Billboard of NFF

No1

• Yến Us

Votes: 10 58.8%
  • Tùng Dj

Votes: 7 41.2%

• Total voters
    17
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

t.jerome

Member
thế thì anh nên hỏi hai người mà anh yêu quý là chị Un và chị Nho,hai người đang đứng đầu xem hai chị ấy có pót đc số bài có ý nghĩa bằng số bài mà hai chị ấy đang có hok,nếu đúng như thế thì em xin tự ban nick đấy :)
Mà trong số hơn 2000 bài của anh chả lẽ đều có ý nghĩa hết thì em thật là phục một con người có đóng góp đến hơn 2000 bài có ý nghĩa cho 4r như anh,em xin bái phục đàn anh :)

vichia

Active Member
Một là chú có vấn đề gì đó về IQ. Nhưng mà anh nghĩ chắc là chú đọc nhanh nên không đọc kĩ, rồi type nhanh quá nên không kịp xem lại xem mình viết cái gì với mục đích gì.

Suy nghĩ giản dị một chút nhé. Anh nói : bài viết (đáng lẽ là #16 hay #17 gì đó) của vichia là không phải câu bài, nó hoàn toàn có ý nghĩa. Vậy có nghĩa là : đối tượng được nói đến là 1 bài viết của vichia, nội dung : nó là một bài có ý nghĩa, mod nên undelete.

Chắc chú đọc không kĩ (hay có vấn đề gì khác ?) nên lại hiểu là anh nói đến toàn bộ số bài viết của vichia (?!) và anh nói toàn bộ số đó có ý nghĩa ? Anh có cảm giác chú vì vội quá mà đánh đồng 2 khái niệm "1 mem có những bài viết có ý nghĩa" với "1 mem có tất cả các bài đều có ý nghĩa" ?

Chú có ý không đồng tình với anh và phản bác lại anh, ok, nhưng chú đưa ra những chi tiết không liên quan thì anh không hiểu chú thế nào ?

palart

Member
manager hom nao xap xep lich de truong phong lang xe day...........de kiem anh moi da..................de anh ru em soi vao da.......xi tai dang iu....dau voi xi tai nao day..hehhe kiem doi thu vua ki day nhe...sap toi anh lang xe ac liet lam day.........

thúy xinh said:
ơ thế bác linh ko lăn xe (lăng xê) em à =))
em co' biet' ca^u lao dong la` vinh quang khong

tu lang xe^ di
luoi` we' :D

lan sau anh vote cho em >:D<
okie man

chie^`u huo'ng ca'i POLL dang co' loi cho mi`nh :D

t.jerome

Member
vichia said:
Một là chú có vấn đề gì đó về IQ. Nhưng mà anh nghĩ chắc là chú đọc nhanh nên không đọc kĩ, rồi type nhanh quá nên không kịp xem lại xem mình viết cái gì với mục đích gì.

Suy nghĩ giản dị một chút nhé. Anh nói : bài viết (đáng lẽ là #16 hay #17 gì đó) của vichia là không phải câu bài, nó hoàn toàn có ý nghĩa. Vậy có nghĩa là : đối tượng được nói đến là 1 bài viết của vichia, nội dung : nó là một bài có ý nghĩa, mod nên undelete.

Chắc chú đọc không kĩ (hay có vấn đề gì khác ?) nên lại hiểu là anh nói đến toàn bộ số bài viết của vichia (?!) và anh nói toàn bộ số đó có ý nghĩa ? Anh có cảm giác chú vì vội quá mà đánh đồng 2 khái niệm "1 mem có những bài viết có ý nghĩa" với "1 mem có tất cả các bài đều có ý nghĩa" ?

Chú có ý không đồng tình với anh và phản bác lại anh, ok, nhưng chú đưa ra những chi tiết không liên quan thì anh không hiểu chú thế nào ?
ok ông anh...nhưng ông anh cũng hay ghê...thằng em xin lỗi vì type quá nhanh nên chưa hiểu hết í:) mọi chuyển ổn thỏa chưa thưa con người ko có vấn đề rì :)

t.jerome said:
ok ông anh...nhưng ông anh cũng hay ghê...thằng em xin lỗi vì type quá nhanh nên chưa hiểu hết í:) mọi chuyển ổn thỏa chưa thưa con người ko có vấn đề rì :)
ca'i ca^u na`y no'i trong su. u'c che^' to^.t cu`ng =)) =)) =))

du*`ng kho'c la` d.c :p

t.jerome

Member
em mà lại thế thì chết anh ạ....em mà ức chế mấy cái vụ này thì em chết...chẳng qua người ta ghen ăn tức ở một số vấn đề nên mình cũng chẳng để ý làm rì anh ạ :)

t.jerome said:
em mà lại thế thì chết anh ạ....em mà ức chế mấy cái vụ này thì em chết...chẳng qua người ta ghen ăn tức ở một số vấn đề nên mình cũng chẳng để ý làm rì anh ạ :)
anh lo cho chu' ma`y lam

nhu*ng ma` chu' em noi the nay la anh yen tam roi :))

ra day >:D< anh :* pha't nao

chut chut chut

t.jerome

Member
hì..thôi anh ạ...em với cả anh Việt hiểu nhầm chút thôi...tại em cứ nhanh ẩu đoảng mà...xin lỗi anh Việt :)
nào thì >:D< anh em cái nào,ôi ông anh tốt của em >:D<

vichia

Active Member
í, chú jê rôm. Anh bắt đầu thích chú rồi đấy. Không phải vì anh nghĩ "chú biết lỗi nên đã xin lỗi" đâu, mà vì anh thấy chú viết lên đây là "em xin lỗi anh" ý :). Vui ra phết. Anh cũng xin lỗi chú vì hơi quá lời.

Nhưng tình hình là em the leave ko lấy lại bài cho anh à :(

t.jerome

Member
hì công nhận vui anh ạ...dù sao thì anh em mình cũng có chút quen biết...dù chưa nói chuyện cả nhau bao giờ nhưng anh em mình cũng đã gặp nhau và chị Oanh cũng kể cho em về anh...nói thật nhé...em thần tượng anh đấy :).
Còn chuyện anh em mình hiểu lầm nhau là chuyện bình thường thôi anh ạ,hok cóa vần đề rì đâu,tất cả đều vui là đc mờ :)

Lư Nhật Linh

De` nghi, to? chuc' hoanh` trang' hon nua~ !
The nay`, co' 2 nguoi`, 1 nhat' 1 nhi`, chan' pheo` .
Toi' thieu? cung~ phai? lam` UM cai' 4rum nay` len, bang` nhieu` cong nghe.
Chuc' cac' pac' thanh` cong !

t.jerome

Member
Lư Nhật Linh said:
De` nghi, to? chuc' hoanh` trang' hon nua~ !
The nay`, co' 2 nguoi`, 1 nhat' 1 nhi`, chan' pheo` .
Toi' thieu? cung~ phai? lam` UM cai' 4rum nay` len, bang` nhieu` cong nghe.
Chuc' cac' pac' thanh` cong !
cảm ơn bác...cái đấy sẽ làm nhưng cần có thời gian ạ...bây giờ vẫn còn thiếu nhân lực..hay bác về làm với tụi em >:D<

the leave

Member
to anh Viet: bai viet cua anh em da undelete rui` day a, day la so xuat cua em, anh thong cam, cho em xin loi, lan sau em se chu y hon khi doc bai va del bai.thank anh vi da nhac nho em:)
em vote oi`, vote cho chi Yen :) tinh hing la dang 50-50.....rat gay gan :D moi nguoi tiep tuc ung ho va co gang neo`>:D<:D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000