Ảnh của Canada nè!!!

hatovica

Member
2 cái trước là ở Toronto, nơi Hatovica đang học tập và sinh sống.

Còn 2 cái này là ở Quebec. Ca đẹp lắm! Vậy mà chẳng ai muốn đi Ca ah??? :(

Pok_chocolate

Hic, bạn có nhầm ko thế????? Toronto mà đẹp nỗi gì, chỉ được cái phong cảnh thiên nhiên đẹp thôi, tức là những cái công viên chẳng hạn, còn đường phố thì xấu mù, nhà cửa cũng ko đẹp. ấy thử chụp ảnh dường Dundas với Bloor lúc tuyết tan đi, xem có đẹp ko, bẩn chết người.
Nhưng được cái công viên với các chỗ giải trí của nó thì đẹp

tlc

Member
ấy thấy bảo gửi ảnh lên mà toàn thấy chat chit thế này? :D ai còn ảnh thì gửi đi, ko ở Canada nên cũng tò mò muốn biết ở đấy ntn, nhất là con người ở đấy xem có xinh ko nữa :D ?
à mà mọi người ở đấy có biết Kristin Kreuk ko? đây là nữ diễn viên đóng vai nữ chính Lana trong phim Smallville ý, ai gặp xin hộ chữ kí cái :D

ngothutra

Member
@ trungkien: có người bảo là con gái Canada xinh hơn con gái Pháp đây ;)
Thôi, tặng mấy anh chị Canada mấy cái ảnh của Pháp để khi nào mình sang thì có người đón chứ :d:

hatovica

Member
Thu Trà định qua Canada thật ah? Hôm trước anh nhớ em có viết: "Canada 1 ngày sẽ in dấu chân ai" gì đó, anh tưởng em nói ai đó sẽ qua đây, nhưng anh ko nghĩ là em. Em định sang đây học tiếp ah? Học tiếng Pháp thì chắc là sẽ ko ở Toronto rồi...

hatovica

Member
ngothutra said:
hi hi em chỉ dám sang chơi thôi chứ không dám sang bên đó học đâu :D
Sang chơi thì còn khiếp nữa :) :cool: :cool:
Em định sang thành phố nào? Có bạn bè ở đây ko? Khi nào chuẩn bị sang thông báo trước, nếu có cơ hội thì gặp nhé! ok?

tlc

Member
uầy, mấy bác ở Canada cho em hỏi (nhất là ở Vancouver) mấy bác có biết thông tin gì độc về phim Smallville ko??? cái phim này được quay chủ yếu ở đấy mà. Với lại nếu có gặp diễn viên nào trong phim ( tốt nhất là Lana ý), xin hộ em cái chữ kí :D

hatovica

Member
Ê ông em, làm thế nào để post cả quả ảnh to đùng như thế trên forum nhỉ, anh chỉ biết mỗi chiêu attach thôi, nên mọi người phải kick vào mới có thể xem được. Chỉ anh với!!!

koki_fcuk86

Member
a.c a.c ... em còn đang định hỏi anh làm thế nào để post như anh .. vì trông nó gọn gàng hơn ... post kiểu em to oạch ... !
easy mà anh ... anh vào www.photopocket.com ... register 1 cái account rồi nó có 3 cái link ở dưới mỗi cái ảnh anh upload lên web ... copy cái link

hatovica

Member
Khi nào em muốn post ảnh như kiểu của anh, vào post reply như bình thường khi em muốn post bài, kéo xuống thấp 1 chút, ở phần chức năng, dưới mấy cái biểu tượng cho đề tài, có "tải file từ máy". Kich vào đó, sẽ hiện ra 1 cửa sổ nhỏ nữa, chọn ảnh từ máy tính, kick vào "thêm file" để attach ảnh, sau khi attach xong, đóng cửa sổ đó lại, "gửi trả lời" như bình thường thôi... :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000