A3_0003 ĐÂU RỒI?

Pikachu

Member
em thấy chưa?anh đã làm gì đâu mà nó nhặng lên.có tật mới giật mình thế chứ...thế là em đủ hiểu nó xấu xa thế nào chưa?

cupid

đề nghị 2 đứa chúng m post bài ở topic này đầu tiên để nó đỡ đè đầu cưỡi cổ topic lớp mình :|

Pikachu

Member
này...tao nói thật thì mọi người tin ngay thôi.Chứ ai như mày phải năn nỉ người ta tin mày đâu?đại loại như là "em tin anh đi","em làm ơn tin anh đi"....
mà để em ý về hỏi anh trai em ý xem giữa tao và mày ai đáng tin hơn.Em Phương nhỉ

bee2a

Tớ lâu không vào, thấy các bạn nói xấu lớp tớ kinh quá. Chẹp. quanh di quẩn lại chỉ có mỗi mình là vẫn còn lọ mọ vào đây.
Nguyệt hâm, yêu đương gi`, tao bận lè cổ. đang lo đi tìm cho thực tập đây. Hết xiền roài.

bee2a

Em kêu gào làm gì, cái hội lớp này ngày vui ngắn chẳng tày gang. Chúng nó tan đàn xẻ nghe' đi yêu hết roài. Chỉ còn mỗi chị vẫn lang thang thôi. :))

vitamincD1

Thằng Linh nhà em hả? Suốt ngày thấy nhắn tin rủ anh với thằng Đức Hiếu đi đánh Bi-a thì làm sao còn thời gian mà yêu với đương được nữa, mấy lần anh phải bùng tiết đi với nó để khằng định cái phẩm chất sẵn sàng vì bạn bè của mình rồi đấy. Hôm qua nó lại vừa rủ đi xong, cu cậu rỗi rãi nên suốt ngày chăn dắt mình. May mà có việc bận kô thì ...
Mà em nhìn tên tuổi biết anh là ai rồi hả :)) :D
Nhắn anh L là chuẩn bị tinh thần đi nhé,anh Cường cứ thi xong 1 môn thì đi đánh Bi-a 1 lần.Mà đánh nó toàn thua :))

Rùi em đã nhận ra anh Cường "đẹp zai" rùi=>hihi
Lâu lắm ko gặp anh Cường
Mà em tưởng anh Linh bảo anh toàn thua cơ mà?!^.^!
avatar của anh Cường đáng yêu thế!^.^!ai vậy?

VitaminC

bébi_đáng...iu said:
Rùi em đã nhận ra anh Cường "đẹp zai" rùi=>hihi
Lâu lắm ko gặp anh Cường
Mà em tưởng anh Linh bảo anh toàn thua cơ mà?!^.^!
avatar của anh Cường đáng yêu thế!^.^!ai vậy?
:)) Dạo này anh đẹp trai bình thường em ạ.
Thằng Linh nhà em thắng kiểu gì mà suốt ngày nhắn tin rủ rê anh để xin được trả thù thế.
Còn cái Avatar là hai đứa cháu hàng xóm em ạ, suốt ngày sang chơi nên anh chụp thử, kể ra trông cũng đáng yêu nhỉ.

Không được nói xấu anh Linh nhà em
Nếu còn nói xấu em ko thèm chơi với anh Cường nữa đấy
!^.^!
Ko anh Cường vẫn đẹp trai mừ(đừng mặc cảm như thế chứ=>híhí)

VitaminC

Rồi rồi, không nói xấu thằng Linh nhà em nó. Anh thật chưa thấy đứa em gái nào bênh anh trai mình như em :d .
Mà thôi, em bảo nó lên đây đi, ai đời đàn ông con trai lại để em gái phải thay mặt để mở topic cho lớp thế này,chán quá.

Hình như anh ý đã đăng kí thành viên đâu hả anh?
Mà đợi đăng kí xong chắc topic này cũng bị lock rùi=>hihi
Đùa thui để em kêu gọi anh ý lên xem(chat chít thì được mà ko nỡ lên 4r trường=>hư quá nhỉ!^.^!)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000