• PhamVuNgọcHa`

Votes: 0 0.0%
  • Little_Murshroom

Votes: 3 75.0%
  • Wh0_Cares

• BlackDragon

• thienha87

• Deathknight

• 1001ccd

• co_ai_biet_toi_ko

• Buồn_tênh

• Chip_pi_pi

Votes: 1 25.0%

• Total voters
    4
Hehe...Chưa bỏ phiếu...Thui, đành thế này vậy...Ai hối lộ tui nhìu nhất thì tui bỏ phiếu cho ng đó...Okie, cứ vậy đi...Nhưng trc hết bỏ cho mình một phiếu cái đã ;) :lol: :lol: :lol:

oài..................bác NhatNam biến đi đâu biệt tăm biệt tích zậy............mà cái avar của bác nì ổn đó...........Nè..............sao không ai vote cho chip nhảy........hmmhmm :huh: :unsure: :blink: :(

LeoXX

Member
hihi
nhìn avatar của ai cũng hay, mình thích cái của PVNH và WC vì rất cute ( mình đã vote cho chú cún PVNH )
nhưng hôm nay nhìn lại ...... :rolleyes: tự nhiên thấy của chú 1001ccd đẹp dã man .
Đúng, cái avatar này rất có cái thần của nó ...ai không tin chứ mình thì tin lác cả mắt sái cả cổ rằng đây chính là chân dung của 1001ccd hồi bé đó nhỉ
sành điệu từ bé :p

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hì, có lẽ trong topic này là có nhiều thành viên tham gia nhất nhỉ, hihi :p
Vì Búp bê không có avatar nên mình thay tên của BB thành của Deathknight và vote cho DK.
Nhưng bây giờ nhìn thấy avatar của Leoxx, thấy nó buồn cười quá, nhưng chẳng có chỗ để vote nhỉ.... :unsure: :)
Và của 1001ccd nữa chứ, trông ngộ quá...

Forum mình có nhiều avatar đẹp nhỉ :rolleyes: :rolleyes:

akaay

Member
ANh thấy mất điểm nên thay con avar cái!Vote cho anh đê các em ui?Liệu có phải mời đi cà fê để "mua chuộc" ko?Ai đồng ý thì để anh thông báo địa chỉ nhé!

trùi................avar chắc Chip ko ăn ai rùi.............nhưng còn Sign thì...........hihi..........chưa chắc đâu nghen ..........mọi người ơi..............chuẩn bị kiếm chữ kí đê để em làm cái poll nữa nào :lol: :lol: ;) ;)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Trời, bạn hỏi 1 câu thật là.... thừa :p Viết thế này sẽ bị coi là câu bài đấy B)

Bạn hỏi khiêm tốn quá :) Đã là thành viên của Forum thì tất cả luôn đón chào những người tham gia mọi hoạt động của Forum mà.. ;-)

Btw, avatar của bạn đặc biệt thật B) :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000