anh em A2 đâu rồi

Shadow_of_my_Soul

chà chà anh đã trở lại để góp phần làm nhạt thêm cái topic lớp mình >:) vỗ tay cái nào ,sau một tháng học tập căng dây thần kinh thi hk hiện đang tiếp tục học hành để ...thi lại hớ hớ (đấy là mọi người thôi chứ tớ thì tớ chơi đúp năm đầu luôn ......ko fải xoắn keke )
@thắng:may mà cái topic này còn chưa bị close đấy ko thì còn thảm nữa

una-rapina

Moderator
Đừng nhìn vào những tấm poster... đã qua Photoshop! :-B
Đừng nhìn vào những tấm ảnh ... lừa tình! :))
Đừng nhìn vào vẻ bên ngoài :)>-
Đừng bầu chọn theo số đông :-<
và...
Đừng hối hạn khi đã chót bầu sai người :)) :))
:D
Hãy thử khám phá 10 thí sinh một cách công bằng nhất.
Hãy khám phá cả bên trong họ nữa.
Vâng! Họ đẹp giai :)) nhưng chưa đủ...Để trở thành một Mr thực thụ họ còn phải là một người bạn Chân Thành :)>-, Học Tốt :)>-, Mãnh Mẽ :)>-, Phóng Khoáng :)>- , Tự tin :)>- và Tài Năng :)>- **==
Sau khi khám phá xong :)). Các bạn sẽ chỉ còn thấy một ngừoi duy nhất sẽ làm hài lòng bạn . Đó là :
THÀNH LONG - Mr.A2 - Số báo danh 05 =D>
Thật vãi lều :p

Shadow_of_my_Soul

mọi người bầu cho thằng em cái đê cùng A2 cả mà
công nhận chú i trông cũng đc fết :D gần bằng mình =))
mà bọn trẻ con bi h già nhanh thật cả mây đứa mr cva mặt ja` weo chả có đứa nào trông baby 1 tẹo cả ---->hok dễ xương bằng mình >:)
kekeke

Shadow_of_my_Soul

tao bắt đầu bực cái bọn lớp mình rồi đấy mk đêk đứa nào lên pót bài tử tế cả toàn spam bựa rích thấy ghét ....hay chúng mày ghét tao thấy tao lên nên chúng mày khinh tao chứ ji` lũ 4 lạng X(
@Hải muỗi: dạo này tao già đi nhiều lắm mày ạ hồi lớp 12 nhìn mặt tao mọi người bảo tao học cấp 2 hum kia đi mua áo ông chủ hàng nhìn mặt tao rồi bảo mình học lớp 10 =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000