Bà con cho ý kiến về 10A6 cái nhỉ???????

lexuscva

Member
;) ;) Đi đâu cũng gặp máy cái chủ đề kiểu này, chán phát ốm...hic hic, chả nhẽ không ai nghĩ được cái gì hay ho chút a.
lúc nào cũng con gái lớp em, con trai lớp em.. ;) chán thí mồ...

unni_x

Active Member
Bạn Trang, xinh xắn, dễ thương lại đảm việc, bạn ý vừa trông em lại vừa phụ mẹ bán hàng nữa :D . Tớ hâm mộ bạn ý mất rồi!!! ;)

Noi chung la con gai A6 khong xinh ma co the noi la xiu,tinh thi chua biet nhiu nhung qua cach an noi cua ban monitor thi thấy quả là ghê gớm-------->A6 mà đi ra chợ Giời bán hàng thì vô địch thiên hạ. :lol:

Nhoc_Maruko

Member
các bạn nói quá rồi!
A6 đâu có tệ như vậy.
Mới lại đâu chỉ có thể qua 1 người mà đánh giá cả tập thể được?
Xem lại đi nha
:blink:

<!--QuoteBegin-hand10d6+Dec 17 2003, 05:34 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (hand10d6 @ Dec 17 2003, 05:34 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :eek: :ph34r: :angry: :blink: B) 10a6 con gai vua xau vua kieu vua dieu [/b][/quote]
nói thật nha cái lớp của bọn ấy thì ra gì mà chê bai con gái lớp tớ hả hả hả bạn đã nhìn kĩ chưa mà cho là thế hả cái đó người ta gọi là những lời mói thiếu suy nghĩ và tệ nhất là những lời nói đó lại từ những suy nghĩ của 1 hs có suy nghĩ đáng tiếc kô biết nhận xét thì đừng nói nhé vớ vẩn :ph34r: :ph34r: :ph34r:

estrella

Active Member
Chà tớ nghe các bạn nói mà sởn cả gai ốc rồi đây, chẳng lẽ các bạn thấy con gái lớp mình như thế thật à. Tớ chẳng dám nhận xét gì về con gái lớp mình nhưng tớ nghĩ là con gái lớp tớ không đến mức như thế đâu. Các bạn nên xem lại xem đặc biệt là những lời các bạn viết ra ý

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-thutinhthiensu+Jan 23 2004, 04:14 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (thutinhthiensu @ Jan 23 2004, 04:14 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> a6 rất tuyệt vời mà nhưng tại cái trường chu văn an này chắc là hs bị lé rùi heheheheheheeheh :lol: :D :D :D :D [/b][/quote]
:lol: :D Thay mặt A6 xin cảm tạ công đức của bạn nhé!! :lol: :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000