Các "anh giai" 12A6 mún làm wen !

YAIBA

-----Oa oa chán nhỉ chả có ma nào vào cả.Dạo này thằng Điệp cung mất tích.
-----Hi,thi hết môn sap xong roai,Tết sắp đên roai,người iu cung săp ve,cái j cũng săp nhưng mà chua co cái nào tới cả.Đành lên diễn đàn câu bài cho đơ~ buồn.

Long M.I.C.

QA:eek:ng oi!M.I.C. chu ko phai MIC phan ko bui dau day hahaha.... :)) ma thang KIEN no dang nho toi len giup lop no lam van nghe ma toi ko co thoi gian
milkywayprincess:cap2 em hoc truong nao,ma ai noi cho em biet ma hay vay?em nhac toi lam anh vui wa!ma em cho anh nick trong yahoo cua em duoc ko?

Hùng con

Member
Bố mấy con giời!!! Forum lớp thì đ** thấy đâu, tót mẹ sang đây buôn dưa lê. Chán thế, về nhà được 1 tháng, bh bay mẹ mất rồi, đang ngồi ở Korea nè:( Nhớ nhà, nhớ người iu we. Cũng may hôm qua đội Kiên Lâm còn sang để mình nghía cái mặt, ko thì 1 năm nữa anh em mới gặp nhau cơ mà. À à, vào đây để làm quen à:D Tên: Hùng Con ( gọi thế cho thân mật). Add: túp lều chanh giữa London,ko nhớ rõ địa chỉ. Hết!!! Vỗ tay nào!!!!! Yahoo: yamaha_keyboards

candykiss

o^i zo*i` o*i hix ma^y' anh cha(ng? di theo trinh` tu*. lam` wen tho^ng thu*o*ng` ri` ca?....Tru*o*c; tie^n phai? co' cai' ngu*o*i` ta goi. la` anh?,,anh? da^u roai` cho pa` con nghia' cai',chu*' de^n' ta^n. lo*p' ngo' ngu*o*i` ta lai. bao? de^ xo^ng? thi`...Hix ma` seo em kho^ng danh' co' da^u' du*o*c. nhi? ,la. tha^t. hix hix:((

YAIBA

-----Ui vui lăm ông ạ.Đi chơi với Hà suốt.Nói chung đây là Tết đáng nhớ nhất từ trc đến nay đối với tôi.

Hùng con

Member
ờ thì....:
"Vui cho những thằng ở gần,
Buồn cho những thằng ở xa như mình":(
Chán lắm, Valentine mà mỗi đứa 1 nơi thì còn gì là Valentine.Nhưng mà hổng có sao:) em vẫn có chocolate của bạn ý.Thế là bớt được phần nào rùi.Anh em ở nhà thì sao? Chú QA nữa, vợ còn ở nhà hay cũng đi.......học roài:D
To Long: addnick Ym của em nè yamaha_keyboards

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000