A3_0003 ĐÂU RỒI?

A3_0003 đâu hết cả rồi nhỉ
Em tưởng lớp các anh chị vui lắm mà,sao bây giừo lại ko thấy ai cả thế?
Sao mọi người ko lập một cái topic trên 4r để cùng nói chuyện nhỉ?=>Để em lập hộ vậy=>Mội người nhớ hưởng ứng nhiệt tình nhé(ko thể thua các lớp khác được vì A3_0003 là number1 mà!^.^!)

Pikachu

Member
oài...em ơi bọn a3 đi đá bóng với a2 suốt em a....theo anh nghĩ...topic này chắc chả có đứa nào a3 vào đâu

teddybear

Member
4rum này hồi trước Thu Anh nó cũng lập một Topic A3 mà có ma nào vào đâu... không biết cái topic đấy nó trôi đi chân trời góc bể nào rồi... Mà Thu Anh cũng lâu chẳng thấy xuất hiện, chắc bận yêu đương :))

Chán thật đấy
Mãi chẳng có anh chị nào A3 vào,thấy toàn các anh các chị A2 vào động viên
Mà hệ thống topic lớp A2 mạnh quá nhỉ=>ngưỡng mộ
!^.^!

hawking

Tớ nhớ là A3 là lớp xấu gái nhất trường. Không biết bạn Lê Hồng Phượng có phải là một ngoại lệ k? Ơ mà. Hình như tên Lê Hồng Phượng là tên mẹ Tư sex thì phải

hawking said:
Tớ nhớ là A3 là lớp xấu gái nhất trường. Không biết bạn Lê Hồng Phượng có phải là một ngoại lệ k? Ơ mà. Hình như tên Lê Hồng Phượng là tên mẹ Tư sex thì phải
Ý anh ơi
Em là Phương
Học khoá 03_06 cơ mà=>hình như anh bị nhầm nhọt sang trồng trọt rồi:p

hawking

Ấy ấy. Lớp D4 sao cũng biết Quân Tư. Kinh quá! Thằng này nổi tiếng là "Tiên nhân háo sắc" đó. E cứ cẩn thận. Thế e có biết a là ai k? Tên a chắc nổi tiếng khắp trường hả

Em biết anh Quân vì anh ý học cùng lớp anh trai em
Còn việc anh ý có là "Tiên nhân háo sắc "ko thì em ko biết
=>Anh là ai em cũng chịu
Có gì để em xem anh em có biết ko
Mà em còn biết cả anh PHI lớp anh nữa
!^.^!

hawking

Làm qué có thằng nào tên là Phi. A2 CVA làm sao có cái thứ tên nghe tởm như vậy chứ. Nói chung là em không nên chơi với thằng quân tư. Chỉ nên chơi với a thôi

Sao anh bảo có mà?=>Thắc mắc quá
Thui kệ vậy
Có gì em bảo anh em bảo với anh Quân là có anh Nam lớp A2 nói xấu anh QUÂN!^.^!
=>Anh Nam là người xấu
!^.^!

teddybear

Member
Đồng chí Nam đề nghị rút lui về khu vực riêng của A2, đề nghị không dặt dẹo sang các topic khác nhắm bêu xấu hình ảnh A2 ;-)
Mà A2 đúng là chẳng có ai tên Phi cả... cái tên nghe đậm chất ăn uống, nghe lại nhớ đến Hành Phi mới chết...lâu rồi không được ăn xôi xéo với hành phi...thèm dễ sợ :">

hawking

Tại tớ thấy bên này có mỗi em Phương một mình một chiến hào nên sang giúp đấy chứ. Chả j thì A2 với A3 cũng là ae của nhau. Tội j giúp

hawking

Đấy mà. Đã bảo A2 làm j có đứa nào nghe tên đã chảy nước miếng như vậy đâu. A2 vô địch

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000