^^ Bình chọn cặp đôi đẹp nhất ^^

estrella

Active Member
mấy đôi ở đây hay xoay quanh vịt với heo nhỉ..........Hay là mình lại quay ra hỏi em trungvb câu hỏi mình hỏi thằng bạn nhỉ...................=)) =)) =))

trungvb

Moderator
:"> :"> :"> ...chị hỏi khó e thế biết nói j bây h......;-) ;-) ...thế theo chị thì chị thích cái j nhất,,,,để e giữ lại mai sau con e nó lại phục vụ chị típ...>:) >:) >:)

estrella

Active Member
:)) :)) :)) chị thì làm sao mà biết đc con trai bọn em có cái gì hay cơ chứ, thôi chị đành nhường cái quyền đấy cho em thôi, em nhỉ.................

trungvb

Moderator
estrella said:
:)) :)) :)) chị thì làm sao mà biết đc con trai bọn em có cái gì hay cơ chứ, thôi chị đành nhường cái quyền đấy cho em thôi, em nhỉ.................
thế chị không biết con gái là cân đo chính xác nhất của con trai ah`....=)) =)) =)) ...chị khiêm tốn quá,,,,>:) >:)

estrella

Active Member
ko dám đâu em ạ, chị chả bít gì cả, nếu muốn chị làm cân đo thì có khi là em cứ nêu ra đi rồi chị biết gi thì chị góp ý thêm chứ ko bít gì thì làm sao mà nói đc

trungvb

Moderator
estrella said:
ko dám đâu em ạ, chị chả bít gì cả, nếu muốn chị làm cân đo thì có khi là em cứ nêu ra đi rồi chị biết gi thì chị góp ý thêm chứ ko bít gì thì làm sao mà nói đc
thôi thôi ai lại thía e đưa ra nó không khách quan,,,,>:) >:) >:) ...chị đưa ra đi đẻ e xem xét....=))

estrella

Active Member
sao mà thằng này ngu lâu khó đào tạo thía nhỉ, chị mày nói đến thế rồi mà ko hiểu hả em...Mà cái đấy là của mày chứ của chị đâu mà chị bít đc hả..............

bumbi_bebe

unni_x said:
Có 1 cái bình chọn dành riêng cho 0306 rùi, nhưng cũng phải có của cả trường chứ nhỉ :>> sau đây là couple đầu tiên :>>
chị Hồng Anh 12D4- Anh Nghĩa 12A2

Các cậu ơi,hôm nọ tớ về hội trường thấy bạn HA mặc váy xưn lắm nhưng bạn Nghĩa mặc quần ngố áo phông,khoác áo vest và đi giày da,tớ hơi tò mò chút,sorry nếu đó là gout ăn mặc riêng của bạn và có thể vì trời tối tớ nhìn ko rõ lắm ^^

trungvb

Moderator
HAHA bà chị ết sao nóng này thế,,,,e vốn tối dạ mà chị thông cảm...=))=))=))
mà chị HA và a N đi từ đường Ng văn cừ về,,,,,với dáng vẻ mệt mỏi,.,,,ko biết có j đây,,,,

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000