tùng12f

Member
aha, hóa ra em ở bên ấy à? haha, mày thấy không thằng con, ông trời giúp tao đấy, hahaha, Trà ui, nếu em ở Sceaux thì bọn anh sẽ mò đến, yên tâm, yên tâm....hahaha, mà em học lớp nào... nói trường thì phải nói cả lớp chứ,
mà sao trường mình lắm người ở Sceaux thế, thế mới hay chứ, có khi lập topic riêng được đấy nhỉ, lập hội đồng hương VN và lập luôn hội đồng môn CVA, hay đấy...mà em vừa đi năm này à?

FinalSonata4u

hehe, em Trà định dọa mình đây mà! Tưởng ở Sceaux mà bọn anh sợ ah ? Lo mà chuẩn bị rượu thịt đi, bọn anh kéo cả đàn sang đấy. hehe

ngothutra

Member
FinalSonata4u said:
hehe, em Trà định dọa mình đây mà! Tưởng ở Sceaux mà bọn anh sợ ah ? Lo mà chuẩn bị rượu thịt đi, bọn anh kéo cả đàn sang đấy. hehe
Vâng, các anh cứ kéo cả đàn đến đi ạ. Em đem bỏ lò hết thì cũng ăn đỡ được vài tuần đấy ạ. =D>

WildBodom

Member
đẹp bằng avatar của ngộ ko?? :q: :q:

Mà 2 cái thèng kia, hô hô hô, đi cưa gái mà ko rủ teo hehe..
Nên nhớ em Trà này là ở cùng chỗ với teo đấy hô hô hô
Em Trà ơi, em "Dũng" cảm nhỉ, dám trêu cả dân lớp F, hahahaha :q: =)) =)) :q: =))
Hôm nào qua phòng anh chơi tiếp nhé, hôm nọ em ở đây chơi, về xong anh mất ngủ cả đêm vì nhớ em đấy hô hô hô... :q: =)) =))

tùng12f

Member
Trùi ui, Hiệp ui, cai avatar của mày máu me be bét thế kia mà đẹp à, mà cai thèng này, tao đã mất công "cưa cẩm" rùi mà mày lại nhảy vào, chán chết, mày có dãn ra được không...

WildBodom

Member
tùng12f said:
Trùi ui, Hiệp ui, cai avatar của mày máu me be bét thế kia mà đẹp à, mà cai thèng này, tao đã mất công "cưa cẩm" rùi mà mày lại nhảy vào, chán chết, mày có dãn ra được không...
Thế hả?? Hmm hmm, vậy bố đổi...

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
thấy ava của un màu sắc khá đẹp...thik ảnh như vậy....<nhưng ko khen thằng mèo đâu!>
thằng đó có phải là thằng mèo đâu :D thằng mèo xấu hơn chứ :>>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000