A5 2000-2003 đâu rồi có ai kô zoo đi.

giagia00

hê hê bắt đầu đông rùi ....
hè này Phương có về .... có gì gặp mặt anh em chút cái nhỉ ?
Nghĩa vẫn khỏe chứ ?
Tuấn thế nào?
Còn hai thằng Khoa và Hiệp thì gặp thường xuyên hi` hi`

Hibikibeou

Ng.V.Khoa said:
kekeke vẫn the hom trc thay thang tuan gui link vao choi ai de cha co ai.
Nghia dao nay the nao roi
*Hè` thì bắt đầu rôm rồi đấy...gửi hết cho lớp mình đi vào đây tán phét cho rôm.
*Tao cũng lang thang ở BK suốt sao kô gặp nhế?:D
có gặp đứa nào bên Jen thì nhắn vào đây luôn nhé;)

Hibikibeou

giagia00 said:
hê hê bắt đầu đông rùi ....
hè này Phương có về .... có gì gặp mặt anh em chút cái nhỉ ?
Nghĩa vẫn khỏe chứ ?
Tuấn thế nào?
Còn hai thằng Khoa và Hiệp thì gặp thường xuyên hi` hi`
*Hehe...vẫn sống nhăn...hè mày có về kô? Về bảo bố cưới cho con bé nào đấy xích nó ở nhà ý rồi đi đâu thì đi..:))
*ma` sắp xong chưa ?;-)

*Tuấn nó vừa đi DU LỊCH về mà ...hehe

Hibikibeou

*Tuanno9* said:
hoho, được vài nhân roài :D ko hiểu lớp mình dạo này thế nào nhỉ , lâu lắm rồi ko gặp:p
*Ê tao kô đá CN đc nữa roài...mày xem có hôm nào khác nữa kô?:(

giagia00

Hibikibeou said:
*Hehe...vẫn sống nhăn...hè mày có về kô? Về bảo bố cưới cho con bé nào đấy xích nó ở nhà ý rồi đi đâu thì đi..:))
*ma` sắp xong chưa ?;-)

*Tuấn nó vừa đi DU LỊCH về mà ...hehe
he he
tao có rồi... đâu cần phải xích vào đâu.... hi` hi`
lúc nào hè về thì chắc nó cũng ra HN. Thì gặp luôn một lần... em gái Sài Gòn mà nên hơi xa.;-)

-=d314=-

Ng.V.Khoa said:
he P oi tao thay mat con vo may roi nhung bon no chua thay dau
pót len cho anh em xem de:D :D :D
e ku lần sau nhớ post có dấu cho anh em dễ đọc nhé.
to giagia: mày post hình người yêu mày lên đi, không là tao post lên là mất đấy :)) :))

giagia00

Làm mãi cái Avatar mà không được chán quá.
Chu Văn An admin của forum keo kiệt quá cho cái mức allowance 19.5K thế up ảnh mệt chết thôi.

Hibikibeou

giagia00 said:
Làm mãi cái Avatar mà không được chán quá.
Chu Văn An admin của forum keo kiệt quá cho cái mức allowance 19.5K thế up ảnh mệt chết thôi.
E cu..số nào kô dùng nữa thì bỏ ra chỗ chữ ký đê..hehe...chưng hàng a`?:))
*Về VN mà có nhu cầu tuyển số đẹp hơn thì alo cho anh nhé...hehe..số đẹp như giá luôn:D

*Tuanno9*

Lớp mình họp lớp vào ngày nào nhỉ ? HÌnh như năm ngoái họp lớp là đi chơi ở Khoang Xanh nhỉ :p ko biết năm nay có được như năm ngoái ko :D

giagia00

Hibikibeou said:
E cu..số nào kô dùng nữa thì bỏ ra chỗ chữ ký đê..hehe...chưng hàng a`?:))
*Về VN mà có nhu cầu tuyển số đẹp hơn thì alo cho anh nhé...hehe..số đẹp như giá luôn:D
ặc ặc
Em cảm ơn ý tốt của đại ca... số này của em số nào cũng dùng.
Số ở VN thế là đẹp lắm rồi....
:p

-=d314=-

Số của mày đẹp đó giagia, khi nào về Việt Nam nhắn cho anh em một câu để anh em ... nháy máy chơi, mấy khi được nháy máy thằng số đẹp :))

giagia00

Lại chọc nhau rồi.
Post mẩu chuyện cười nè

Đàn ông phát hiện ra vũ khí, họ nghĩ đến đi săn. Phụ nữ phát hiện ra nghề đi săn, họ nghĩ đến áo lông thú. Đàn ông phát hiện ra màu sắc, họ nghĩ đến hội hoạ. Phụ nữ phát hiện ra hội hoạ, họ nghĩ đến trang điểm. Đàn ông phát hiện ra ngôn ngữ, họ nghĩ đến nói chuyện. Phụ nữ phát hiện ra cách nói chuyện, họ nghĩ đến "buôn dưa lê". Đàn ông phát hiện ra nghề nông, họ nghĩ đến thức ăn. Phụ nữ phát hiện ra thức ăn, họ nghĩ đến ăn kiêng. Đàn ông phát hiện ra tình bạn, họ nghĩ đến tình yêu. Phụ nữ phát hiện ra tình yêu, họ nghĩ đến hôn nhân. Đàn ông phát hiện ra cách buôn bán, họ nghĩ đến tiền. Phụ nữ phát hiện ra tiền, và đàn ông gặp tai hoạ từ đó!

giagia00

Vào thấy chán quá .... quanh đi quản lại có gần này ... lớp mình đâu hết rồi.
Thôi ai có nick của nguời nào thì gửi cho tụi nó cái link nhé ... vào đây cho đông đủ chút nào.

Hibikibeou

-=d314=- said:
Số của mày đẹp đó giagia, khi nào về Việt Nam nhắn cho anh em một câu để anh em ... nháy máy chơi, mấy khi được nháy máy thằng số đẹp :))
Sắp xong chưa hiệp..mà mày học về cái gì thế?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000