Bà con cho ý kiến về 10A6 cái nhỉ???????

Nhoc_Maruko

Member
Chuyện !
Được khen thì ai mà chẳng vui hả ?? :lol: :D
Ví dụ như bi giờ tui khen bà là bà rất đầu gấu thì bà có vui ko ?
Vui quá đi chứ lị !!!!!!!!!!! :lol: :D :p

<!--QuoteBegin-sieumauechcom+Feb 4 2004, 07:30 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (sieumauechcom @ Feb 4 2004, 07:30 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Sao lại ơ hay? Bộ A6 ko có ai tên la NT Phương hả? [/b][/quote]
đây kô phải là chỗ cho bạn cãi nhau nha đừng có vớ vẩn lịch sự 1 chút đi đừng có gọi ai = con kô xấu hổ sao|?????????? <_< <_< <_< <_< <_< <_< <_< <_< <_< <_<

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-estrella+Jan 22 2004, 05:13 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (estrella @ Jan 22 2004, 05:13 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Chà tớ nghe các bạn nói mà sởn cả gai ốc rồi đây, chẳng lẽ các bạn thấy con gái lớp mình như thế thật à. Tớ chẳng dám nhận xét gì về con gái lớp mình nhưng tớ nghĩ là con gái lớp tớ không đến mức như thế đâu. Các bạn nên xem lại xem đặc biệt là những lời các bạn viết ra ý [/b][/quote]
:) tui wen máy bạ 10a6 nên cung thay các bạn í có đên nỗi nào đâu mà cũng ko kieu và điệu đâu cho nên tui chẳng thấy có lí do nào để bạn hand10d6 nói như thế cả tốt nhât là bạn xin lỗi các bạn í đi

<!--QuoteBegin-nguyenhuyennhung+Feb 5 2004, 06:09 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nguyenhuyennhung @ Feb 5 2004, 06:09 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-sieumauechcom+Feb 4 2004, 07:30 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (sieumauechcom @ Feb 4 2004, 07:30 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Sao lại ơ hay? Bộ A6 ko có ai tên la NT Phương hả? [/b][/quote]
đây kô phải là chỗ cho bạn cãi nhau nha đừng có vớ vẩn lịch sự 1 chút đi đừng có gọi ai = con kô xấu hổ sao|?????????? <_< <_< <_< <_< <_< <_< <_< <_< <_< <_< [/b][/quote]
Sao lại bảo tớ ko lịch sự??? Cái Phương nó gọi tớ la mẹ thì chẳng nhẽ nó ko phải là con gái tớ à?

live-or-die

Active Member
thang p.anh lớp tui nhân con gì lớp 10a6 ccs you làm vợ đáy tui ko nhớ tên nó là gì chỉ nhơ mỗi lân gặp tui là nó lại đap tui 1 cái thui :lol:

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-omibecks+Feb 8 2004, 05:46 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (omibecks @ Feb 8 2004, 05:46 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> lao that .the ma thang pa con dam goi minh la nguoi iu no . Co phai ban gi cao cao trang trang khong ? [/b][/quote]
e cu về nhà đi
dúng bạn cao cao trắng tráng đó hình như tên là phương thì fải
xim lỗi mấy bạn 10a6 nha tui để trể con lớp nay đi linh tinh was

estrella

Active Member
<!--QuoteBegin-omibecks+Feb 8 2004, 05:46 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (omibecks @ Feb 8 2004, 05:46 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> lao that .the ma thang pa con dam goi minh la nguoi iu no . Co phai ban gi cao cao trang trang khong ? [/b][/quote]
Mình nói thật cậu đừng dây vào thằng đấy nó dê lắm

xin lỗi bạn tú anh gì gì nha vì tui chưa biết bạn là mẹ cái phương mà lại thấy bạn gọi nó là con hihihiihihihhi
mà qa là ai vậy hả kô hiểu gì hết giang ki à

<!--QuoteBegin-nguyenhuyennhung+Feb 13 2004, 07:57 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nguyenhuyennhung @ Feb 13 2004, 07:57 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> xin lỗi bạn tú anh gì gì nha vì tui chưa biết bạn là mẹ cái phương mà lại thấy bạn gọi nó là con hihihiihihihhi
mà qa là ai vậy hả kô hiểu gì hết giang ki à [/b][/quote]
Ko sao đâu, chuyện nhỏ ý mà. :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000