Billboard of NFF

No1

• Yến Us

Votes: 10 58.8%
  • Tùng Dj

Votes: 7 41.2%

• Total voters
    17
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

p3yeu

Member
chị yến có cái kính đẹp
anh tùng có cái mũ đẹp
:)) chọn mũ hay chọn kính đây :)) thật là khó quá đi T________T

t.jerome

Member
hok sao anh ạ,quan trọng là mức độ show của anh có đủ hot hok mà thôi,cố lên anh...vẫn còn 17 phiếu nữa cơ mà :)

palart

Member
chu manager nay lam an chan qua.........cac xi tai khac nhu em thuy nay...........ca pho giam doc va giam doc nua sao ko cho len de binh chon.............cai nay binh bau moi tuan a........phai lam the moi duoc...........yeu cau cho them cac xi tai khac vao........no moi dong vui...........chu cung nen sang cac topic khac de loi keo them nhan tai di..........anh thay con nhiu lam........nhieu nguoi con chua biet cong ty nff dau.............hhehe tuan sau anh se loi keo them xi tai la em soi vao nua.........anh trai se lang xe em soi..........ct lang xe pct vi vay cho pct mot phieu...toi thieu thi cung phai co 10 xi tai..............binh chon topten moi tuan.......................xin moi moi nguoi nhao vo

Bé_Trà_Bo

Ung hộ chị Yến nhớ ,tại chả bít anh Tùng kia là ai ...hihihi ^^ căn bản chị của em spam suốt ngày nên em bít
Iu ss

t.jerome

Member
palart said:
chu manager nay lam an chan qua.........cac xi tai khac nhu em thuy nay...........ca pho giam doc va giam doc nua sao ko cho len de binh chon.............cai nay binh bau moi tuan a........phai lam the moi duoc...........yeu cau cho them cac xi tai khac vao........no moi dong vui...........chu cung nen sang cac topic khac de loi keo them nhan tai di..........anh thay con nhiu lam........nhieu nguoi con chua biet cong ty nff dau.............hhehe tuan sau anh se loi keo them xi tai la em soi vao nua.........anh trai se lang xe em soi..........ct lang xe pct vi vay cho pct mot phieu...toi thieu thi cung phai co 10 xi tai..............binh chon topten moi tuan.......................xin moi moi nguoi nhao vo
hok phải là hok đưa hết lên mà mấy xì ta kia có cái show nào đâu mờ bầu hả anh...cứ pót nhiều ảnh lên thì sẽ có thêm cả các xì ta ấy,còn tuần này chỉ có chị Yến và anh Tùng nên em mới chỉ đưa ra hai người này,anh muốn các xì ta của anh đc bầu thì anh phải làm show cho họ thì mới có cơ sở để bầu chứ anh...hay anh muốn nhờ sự quen biết để bầu;-)
@bạn Trà Bo:công bằng tí đê :D

t.jerome

Member
thỏa sức tung hoành đi bạn...tất cả cùng vui vẻ mờ >:D<
@mọi người:mọi người ghé vào đây thì vote cho các anh chị ấy một phiếu...đừng mải câu bài quá :D

t.jerome

Member
pót nhiều ảnh vào bạn ạ...vì bạn cũng chuẩn bị đc đem ra cho người ta vote đấy :D
Tuần sau : Bạn Thúy Xinh Vs Bạn Trà Bo ...hoho :D

vichia

Active Member
xin lỗi em the leave nhé. Bài của anh hoàn toàn có ý nghĩa, và phần nào đứng về phía các mod - những người chuyên phải đi soi bài & xóa bài. Anh không hiểu là em cho rằng câu bài ở đâu ? Đâu cứ phải bài dài thì mới không phải là spam ? Ngắn gọn & súc tích còn có ý nghĩa chán em ạ. Nếu em không phản đối ý kiến của anh thì undelete cho anh nhé :) . Nếu mọi mod đều máy móc rập khuôn thì anh Lam chỉ cần set tự động delete những bài trông có vẻ ...ngắn ngắn, em nhỉ ?

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000