ai buồn hơn tui

<!--QuoteBegin-laughter+Mar 18 2004, 10:37 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (laughter @ Mar 18 2004, 10:37 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Bell4285+Mar 15 2004, 10:55 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Bell4285 @ Mar 15 2004, 10:55 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Cây có chủ mà thằng chủ vứt [xóa] chậu cây qua cửa số thì khác [xóa] gì cây ko chủ?

[Yêu cầu em Hoài ăn nói giữ ý 1 chút hộ chị nhé, cám ơn em :)] [/b][/quote]
câu này hay thế! ;) [/b][/quote]
:lol: Không dám! Không dám! :lol: Tại hạ chẳng qua cũng vì công ích của giang hồ mà buông lời nói thẳng, có gì mạo phạm xin cô nương thứ lỗi.

PSơn_D2

Member
Cẩn thận Dương cô cô D3 xuất chiêu thì mười thằng Hiệp với 10 cái quần ca "dô" cũng chết không toàn ... c đấy

Liệt Dương Cương Tô Hoàng Hiệp (Mít) có chiêu "nhất chỉ xuyên hầu" lợi hại lắm. Chỉ cần Dương cô cô động vào của gia bảo nhà y thì chuyện nàng ta phải thổi kèn tò tí te chỉ là chuyện trong một nháy mắt. B)

deleted2

QUOTE (Bell4285 @ Mar 15 2004, 10:55 PM)
Cây có chủ mà thằng chủ vứt [xóa] chậu cây qua cửa số thì khác [xóa] gì cây ko chủ?

[Yêu cầu em Hoài ăn nói giữ ý 1 chút hộ chị nhé, cám ơn em :)]

câu này hay thế!

Không dám! Không dám! Tại hạ chẳng qua cũng vì công ích của giang hồ mà buông lời nói thẳng, có gì mạo phạm xin cô nương thứ lỗi.
---------------
đé* hiểu hai đứa muốn nói gì nừa
nhưng nói chỗ khác hộ cái
_____________deleted2>doilabekho

Vampir

Đời là đinh
Tình là que
-------------------------
Sống vô gia cư
Chết không mồ mả
Sống có gi` vui
chết có gì buồn
Có được bằng Hứu tốt thì chết cũng không hối hận
Hùng Tằng mày có bao nhiêu bằng hữu tốt như vậy thì đời có cái đ** gì mà phải buồn

deleted2

Hùng Tằng mày có bao nhiêu bằng hữu tốt như vậy thì đời có cái đ** gì mà phải buồn
MÀY NÓI ĐÚNG ĐỜI KHÔNG LÀ BỂ KHỔ
_______________DELETED2>DOIKHONGLABEKHO

letuand2

Sơn Phước tưởng chết rồi. Bây giờ lại thấy lên đây chửi bạn à. Về đi, Em gì xinh tươi thế nào rồi. Chị mày còn nhớ tao ko.

Em gai ngay tho

Các chú ăn nói giữ mồm một tí vì các thầy cô bây giờ cũng lướt web kinh lém. Có chửi nhau thì cũng đừng đụng đến giáo viên chứ. Bled

mới có mình mày phát biểu mặt tao giống, còn thằng quanh năm xóc lọ như mày thì việc khuy hóa khuôn mặt chỉ là việc sớm muộn.

letuand2

Bọn mày có gì gọi điện chửi nhau bên đấy nhé
Đừng lôi nhau ra đây mà chửi. Mất hết cả đoàn kết nội bộ
Thôi cùng chửi Thành Dần đi

letuand2 Gửi vào Mar 25 2004, 11:24 AM
Bọn mày có gì gọi điện chửi nhau bên đấy nhé
Đừng lôi nhau ra đây mà chửi. Mất hết cả đoàn kết nội bộ
Thôi cùng chửi Thành Dần đi

Mie nhà anh... sao cứ lấy em ra chửi làm giề? Để mấy hôm nữa em lừa thằng Hiệp Hoắng lên.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000