A5 - cùng bàn luận nào!

chipcom

Member
Lại chả nhận bằng cả hai tay chứ lại còn ...
Mà tủi thân quá! A5 có mỗi một mình em ở trên này. Buồn quá mọi người ơi!

live-or-die

Active Member
đâu đâu thuốc đâu ....mình đau mát quá ko nhìn được đường đi rui....là sao đi lấy thuốc dược đấy........hơ em thấy a5 co nhiu đứa lên net lám nhưng ko hiu sao tụi nó ko thích lên 4#........................oài ...phải chiu thui.............

chipcom

Member
Hic ... tụi nó chê 4# trường mình xấu lại chán nên mới không lên đấy chứ. Thôi! Cóc cần. Cho em là người A5 duy nhất vậy. Tuy hơi buồn nhưng mà ... ĐỘC! :lol:

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-chipcom+Jul 11 2004, 06:58 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chipcom @ Jul 11 2004, 06:58 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hic ... tụi nó chê 4# trường mình xấu lại chán nên mới không lên đấy chứ. Thôi! Cóc cần. Cho em là người A5 duy nhất vậy. Tuy hơi buồn nhưng mà ... ĐỘC! :lol: [/b][/quote]
he hè thế nó mới oai ko sợ đụng hàng......thế cuối cùng bạn có cho tui mượn lọ thuốc nhỏ mát ko đây ....dau mát wá tùi ....hix...hix...hix......saps mù rùi đây

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-ZLO2C+Jul 12 2004, 02:09 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Jul 12 2004, 02:09 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-chipcom+Jul 11 2004, 06:58 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chipcom @ Jul 11 2004, 06:58 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hic ... tụi nó chê 4# trường mình xấu lại chán nên mới không lên đấy chứ. Thôi! Cóc cần. Cho em là người A5 duy nhất vậy. Tuy hơi buồn nhưng mà ... ĐỘC!&nbsp; :lol: [/b][/quote]
he hè thế nó mới oai ko sợ đụng hàng......thế cuối cùng bạn có cho tui mượn lọ thuốc nhỏ mát ko đây ....dau mát wá tùi ....hix...hix...hix......saps mù rùi đây [/b][/quote]
hic, có, có lọ thuốc mắt mà, nhưng làm sao đưa được đây :huh: Thôi, chúc ấy sớm khỏi nhé :)
Hic ... tụi nó chê 4# trường mình xấu lại chán nên mới không lên đấy chứ
Xấu đẹp gì thì có quan trọng gì đâu? Mà em thấy 4 trường mình bây giờ cool phết :lol:

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Jul 12 2004, 08:19 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Jul 12 2004, 08:19 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-ZLO2C+Jul 12 2004, 02:09 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Jul 12 2004, 02:09 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-chipcom+Jul 11 2004, 06:58 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chipcom @ Jul 11 2004, 06:58 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hic ... tụi nó chê 4# trường mình xấu lại chán nên mới không lên đấy chứ. Thôi! Cóc cần. Cho em là người A5 duy nhất vậy. Tuy hơi buồn nhưng mà ... ĐỘC!  :lol: [/b][/quote]
he hè thế nó mới oai ko sợ đụng hàng......thế cuối cùng bạn có cho tui mượn lọ thuốc nhỏ mát ko đây ....dau mát wá tùi ....hix...hix...hix......saps mù rùi đây [/b][/quote]
hic, có, có lọ thuốc mắt mà, nhưng làm sao đưa được đây :huh: Thôi, chúc ấy sớm khỏi nhé :)
Hic ... tụi nó chê 4# trường mình xấu lại chán nên mới không lên đấy chứ
Xấu đẹp gì thì có quan trọng gì đâu? Mà em thấy 4 trường mình bây giờ cool phết :lol: [/b][/quote]
hix..hix.cais saphỏ của bạn ...thì minh vào vien mát thay vong mạc rui....hĩx...hix.....cacs bạn nì đỉu thịt.......
bạn chíp com ra đay tó cun nìu..........bạn thich an keo út hay bm bim.......nhung an it thui to hét tien ùi

fruit NHO

Active Member
hix..hix.cais saphỏ của bạn ...thì minh vào vien mát thay vong mạc rui....hĩx...hix.....cacs bạn nì đỉu thịt.......
bạn chíp com ra đay tó cun nìu..........bạn thich an keo út hay bm bim.......nhung an it thui to hét tien ùi
khó hiểu wa' dịch mãi mới ra!!!!làm ơn chuyển font cái!! :ph34r:

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-fruit NHO+Jul 13 2004, 03:04 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (fruit NHO @ Jul 13 2004, 03:04 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
khó hiểu wa' dịch mãi mới ra!!!!làm ơn chuyển font cái!! :ph34r: [/b][/quote]
Thông cảm đê, bạn ý vừa đau mắt vừa cố gắng đấy :D

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Jul 13 2004, 05:56 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Jul 13 2004, 05:56 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-fruit NHO+Jul 13 2004, 03:04 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (fruit NHO @ Jul 13 2004, 03:04 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
khó hiểu wa' dịch mãi mới ra!!!!làm ơn chuyển font cái!! :ph34r: [/b][/quote]
Thông cảm đê, bạn ý vừa đau mắt vừa cố gắng đấy :D [/b][/quote]
hĩx...hix... mỗi bạn unni_x thông cảm cho mình..........fè..fè.........thui chả cừn thuốc nhỏ mắt của bựn nữa...miẹ tui rẫn đi bịn vịn rùi........

chipcom

Member
Gì thế này? :eek: Cho chip ăn à? Sướng quá! Kẹo mút cũng được mà bim bim cũng OK! Mà bạn ZLOZC nè, lần sau bạn viết cho rõ ràng nghe! Đọc xong bài bạn viết muốn nổ đom đóm mắt luôn!

<!--QuoteBegin-chipcom+Jul 15 2004, 10:42 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chipcom @ Jul 15 2004, 10:42 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Mà bạn ZLOZC nè, lần sau bạn viết cho rõ ràng nghe! Đọc xong bài bạn viết muốn nổ đom đóm mắt luôn! [/b][/quote]
THỊNH NGHE THẤY GÌ CHƯA,VIẾT THẾ THÌ CÓ MỖI MÀY HỈU THIU,NGOÀI RA CHĂNG CÒN AI NỮA ĐÂU.
CHIP THÔNG CẢM NHA,ĐỂ MÌNH VỀ BẮT NÓ TẬP VIẾT CHÍNH TẢ.
Ở LỚP SUỐT NGÀY BỊ CHÊ CHỮ XẤU THUI

chipcom

Member
Khổ quá! Tập viết đi, không làm cho mọi người phải ra hàng kiếng bi giờ chứ! Bạn ZLO2C dã man với mọi người quá! Thế hôm qua bảo cho chip ăn mà hôm nay không thấy mặt mũi đâu vậy? :eek:

chipcom

Member
Khổ quá! Tập viết đi, không làm cho mọi người phải ra hàng kiếng bi giờ chứ! Bạn ZLO2C dã man với mọi người quá! Thế hôm qua bảo cho chip ăn mà hôm nay không thấy mặt mũi đâu vậy? :eek:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000