bóng đá cva

fruit NHO

Active Member
Hệ thống loa trường mình chán lắm, nói hình như chỉ cho nhà A nghe thấy thì phải, sân trường thì rộng, chả nghe thấy cái gì cả
làm đơn xin thêm 2 cái loa rồi nhưng chưa thấy động tĩnh gì nha!
ơ thế cái giải nữ là thế nào?

golddragon2312

To shinichikudo
Lớp mày đá bóng thua ngay vòng hai mà tỉ sô lại hơi bị đậm đấy tinh vi ít thôi
Nên nhớ lóp tao thắng a1 đấy
Nín đi nghe chua lớp tao thắng bằng thuc luc của chính mình /:)

unni_x

Active Member
Hy Lạp thì sao, cũng vô địch Euro đấy thôi :cool:
Un nhận xét chân thực thì A3 không phải đội bóng mạnh về kĩ thuật và thể lực, nhưng A3 không chỉ biết đá bóng bằng chân mà còn bằng đầu :cool: Đó là cái trí, ai biết sử dụng thì thắng thui ;)
Tuy nhiên, đó là chuyện năm ngoái, các chú là đàn ông con trai thì phải biết nghĩ đến tương lai hơn là ngồi đó mà vặn vẹo nhau :cool:
Về phần tôi, tôi cá 11F vô địch :D

Thua a1 do thiếu thằng tiền vệ thôi. Đi mà hỏi a1 xem, đá đấu a1 toàn thua liểng xiểng.a1 thắng d6, a3 thắng a1 thì chưa chắc a3 mạnh hơn d6 đâu. a3 đá toàn kiểu gì mà toàn thắng bằng penati.

fruit NHO

Active Member
bóng đá nữ cho nghỉ đi bóng đá nam máu hơn
láo quá!chú có dám chắc là cho chú vào giữa trận tiền lớp chị chú thoát nổi ko?<đặc biệt có bạn Yến với bạn Thảo nhé!!!!_mĩ nữ lớp chị ----->mĩ nhân kế =)) >ai bảo xem bóng đá nữa ko bằng bóng đá nam nào??bóng ở đâu các chị chạy theo đấy!ngộ ra phết! =))

mây xanh

Member
Bóng đá nữ cũng hay đấy chứ? Chuyên Văn QH Huế cũng vô địch bóng đá nữ đấy thôi, chả nhẽ D4 ko làm được.Năm ngoái mình thua mỗi 1 bàn là do bạn Yến(thủ môn) mải soi gương thôi.Năm nay rút kinh nghiệm!

smooth

Member
fruit NHO said:
láo quá!chú có dám chắc là cho chú vào giữa trận tiền lớp chị chú thoát nổi ko?<đặc biệt có bạn Yến với bạn Thảo nhé!!!!_mĩ nữ lớp chị ----->mĩ nhân kế =)) >ai bảo xem bóng đá nữa ko bằng bóng đá nam nào??bóng ở đâu các chị chạy theo đấy!ngộ ra phết! =))
HIx, mỹ nhân kế hả em ơi, đừng dùng, phản tác dụng đấy. Lớp 12 có bóng đá nữ ko nhỉ ???

fruit NHO said:
gọi D4 ra đây để " đẹp trai nhất A2 A3 " tiếp nào =)) =)) =))

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
ặc ặc, cho các *mĩ* nữ đó vào thì đến bác Thành còn chạy =))

fruit NHO

Active Member
gọi D4 ra đây để " đẹp trai nhất A2 A3 " tiếp nào
vân ơi!chiều mai rủ yến với thảo ở lại nhé!!!
Hix, thằng Hùng muốn "bỏ bóng chạy lấy người" à
bé yên tâm chị sẽ lưu ý giới thiệu ebs với bạn yến và bạn thảo!
HIx, mỹ nhân kế hả em ơi, đừng dùng, phản tác dụng đấy. Lớp 12 có bóng đá nữ ko nhỉ ???
phản là phản thế nào!lớp em toàn bạn xinh xắn thế đá bóng lại hay !làm sao mà phản đc!anh cư thử 1 làn sẽ biết! =))

fruit NHO

Active Member
hơ các bác nói thế chứ năm ngoái nếu ko có bàn thua lãng xẹt ngay phút thứ 1 của trận đấu dễ lớp e lọt vào vòng sau lắm!dá với a4 cũng hơn,với 12d1 thì ngang ngửa về sau có ghi đc bàn nào đâu!! =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000