anh em A2 đâu rồi

Tình hình này là lớp ta đã có vài bạn đã có dôi
Thúy với Khang ( ông Khang học Kiến trúc năm 1, do Kha gt cho Thúy )
Minh Anh và Vũ ( hơn mình 2 tuổi, học Tài Chính, ng` Thanh Hóa )
Bách và Tú ( cái nè ai cũng bít, ko nói nhé )

Shadow_of_my_Soul

Ờ đúng toàn chuyện đâu đâu chuyện của mình thì ko kể....cái thằng này định giấu anh em đây....chẹp thế là mọi người đã tìm đc cho mình nơi an nghỉ cuối cùng roài....còn mình ta solo thế này ....BUỒN.....oáp--->đi ngủ

samiminh

Chán thế, cả nhà đông vui. Em thì vẫn be alone be free be happy
Có anh nào cần môi giới các em Tây mũi cao, mắt xanh tóc vàng không gọi em. Còn các em Trung Quốc với Hokong em cũng xin được tận tình mai mối.
Ai thik kinh tế vào đây với thằng em, gái gú là em không có giành nhau với mọi người, bây giờ chỉ có kinh tế thôi.
http://360.yahoo.com/weaxus

Shadow_of_my_Soul

tôi có bảo ko cười đâu ........tôi mà ko cười thì thằng đêk nào cười nữa....
nôen có thằng nào solo ko cho tao đi với ...nhất quyết ko đi voi mấy đứa mutil đâu...........hay các soloist lại ngồi ở nhà ngắm tuyết đón ông già nôen đấy
hay làm phát lên đại nải câu cá đê ...tao là tao máu đi picnic lắm mà chưa có dịp....hờ hờ

Shadow_of_my_Soul

chú Đức nói chí phở chí phở rất đúng ý anh ....hé hé
thấy cái chữ kí hay hôk........hơ hơ mới ăn cắp đc
mà có đứa nào đi chơi ko cho tao đi với
đi lượn một mình chán lắm roài....tuần nào cũng 50k tiền xăng (đấy là rim đấy nhé...ko thì còn nữa)

samiminh

Damn! Global Warming! Chỗ tôi ở 3 năm qua mới có tuyết được hơn chục ngày, thế thì mong gì Hà Nội có tuyết được. Chán thế! Mùa đông Hà Nội còn không ame đạm bằng ở đây, không có phở nóng, không có ngô nướng, không có thịt đông, không có canh sừon chua, không có ra muống xào,... đói quá, xuống bếp nấu cơm đây :D

xxxzzz

Member
Đúng thật, năm nay global warming hay sao thế. Từ New York, Boston đến Ohio đều không có tuyết.

Ở đây tình hình là đêm noel ăn spagetty tự nấu mà thấy buồn. Hix. Thôi, xuống nấu ăn đây.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000