A5 2000-2003 đâu rồi có ai kô zoo đi.

-=d314=-

Hibikibeou said:
Môn nhảy xa a`? Môn này con anh chả cần chú dạy=))
Dạ, em không dạy cái này thì dạy cái này thì dạy cái khác, chứ sau này mà không có học sinh thì em có mà thành "mất dạy" à?:(( :(( :(( :((

giagia00

bogosipo said:
:)), lolz lmao , mấy anh A5 này nghe khệnh quá . Em sợ !!! Thích thì đá , có gì mà phải ngợi nhiều hả anh. E nghe nói các anh đá hay rồi !!!
ai đây thế nhỉ???? lol lwiao .... lúc mới nhìn tưởng nói tiếng Hoa hoá ra laugh out laugh...
Wuah laow eh.....=))

giagia00

hoanglan said:
Khiếp! Đúng đồ mấy đứa con trai choai choai "con gà tức nhau tiếng gáy". Vừa kêu gọi bạn bè cũ quay vào rum mà đã khiêu chiến thế này. Sao ko PM cho bạn bè cũ cùng vào gặp lại nhau. Tưởng vào đây xem có gặp bạn bè cũ ko mà thế này thì ...chào tạm biệt!
Bà Diệp này là bà nào thế nhỉ ???:D :D

-=d314=-

giagia00 said:
Quan trọng là chú dạy cái gì mới được hi` hi`
Với mày thì yên tâm đi, dạy gì không quan trọng, mà tao đến tận nhà mày làm gia sư cũng được. Chắc chắn là tao dạy xong cho con mày thì thể nào mày cũng phải thốt lên: "ơ sao thằng con trai mình ko giống mình mà lại giống thằng Hiệp thế không biết" :)) :)) =)) =))

giagia00

Ặc ặc.... có thầy dạy như thằng Hiệp chắc tao chết quá ha ha ha ..
Con thằng Khoa nữa nha... Nhìn kĩ thằng trong hình lại nhé .... hi` hi`

giagia00

Bước tới nhà em, bóng xế tà. Đứng chờ năm phút, bố em ra. Lơ thơ phía trước, vài con chó. Lác đác đằng sau, chiếc chổi chà. Sợ quá anh chuồn, quên đôi dép. Ông già ngoác mỏ, đứng chửi cha. Phen này nhất quyết thuê cây kiếm. Trở về chém ổng đứt làm ba <== thơ của Bà Huyện Thanh Quan...he..he

*Tuanno9*

giagia00 said:
Bước tới nhà em, bóng xế tà. Đứng chờ năm phút, bố em ra. Lơ thơ phía trước, vài con chó. Lác đác đằng sau, chiếc chổi chà. Sợ quá anh chuồn, quên đôi dép. Ông già ngoác mỏ, đứng chửi cha. Phen này nhất quyết thuê cây kiếm. Trở về chém ổng đứt làm ba <== thơ của Bà Huyện Thanh Quan...he..he
Nghe quen quen ma bon no' gui da`y tren mang a`:))

giagia00

Mười điều giống nhau giữa chồng và pin điện thoại di động: 1- Đều phải sạc thường xuyên. 2- Đều có khả năng là hàng trôi nổi, không rõ nguồn gốc. 3- Đều có thời gian chờ thấp hơn quảng cáo. 4- Đều không dùng tới thì hư. 5- Thỉnh thoảng lại nổ bất thình lình. 6- Nóng khi nói chuyện lâu. 7- Càng ngày càng giảm dung lượng. 8- Có khả năng sạc nhanh. 9- Không nên dự trữ nhiều. 10- Lúc mang theo thì không cần. Lúc cần không mang theo

Mười điều giống nhau giữa một cô vợ và một chiếc máy điện thoại di động: 1- Đều có thể kêu bất thình lình và đều có thể chờ trong chế độ rung. 2- Có khả năng hết pin khi làm chuyện đang ở mức cao trào. 3- Xa cách lâu ngày, gặp bạn ta vẫn đưa ra những tin nhắn cũ. 4- Có nhiều chức năng mà ta chả bao giờ học được cách sử dụng. 5- Đều có thể gây ra tai nạn khi đang giao tiếp trên xe hơi. 6- Khiến ta choáng váng, chả tin vào mắt mình khi chìa ra hóa đơn thanh toán. 7- Có lắm phụ tùng mà cả đời không dùng tới. 8- Bấm vào phát ra tiếng kêu. 9- Đều có khả năng khởi động bằng giọng nói. 10- Đều cắt lần lượt từng chiều khi ta không thực hiện nghĩa vụ đóng góp đầy đủ.

hangnga

Chà,toàn gap co nhan o day nhi?
ma lai toan ban dep trai cua lop minh thoi,khàkhà,thay cuoc song tuoi dep roi day
Truoc tien,hoi tham tat ca moi nguoi mot cau da nhé,tiep theo moi nguoi da gui link cho tat ca nick cua lop minh trong list chua the?
Lau roi toi cung chang lien lac voi ai o trong lop minh ca,tu hoi thi xong cap ba nhi?Nen cung chang biet thong tin may dua lop minh nhu the nao?Tro^i dat "phuong troi "nao roi,hehe
Dac biet la may moi tinh hoc tro cua lop minh nhi?To mo qua,ai biet ke di nhé

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000