Các "anh giai" 12A6 mún làm wen !

kiensi87

hỏi thăm Tiến A1

thằng tiến a1 đâu rùi?mày có biết tao là ai ko?tao là kiên si: bảo kê của lớp a 6.mày bít gì về lớp tao mà nói năng lung tung?
hay là muốn dc bọn tao đến hỏi thăm mày?nếu mày giỏi thì thử nói xem lớp mày còn nhân tài nào nữa ko?dám bố láo.Hạng đàn em mà cũng bày đặt ăn cơm mèo nói leo các cụ à?liệu hồn. X(

kiensi87

thang diep dau rui?ra day cho anh hoi toi.sao may la em tao ma ngu the?de cho thang tien no vao noi lung tung,the ma cung chap nhan dc ah`?tai bay h tao moi lap dc nick nen ko bit la co thang an noi lung tung neu ko thi tao be rang no tu lau rui.ngu

YAIBA

-----Bố khỉ mấy ông hehe...
-----Xa trường rồi mới thấy nhớ thấy thèm được về trường.À mà thông báo với mọi người là tôi đỗ trường mỏ địa chất rồi hehe!

YAIBA

-----Bố khỉ mấy ông hehe...
-----Xa trường rồi mới thấy nhớ thấy thèm được về trường.À mà thông báo với mọi người là tôi đỗ trường mỏ địa chất rồi hehe!

Long M.I.C.

gui toan lop A6

uh,Quang Anh nói đúng đấy chia tay rồi mới thấy nhớ mọi người wa! :-( nhiều lúc ở nhà chán lắm.chi muốn gập mọi ng thôi.mà nhớ HẢO nhất :D hehehe...

Long M.I.C.

milkywayprincess:ah van co nguoi con nho den cai ten M.I.C. ha?vui qua!cam on em nhieu nhe!;)
dung roi do M.I.C. la made in cva.nhung lau oi nhom chang hoat dong gi ca.ma namnay ben truong ams ko co phi vu nao noi bat nhi.ko co may trruong trrinh ca nhac noi nua

YAIBA

----Ôi ôi có người nhắc đến MIC hả.Vui we' đi mất,mà ông nào quảng cáo mà em bit thế hử milkywayprincess.Chài chài nhớ trường wa' đi mất !!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000