tùng12f

Member
hehe... sao hả, ko phải 50% vốn Hàn đâu, 100% đấy... xinh không????
hehe... có ai bằng tui đâu...
mà Trà này.. em học tiếng Pháp thì phải... em học lớp nào thế??? F??hay D5???

FinalSonata4u

hehe, thằng Béo này gian thật, lại định cưa cẩm em Trà hay sao mà hỏi han kỹ thế :D
Mà phải công nhận là cái Avatar của chú hơi bị dc day. Xinh phát khiếp. Nếu có n` thì cứ add lên cho anh em cùng xem, hoa thơm mỗi ng` ngửi 1 tí. hehehe

tùng12f

Member
hehe... tao có cưa cẩm em ấy không thì cũng không phải việc của mày....hehe, tao gian lắm... thế em có sợ không hả em...hehe....
mà này, thằng con, mày không sợ tao nằm mơ đâu, tao mơ em ấy đủ ngấy rồi, với lại phải thật thì mới phê chứ :D :D ....à, Trà ơi, em có xinh như cai avatar của anh ko?? nếu em xinh thía thi... anh mà phải đi tù vì chém mấy thằng sớ rớ để cưa được em thì cũng đáng nhỉ... :D :D

FinalSonata4u

tùng12f said:
hehe... tao có cưa cẩm em ấy không thì cũng không phải việc của mày....hehe, tao gian lắm... thế em có sợ không hả em...hehe....
mà này, thằng con, mày không sợ tao nằm mơ đâu, tao mơ em ấy đủ ngấy rồi, với lại phải thật thì mới phê chứ :D :D ....à, Trà ơi, em có xinh như cai avatar của anh ko?? nếu em xinh thía thi... anh mà phải đi tù vì chém mấy thằng sớ rớ để cưa được em thì cũng đáng nhỉ... :D :D
đơn giản chỉ 2 từ: thô bỉ
thêm 2 từ nữa: trơ trẽn
nó cậy bố nó là công an nên hơi tí là nghĩ đến chuyện chém giết, thế chú nghĩ cứ chém con trai nhà ng` ta là cưa dc em ý ah ?

tùng12f

Member
hehe...tao có cậy bố tao là công an đâu... nếu thế thì tao nhờ ổng gô cổ chúng nó lại, chứ tội gì chém chúng nó để mà đi tù... em nhỉ...hahaha
mà wên, mày phải chú ý lời ăn tiếng nói chứ "thằng con", mày nói với "thăng bố" mày mà anh chú chú anh anh thế à, thằng mất dạy, bất hiếu, bất nghĩa, nỗi sỉ nhục của gia đình....tao thất vọng về mày, con ạ.... X-(

FinalSonata4u

hì hì, thôi dc ròi, thế là huề nhé, chứ anh với chú cùng là dân lớp F, phải "nịch sự" chứ, cứ đấu khẩu nhau thế này chả ra làm sao cả.
Vấn đề quan trọng bây giờ là ý kiến em Trà thế nào? Thấy em tham gia hăng hái lắm cơ mà, sao tự nhiên bặt vô âm tín zay ?
(chú Béo làm em ý hãi rồi) :D

tùng12f

Member
mày về topic 12F đọc lại bài đi, tao đã bảo mày bỏ ngay cái tật "chú chú anh anh" đi rồi mà
mà câu hỏi rất hay, ý em thế nào hả Trà, em sợ anh rồi à??

FinalSonata4u

em ơi là em, bọn anh khóa 01-04, vừa ra trường năm ngoái rồi. Bi giờ mà lon ton quay lại, thầy Mão tưởng định cưa cẩm học trò thầy, thầy đuổi chạy chí chết.

ngothutra

Member
Không lo đâu anh ạ. Anh có thể đến thoải mái đi mà không lo thầy Mão đâu. Địa chỉ là trường Marie Curie - Sceaux - Ile de France anh à :D Rất vui nếu các anh đến chơi =D>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000