ai buồn hơn tui

letuand2

Anh của các chú mấy hôm nay ko lên được là do bận thi, hôm nay thi xong rồi lại lên nghịch với các chú đây
Sao rồi, vừa rồi bọn mày chửi nhau gì mà ghê thế? Sơn Phước gia nhập hàng ngũ tha phương cầu tự rồi à? Đi hôm nào, đã đến nơi an toàn chưa, có gì update phát cho anh em

Hùng Tằng! Tao biết mày yêu nó! Nhưng yêu thì cũng yêu cho mình mày thôi. Suốt ngày đem anh nó ra khoe bọn tao làm gì. Muốn bị phỗng tay trên à :ph34r:

deleted2

Hùng Tằng! Tao biết mày yêu nó! Nhưng yêu thì cũng yêu cho mình mày thôi. Suốt ngày đem anh nó ra khoe bọn tao làm gì. Muốn bị phỗng tay trên à
--------------
HỘ TAO CÁI ĐI

Vampir

hùng Tằng ạ, tạm dừng chuyện đó lại đi.
Tao không biết bây giờ mày thế nào nhưng tao khuyên mày bây giò hoc đi sắp thi rồi đấy. Lúc nào buồn quá gọi tao đi chơi đế chế. Chạy nông dân là hết buồn ngay. Hùng chạy nông dân giỏi vãi lúa.(chuyên chạy mà)

KẾ HỌACH:
SÁNG 30-4,9 H Ở CỔNG CHU VAN AN.VỀ GỌI ĐỦ ĐỘI ĐI CHO SƯỚNG.
NẾU KHÔNG CÓ GÌ THAY ĐỔI THÌ SẼ THỊT CHÓ,HÁT(CÓ THỂ KHÔNG)....,ỐP LÔ.
BỐ CÁO TOÀN THIÊN HẠ.

xoai

Member
Thư ngỏ
T/G : Người phụ trách

Sunday, 23 May 2004

Chào các em !

Xin nhiệt liệt vui mừng chào đón các em đã đến với địa chỉ : www.chuvanan.org .Và xin chân thành cám ơn sự cộng tác của các em trên trang báo điện tử của trường.

Các em thân mến ! Chúng tôi đã đọc bài viết của các em,những lời tâm sự của tuổi học trò,cả những kỷ niệm đẹp của một thời cặp sách,những lá thư,những cảm xúc về ngôi trường yêu dấu,và thầy cô và bạn bè… Tất cả đều đáng giữ gìn và tôn trọng.Nhưng tôi vẫn muốn nói mấy lời cùng các em : Giá như các em chú ý hơn một chút (một chút thôi) về ngôn từ để lời nói lịch thiệp hơn.Và cả đề tài mình trao đổi nữa…

Các em biết không,chỉ chú ý một chút thôi chúng ta sẽ được rất nhiều : một trang web đẹp,những bài viết hay, những lời tâm sự chân thành mà bất cứ bạn bè nào trong và ngoài trường,cả những người bạn ở phương xa cũng sẽ tự hào về chính chúng ta.Vậy nhé,rất mong thường xuyên gặp các em trên những chuyên mục hấp dẫn,những bài viết sâu sắc.Chúng tôi nhiệt liệt chào đón các em !

( Sunday, 23 May 2004 )

//-------------------------------------------------------------------------------------------//

Xấu hổ chưa :lol: Tổ sư chúng mày từ nay nói năng cho tử tế :angry:

Rykku

ah , tiên sư thằng MM dạo này thế nào, suốt ngày ngồi chiến thôi , MM ơi viết thêm vài chuyện nữa đi cho anh em đọc

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000