^^ Bình chọn cặp đôi đẹp nhất ^^

unni_x

Active Member
thằng Vịt cười ngố thật =)) nhưng đối ngược hẳn với bản chất của nó =))
Vịt với Uyên nhợn đẹp đôi quá còn giề :D ( Uyên ơi, tao chỉ gọi theo tên chúng nó hay gọi mà thui :">)

Deathknight

Active Member
chắc U không muốn nghe đoạn lồng tiếng ấy đâu =))
@ Việt: mày ngố hay không thì tao không có ý kiến, nhưng nếu mày chịu "3 cú đá" của tao thì đảm bảo mặt mày lúc đấy trông rất ngố =))

trungvb

Moderator
AAAAAAAA h thì e biết rồi chị uyên kekeke biết mặt mà không biết tên....e có ảnh 2 anh chị đẹp lém nhưng lão vịt bắt e del đi...huhuhu mất công e post bài...cái bài ở dưới kia...hix hix chị uyên đồng ý cho e post ảnh nhé,,,,:D:D,,,chị mà đồng ý thì lão kia cấm có ho he,,,=))=))

ly huyen vy

Member
unni_x said:
ối dời Vy ơi, em phát ngôn câu này mà chị ko sống nổi vì cười=)) em đừng nhìn mặt nó mà nghĩ nó thế, sai lầm, sai lầm =))
=)) =)) ASnh Bv dung la...HOT BOY!Hinh nhu cang ngay em nhin anh cang giong...mr MAO=)) =)) kekeke, cai mat..."ko biet the nao la gian xao"=))

estrella

Active Member
=)) =)) =)0 chu de nay hay day nhi, h moi vao tham quan. Em vit voi em U lam chu de chinh roai co a??? Vit ngo that tao cong nhan voi may Vit a, con doi bon may a??? chep thia nao nhi... dep doi chang???
xem moi nguoi post bai ma thay them mun co 1 con ga cung truong de chan roi lai dc lam de tai ban tan hehe....(dua thoi) :)

fruit NHO

Active Member
Deathknight said:
chắc U không muốn nghe đoạn lồng tiếng ấy đâu =))
@ Việt: mày ngố hay không thì tao không có ý kiến, nhưng nếu mày chịu "3 cú đá" của tao thì đảm bảo mặt mày lúc đấy trông rất ngố =))
hôm nay thằng Việt ăn 1 phát ....cầu .......:)) ...hay !!!
@Thảo: thik ko tao kiếm cho >:)

fruit NHO

Active Member
ờ ..
xem nào ..
đẹp zai ngời ngời ý hả ?
con gái mà đẹp zai thì có đc gọi là ngời ngời ko mày ??
----> khác biệt ----> nổi bật ---> tỏa sáng ----> ngời ngời !!!

Red Devil

Member
estrella said:
mày chưa làm nhưng có .... nổi ko kém (mắc dù nó ko phải thế), mày tự hỉu............
Hiểu mà, hiểu mà.............em còn hiểu nữa là..........
Việt...........sao lại ra nông nỗi này hả anh. Hức tội nghiệp, đã từng có một thời lão còn bệnh hơn cả mình...................:( :( :(

estrella

Active Member
chẹp mày ạ, làm tao nhớ đến bài sinh của thầy Trạch..........hé hé nhợn + vịt =.............chả hỉu ra kí gì nhẩy. Tao nhớ là hôm đấy tao quay xuống hỏi thằng bạn "ĐP ơi em thích phần nào trên người em nhất để chị xem xem sau này con của em với bò thì sẽ có hình thù ra sao...Em thích phần nào chị giữ lại cho em phần đấy" =)) =)) =))

Red Devil

Member
estrella said:
chẹp mày ạ, làm tao nhớ đến bài sinh của thầy Trạch..........hé hé nhợn + vịt =.............chả hỉu ra kí gì nhẩy. Tao nhớ là hôm đấy tao quay xuống hỏi thằng bạn "ĐP ơi em thích phần nào trên người em nhất để chị xem xem sau này con của em với bò thì sẽ có hình thù ra sao...Em thích phần nào chị giữ lại cho em phần đấy" =)) =)) =))
siêu bệnh...............chị Thảo no1
=)) =)) =)) =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000