Ấn tượng họp 4#!!!

chipcom

Member
Ui!
Hôm nay họp 4# vui thế <mặc dù mình vẫn bị coi là người câu bài kinh khủng nhất. Bi giờ làm bang chủ bang câu bài :D >

Ấn tượng nhiều người lắm.
Nho, unni, ếch, Thảo, Hiếu thì không nói làm gì vì quen rùi.
Đầu tiên là "sếp sòng" Nguyễn Lam. Oài người đâu mà trông giống xe ôm thế :D Râu ria tóc tai ... eo ơi, bố của dài. Lại còn gầy còm nữa. Nói chung là không giống trong tưởng tượng.
Tiếp là chip pi pi và sweet candy: Hai bạn này cũng ấn tượng. Nói chung là cả hai đều xinh.
Anh dragon cũng khác hoàn toàn trong tưởng tượng của chip. Chip cứ tưởng anh BD phải to cao lắm. Ai ngờ trông cũng nhỏ con và cũng đẹp zai đấy chứ. :D
Manchias thì hơi bị ấn tượng. Hơi mập một chút nhưng có chị bạn (không bít có phải người iu hay không) trông cũng được. Hí ... dễ chừng anh Lam và anh BD gộp lại mới bằng được anh manchias mất. <đừng giận anh nhé! có gì không phải cho em xin lỗi>
Bạn rikku thì ấn tượng vì hiền quá.

Thế thôi. Nói chung là lần sau họp 4# mọi người cố gắng đi nhiều một chút nha.

fruit NHO

Active Member
đề nghị họp 4r lần sau phải có kế hoạch rõ ràng hơn nha anh lam!!ko đc đến nơi mới quyết định đi đâu đâu đấy!!!
4r họp tuy ít người nhưg cũng có chất lượng ra phết!!!!!cũng cải tổ đc nhiều<tuy chua hài lòng lắm>

duc_anhd2

Member
haha,anh Lam đẹp trai vậy mà:"Đầu tiên là "sếp sòng" Nguyễn Lam. Oài người đâu mà trông giống xe ôm thế Râu ria tóc tai ... eo ơi, bố của dài. Lại còn gầy còm nữa."=))

fruit NHO

Active Member
chip mà học văn tả thực thì tuyệt đấy!!!cô giáo sẽ phải bất ngờ vì 1 tài năng hiếm có khó tìm như chip!!! =))

Đề nghị đồng chí Oanh ko nhắc tới cụm từ "hiếm có khó tìm" nhé, ko tao lại buồn cười... =))

Trước khi gặp anh Lam , ếch đã tưởng tượng anh Lam nhà mình phải cao to lực lưỡng,mày râu nhẵn nhụi, áo quần bảnh bao, mắt đeo 2 cái "đít chai" dày cộp, mặt lúc nào cũng hình sự như giáo sư Snape, mở miệng ra 1 điều là công việc , 2 điều là công việc..... Nhưng gặp rồi mới biết sự thật "phũ phàng", anh Lam trái ngược hoàn toàn với những gì ếch nghĩ, nhưng kể ra như thế mới vui nhỉ... =)) =))

smooth

Member
Xin đính chính lại cho anh Lam, đấy là ria chứ ko phải râu. (hay là lâu ko gặp râu anh lại mọc dài ra rồi). Có lần mình cũng định để thử tý râu (dưới cằm gọi là râu phải ko) nhưng mà bựa quá, cạo = sạch rồi.

chipcom

Member
Nói về chuyện anh Lam thì có lắm cái để mà bất ngờ quá.
Cho dù nói chung hay là nói riêng thì anh Lam 4# ta rất là khó mà tưởng tượng được ra.
Hôm đấy mới đến, nhận ra được mỗi mấy bạn trường mình hay gặp và bạn rikku. Còn lại thì không bít. Đặc biệt là anh Lam thì không ngờ chứ không phải là không bít lắm.
Mà chip học văn tả thực hơi bị "giỏi" thông cảm nhé. Ai dám nói là anh Lam không giống "bác xe ôm" nào. :D

fruit NHO

Active Member
ĐƠN GIẢN THÔI MÀ!!anh lam học khóa 99-2002 --->hơn bọn mình 5 khóa!!!!!<mình là 03-06 > oài bây giờ mới để ý hẳn nào từ hồi vào trường chưa bao giờ gặp anh lam!!!!---->túm lại là anh lam sinh năm 83!!đúng ko nhỉ??

hieukhacle

Member
hehhehe, mình hơi bị khoái bác Lam đó, hơi bị ấn tượng, vui vẻ hòa đồng với đàn em ra phết. nhưng mà trông nhỏ quá, bọn đàn em này thừa sức đập chết ăn thịt luôn, về tẩm bổ nhiều vào, cho bằng em là đạt chuẩn

unni_x

Active Member
Há, thế anh Lam hơn bọn mình có 5 tuổi thôi à :D Chẹp, giống bác xe ôm 35 tuổi hơn =))
to chú DK : tớ tưởng chú là bẹn ark học bên D3 cơ, chẹp :cool: :D

hieukhacle

Member
đối với mình thì người ấy bao giờ cũng là xinh nhất anh ạ, còn với người khác thì họ xinh hay không không quan trọng, điều quan trọng với họ là người ấy của họ xinh nhất, còn với người khác nữa thì họ xinh hay không không quan trọng, điều quan trọng với họ là người ấy của họ xinh nhất, trời ơi, mệt quá, đứt hơi rồi

ark

Active Member
Sao "bé Ly" God bless u ko đi nhỉ :D nghe cái tên ...ấn tượng quá
Chịu bạn Unni, hóa ra cũng chưa biết mặt mình =)) hỏi con Thảo mà xem =))

PS : cũng được là tốt rồi =)) chưa bị chê là may :D
Thằng rikku gì đó thì hiền là phải , nó đến chắc mắt chỉ nhìn 1 chỗ thôi =))

God bless u

Member
Bé nào vậy, chắc bạn ark nhầm tên mình với tên bạn Lyb thì phải.
Hôm họp 4rum tui cũng muốn đi lắm, nhưng đến 3h30 mới nhớ ra, cho nên là...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000