anh em A2 đâu rồi

love11906

=)) =)) =)) Kakaka,tin mới,Hoàng Anh đẹp giai của A2 thích bạn Mai A4 :-O :-O loan nhanh nào,tin nóng cần chuyển sang A4 gấp :cool: :cool: nhờ bà con giúp đỡ để 2 bạn thành đôi thành cặp ;) :)
@ Hùng:nhờ chú mà HA lớp mình mới bít đến Mai A4,"công" của chú là lớn nhất đấy =)) =)) :q: :q: :q:

Thằng Vũ cứ loan tin lung tung rồi cẩn thận thằng HA nó đè chết đấy.
Ông Nam ăn nói chẳng lịch sự gì cả, ai lại gọi bạn gái là con bao giờ.
@ark: chó nhật muốn sang A2 chụp ảnh NQ thì phải nộp thuế.

hà hà, hôm trước học thể dục buổi chiều thứ hai lại gặp lại bé xinh xinhA4, thấy bé cao hẳn lên thì phải, bé nhìn mình đầy...căm hờn...mình sợ quá, tếch luôn...
Hie hie ,,, iem nào thía ku Đức ;-) sao ko báo cho tôi 1 tiếng ,,, khổ chửa =))

Kakaka,tin mới,Hoàng Anh đẹp giai của A2 thích bạn Mai A4 loan nhanh nào,tin nóng cần chuyển sang A4 gấp nhờ bà con giúp đỡ để 2 bạn thành đôi thành cặp
@ Hùng:nhờ chú mà HA lớp mình mới bít đến Mai A4,"công" của chú là lớn nhất đấy
Oái oái ,,,, cái j vậy ,,,, :-O
Tin nầy hơi bị dc đấy :D :q: :q: :q: chít thật ,, mà sao A4 có mỗi mình bít thế nhỉ :q: :q: :q: :q:

lexuscva

Member
hà hà, hôm nay, sáng thư ba, bé A4 mà mình và một A4 khác mặc đồng phục thể dục nói lên tầng 3, hình như để quên cai gì. lần này bé ra về lạnh te, khôgn liếc mình phát nào. hú hú.
Kakaka,tin mới,Hoàng Anh đẹp giai của A2 thích bạn Mai A4 loan nhanh nào,tin nóng cần chuyển sang A4 gấp nhờ bà con giúp đỡ để 2 bạn thành đôi thành cặp
@ Hùng:nhờ chú mà HA lớp mình mới bít đến Mai A4,"công" của chú là lớn nhất đấy
tung tin đồn nhảm thằng HA nó cắt đấy. Tôi thây lúc bạn Mai đi qua, thằng HA hiện lên trên mặt hai chữ "vãi đái". hahah tội nghiệp thằng ku, đúng là ác mộng

tung tin đồn nhảm thằng HA nó cắt đấy. Tôi thây lúc bạn Mai đi qua, thằng HA hiện lên trên mặt hai chữ "vãi đái". hahah tội nghiệp thằng ku, đúng là ác mộng
Có cần phải noái toẹt ra như thế ko =)) =)) =)) =)) =)) =(( =(( =(( =((

subu_zaizai

love11906 said:
=)) =)) =)) Kakaka,tin mới,Hoàng Anh đẹp giai của A2 thích bạn Mai A4 :-O :-O loan nhanh nào,tin nóng cần chuyển sang A4 gấp :cool: :cool: nhờ bà con giúp đỡ để 2 bạn thành đôi thành cặp ;) :)
@ Hùng:nhờ chú mà HA lớp mình mới bít đến Mai A4,"công" của chú là lớn nhất đấy =)) =)) :q: :q: :q:
Ui thần tượng của bao nhiu đứa lớp em, bi h đã sa cơ lỡ bước rùi seo??? Ai mà may thía hả anh! Đau khổ wé!! :((

subu_zaizai

lexuscva said:
hà hà, hôm trước học thể dục buổi chiều thứ hai lại gặp lại bé xinh xinhA4, thấy bé cao hẳn lên thì phải, bé nhìn mình đầy...căm hờn...mình sợ quá, tếch luôn...
Ơ thế hóa ra pé đó bít anh à??? Sao lại nhìn đầy căm hờn??? Chắc tại anh lại léng phéng với chị nào chứ giề??? :D:D:D:D:D

lexuscva

Member
à, tại anh hay đá hình bé ý nên bé ý nhẵn mặt ra rồi em ạ =))
Có cần phải noái toẹt ra như thế ko
HA càng ngày càng kết cô bé Mai đấy =)) , cứ nghe thấy tên là chạy từ trong ra ngoài, chạy từ trên bảng xuống bục giảng, lồng lộn lên, mặt đỏ dừ như gà cắt tiết =))

lexuscva

Member
hum nay bạn Mai gửi cho HA một bức thư tình sướt mướt không chịu được, làm chú HA cảm động quá, vừa ngồi đọc mà mắt đỏ hoe :( tội nghiệp thằng bé .=))

thảm nào hôm nay thấy nó là lạ ,,, lúc sắp hết h` chuyển tiết tự nhiên xông từ ngoài hành lang vào lớp rồi la hét loạn xạ , tay chân khua khoắng giẫy đành đạch =)) =)) =)) ,,, bỏ xừ rồi :q: :q: :q:
Bạn HA nầy ghê thật =))

subu_zaizai

để em mở đầu lại cho! Hum wa hội trường vui thế! Trại A2 đẹp sau trại D2! Còn gian hàng lớp em đẹp nhất! Hum wa bọn em lãi 985K đấy! Sướng wá!!!!:D:D:D:D:D:D:D

subu_zaizai

Hình như hôm trước em gặp anh Hoàng Anh! Buổi tối nên nhìn ko rõ lém! Hinh như đi xe máy biển có 9,8,7,5, gì gì đó! Ko bít có phải ko??? Hay là đến nhà chị Mai nhỉ???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000