• PhamVuNgọcHa`

Votes: 0 0.0%
  • Little_Murshroom

Votes: 3 75.0%
  • Wh0_Cares

• BlackDragon

• thienha87

• Deathknight

• 1001ccd

• co_ai_biet_toi_ko

• Buồn_tênh

• Chip_pi_pi

Votes: 1 25.0%

• Total voters
    4

1001ccd

Member
Kô chơi thì em chỉ co' thiệt thôi, ở đây ai cũng tự bỏ phiếu hết thui
Mà Tú bỏ phiếu cho anh đi chứ, anh em với nhau ăn ở bao nhiêu năm nay mà kô bỏ phiếu cho người ta!

Who_Cares

Member
Anh em register mấy cái nick mới xong rùi vào mà tự bầu chọn... hehe, thể nào cũng thắng <_<

Mà trông con cún của chị Hà như kiểu đang bị... thất tình ý nhể... :lol:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hì, cám ơn em Hải :rolleyes:

@ W_C:
Con cún của chị trông xinh xắn, đáng yêu thế kia mà em lại nghĩ ngay đến chuyện "thất tình" là sao?? :unsure: :huh: Hay là em đang... nên.... :p :p

akaay

Member
ơ sao lại chơi thế này nhỉ?aKaay có được tham gia vao vụ avatar này không!Trong ngon như xe con thế này cơ mà!Bất công quá!Bầu cho HAn_Tea_SUK một vote đây! :D

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-akaay+Dec 1 2003, 10:00 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (akaay @ Dec 1 2003, 10:00 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ơ sao lại chơi thế này nhỉ?aKaay có được tham gia vao vụ avatar này không!Trong ngon như xe con thế này cơ mà!Bất công quá!Bầu cho HAn_Tea_SUK một vote đây! :D [/b][/quote]
hehe, anh Akaay bỏ phiếu cho HTS, xong rùi anh HTS lại bỏ phiếu lại cho akaay... thế là hòa nhể... B)

hí hí avatar của anh akaay trông như buratino lộn ngược thế kia thì đẹp thế nào được :D tớ để dành 1 phiếu cho E nào hay hay nhưng mãi chưa thấy, toàn các chị thì fải :lol: của tớ thì cũng tàm tạm đấy, kể ra anh akaay cũng có con mặt ngựa thuật :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000