A3_0003 ĐÂU RỒI?

hawking

Ấy ấy. Ai kể? Kể bao giờ? Kể như thế nào? Nếu mà là lời kể của thằng Tư Sex thì đừng có nghe nhớ!

hawking

Em j đáng yêu ơi! Cho anh xin cái nick Yohee của e được k? Chúng mình nói với nhau trên 4rum này đợi lâu quá. Một ngày cùng lắm được 2 cái message

Ko phải anh Tư kể đâu,ấy chết anh QUÂN chứ!^.^!
Anh trai em kể mà,anh ý bảo A3 có Tư sex thì A2 cũng có Nam sex=>!^.^!
VỚi cả anh em bảo đừng nói chuyện với anh Nam sex
!^.^!=>hihi

cupid

k nhịn nổi cười cu sex ơi ..hahahhahahahahhahah... chết mất!!! thằng Linh nói chỉ có đúng trở lên...hahahhahahahaaa

hawking

Trời ơi! E là e anh Linh hả. A nói nhỏ cho e biết: a với a linh nhà e là cùng học Bách Khoa đó nha. 2 người bạn tuy không học 1 lớp nhưng có cùng ý chí, quyết tâm :)) .Tóm lại là a với a Linh nhà e k có mâu thuẫn j cả. Hết. Mà ông Linh có phải đeo kính cận không nhỉ? Có cái áo đá bóng AC Milan đúng k? Hồi trước là thủ môn, bâyh lên tiền đạo mới oách

hawking

Cám ơn nhiều!!! Sẽ chẳng còn phải nói chuyện qua cái topic này nữa. Dù sao nó cũng là khởi nguồn cho mọi chuyện. Cũng cần phải cảm ơn mày, topic ạ.

hawking

Hix. Nhầm lẫn tai hại. Nhưng mà lớp 12 còn phải học nhiều hơn lớp 10 mà. Việc học phải đặt lên hàng đầu. Vào đại học thì thoải mái.

Lớp 12 học nhiều thì đúng
Nhưng em vẫn ko hiểu thoải mái vấn đề gì mà phải vào đại học?Anh này nói khó hiểu=>đúng là anh Nam...bạn anh Tư...=>haha

hawking

Nói cho e lần cuối. A và thằng quân tư chỉ có 1 điểm chung duy nhất là học cùng lớp cấp 2. Chấm hết. Vào đại học sẽ có nhiều thứ thay đổi. Cố lên. Ngày ấy không còn xa đâu.

Pikachu

Member
oài...cái thằng sex...đến mệt với mày...tao đã rảnh rỗi rồi,tao sẽ vạch mặt mày....tao đang căm thù bọn BK lắm đấy...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000