anh em A2 đâu rồi

hôm nay đúng là 1 ngày tồi tệ
sáng sớm đi mua dây giầy anime cho MA thì mua nhầm thành dây đeo cổ :-S
đến lớp thì bị lão Vinh chết tiệt phạt X( X( X(
đúng là 1 ngày xúi quẩy :(
à quên phải kể tiếp cho bõ ghét
đá ps2 thì thằng Bách ngu đá toàn thua làm mình cũng thua theo X( X(
đời chó má thế đấy:(( :(( :(( :(( :((
ko biết tối nay còn cái vạ gì nữa đây :-S

lexuscva

Member
Hoàng Anh - phát hiện mới của A2 đã về quán quân trong trưồng trong vòng 1 với số điểm 15-Vật Lý, chúng ta cũng hoan nghênh bạn nào.
Phi Long-nhân tài A2 giữ vững vị trí đầu bảng từ năm ngoái với số điểm kỷ lục 18 điểm- môn Toán. Một lạy bái phục.
Anh Tuấn-chuyên Sinh A2 - cũng vươn lên đầu bảng với số điểm 15.5 - Sinh.
Hùng Thắng- đồng chí duy nhất đi thi hóa, tạm ổn với vị trí thư tư 15.5 đ.
Một tràng pháo tay cho A2 nào các bạn.
Trái so với giữ tính, Sinh Hiền Quốc Pháp, Tuấn Anh và Việt Dũng lại không đủ điểm vào vòng 2, thật là một tổn thất to lớn cho nền giáo dục nước nhà. hix

God bless u

Member
A2 giỏi thế, năm nào cũng nổi nhất toàn trường vì thi toàn được giải cao, vô cùng ngưỡng mộ...
Không biết bạn Phi Long là ai mà đỉnh thế ??? Năm nào cũng có giải...

moonriver

Member
các anh chị giỏi thế .bái phục.ko biết A2 năm nay của bọn em có làm nên cái gì ko nhỉ? anh Anh Tuấn là anh nào mà giỏi thế? em cũng thi khối B ne` cho em học hỏi chút kinh nghiệm

lexuscva

Member
A2 giỏi thế, năm nào cũng nổi nhất toàn trường vì thi toàn được giải cao, vô cùng ngưỡng mộ...
Không biết bạn Phi Long là ai mà đỉnh thế ??? Năm nào cũng có giải...
năm ngoái còn được thi hai môn thì chú Phi Long lớp tôi hai giải : nhì Toán, nhì Lý (nhất Toán ở trường nhưng mà vẫn sau thằng nào trường khác, nên chỉ giải nhì).
Lập PL'fans club đê bà con ơi :D
các anh chị giỏi thế .bái phục.ko biết A2 năm nay của bọn em có làm nên cái gì ko nhỉ? anh Anh Tuấn là anh nào mà giỏi thế? em cũng thi khối B ne` cho em học hỏi chút kinh nghiệm

xxxzzz

Member
moonriver said:
Em còn hai (thậm chí chỉ là 1) năm để phấn đấu :D

moonriver

Member
chà ! thật đúng là ko thể bỏ lỡ .thế nick anh "chuyên sinh " đó là gì thế ????
chị Tú Anh hình như ít lên mạng .Sơ kết học kỳ này em muốn rủ chị ấy đánh 1 bài quá mà ko biết làm sao ?

hawking

Đọc xong đăng ký liền!!!

Hiện nay thiên tài Chingy (cựu học sinh ưu tú của thầy Dương Ngọc Liên) đang thiếu học sinh đến học Lý. Vì vậy có ai có nhu cầu đi học thêm thì đăng ký gấp. Nhận hồ sơ đến hết tháng 12. Đặc biệt, thiên tài rất thích chơi mấy thứ sau: 1. Đá bóng; 2.Bóng rổ; 3. Bi-a; 4. Đánh War; 5. Bowling. Ai mời thầy đi chơi sẽ được ưu tiên.

hawking

Cứ cho là chú em thắng. Thế tuyển bóng đá A2 năm nay có mạnh không. Phải noi gương A2 (2000-2003) ấy, được giải á quân CVA (vì bọn D8 chơi bử, đá 7 mà chơi 5 hậu vệ_1 tiền đạo). Nếu đá được thì báo 1 câu. Bọn này đặt sân CVA CN 2h (sân2).

lexuscva

Member
é é,A2 bọn em cũng là á quân nè (chung kết thua D1 vì tội một thằng ngu nào đó nêu ra ý kiến là cho tất cả dự bị vào đá, vì dự bị chưa được đá trận nào-> thật là buồn cười...)

hawking

lexuscva said:
é é,A2 bọn em cũng là á quân nè (chung kết thua D1 vì tội một thằng ngu nào đó nêu ra ý kiến là cho tất cả dự bị vào đá, vì dự bị chưa được đá trận nào-> thật là buồn cười...)
Mẹ kíp. Bọn D1 có truyền thống thua A2 mà để nó vượt mặt à. Nhớ năm đấy, A2 đã thắng D1 sau loạt penalty định mệnh và vào đến trận chung kết. Bọn anh bây giờ không đủ đội, fải ghép chung với lớp A3 (đoạt giải 3 năm đấy). Nên đội bọn anh có khoảng 12 người (có 4 người là thành viên tuyển CVA hồi đấy, còn bây giờ chỉ có mỗi 1 thằng đá tuyển Bách Khoa thôi). Nên cũng chẳng trâu lắm đâu. Anh em đá hữu nghị, kỹ thuật là chính mà.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000