !!! tối qua đi chơi về muộn , sáng zậy muộn ................... ko đi được !!! còn buổi nào nữa ko các anh !!!!!

live-or-die

Active Member
.....may nộp 200k đc vào tâp cùng đội.......500k được vào tuyển trường....1T thi làm đội trưởng luôn.....bảng giá là thế em a'....cứ thế mà phát huy.....=))=))=))

H

HoangPhiHong

Guest
e cũng hỉu tầm wan trọng của Hiệp rùi đấy.e nên theo cách làm của Hiệp đội trưởng ấy e ah.e có thể là đội trưởng mới đấy

SkelballCVA

Member
ZLO2C said:
.....may nộp 200k đc vào tâp cùng đội.......500k được vào tuyển trường....1T thi làm đội trưởng luôn.....bảng giá là thế em a'....cứ thế mà phát huy.....=))=))=))
CÒn nếu đóng mãi mà cứ kém như anh Thịnh chắc mất phải đến tiền tỉ :))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000