A3 đâu rồi

estrella

Active Member
:(( :(( :((... ngân hàng nó còn nuốt mất của em 4100 cơ...
Ủa sn anh Quý à??? Em Ko bít...chúc anh sn vui vẻ nghen... tiên nhận xét lun cáu ảnh là trông anh gầy đi đấy...

bombom

Hì!Cảm ơn anh em nhé.
Hôm kia ở chỗ T tổ chức dạ hội hóa trang vui cực.Có Lọ lem này,Bach tuyết này,Quy rùa,co bé quang khăn đỏ,tướng cướp nữa,ma quỷ thì vô số,anh Tuxeđô với áo choàng và bông hồng đỏ thắm........................................T đóng giả làm nàng Serehara trong Nghìn lẻ 1 đêm.đeo khăn voan xinh cực..................Hihi.*_*

bombom

Chúc mừng sinh nhật Quý dê nhé!
Chúc mi gì nào?Ngày càng đẹp trai này,gầy thon thon chút chút đi này và đặc biệt sẽ có 1 nửa ăn ý của mình nhé.

С Днём Роджения!

SieuGa

Hôm nay lên SN Quý dê ngồi nói chuyện rôm rả phết
Có chú Kim,Tùng-Giang,Trung heo,Ngọc siu :))
Cả hội ngồi nói chuyện ăn bánh buôn dưa lê trên trời dưới biển
Đến khoảng 10h thì về :))
Mọi người ngày 11-3 6h30 đến nhà Tùng ăn SN nhé
:)

murasaki

goldchick said:
С Днём Роджения! Happy Birthday ! Chúc mừng xinh nhật :D
Minh ơi, ông Quý có gầy đi thì cũng chỉ đẹp trai lên chứ làm sao "xinh" được" mà ấy lại chúc "xinh nhật" thế :D

murasaki

Thanh ơi, đề nghị post mấy cái ảnh dạ hội bên đấy lên cho mọi người thưởng thức nhé. Với cả chủ nhật này buổi tối, trường ĐHNT tổ chức Duyên dáng ngoại thương đấy. Có ai đi cùng ko nhi? Đảm bảo cực kỳ hoành tráng, cực kỳ ấn tượng luôn. Đi đi 8->

murasaki

estrella said:
:(( :(( :((... ngân hàng nó còn nuốt mất của em 4100 cơ...
Nhưng chị vẫn thấy em nhiều xiền lắm. Chẳng vấn đề gì đâu. Mà công nhận công lực post bài cua em Thảo thâm hậu thật đấy. Có vài người như em Thảo thì chắc Ngân hàng sập tiệm mất thôi?

fruit NHO

Active Member
murasaki said:
Nhưng chị vẫn thấy em nhiều xiền lắm. Chẳng vấn đề gì đâu. Mà công nhận công lực post bài cua em Thảo thâm hậu thật đấy. Có vài người như em Thảo thì chắc Ngân hàng sập tiệm mất thôi?
Thảo vẫn chỉ là cò con thôi ....;-) đi sau
mà ngân hàng nó nuốt của em những gần 9000­ cơ chị ạ
thế mà chị nhìn xem , mấy tên d2 0306 , mang tiền gửi ngân hàng , mang tiền đi xổ số mà giờ vẫn còn đến hơn 11000 .........đấy mới gọi là công lực thâm hậu ...Thảo nhỉ ?
thế cái ngân hàng nó mới sập !!!!!!

murasaki

@ em Oanh: trời hội em làm gì mà có nhiều xiền ngân hàng dữ vậy? Mà cũng làm gì nên nông nỗi mà để ngân hàng trừ đau thương thế? Tiếc đứt ruột. Hihii, ko phải xiền của mình nhưng vẫn tiếc. Post mấy bài mà mới tăng được vài đồng. Nhg nhìn sang ông Quý mới thảm thương chứ. Nghèo dễ sợ
@Mạnh: tớ chẳng hiều Mạnh nói gì cả

murasaki

@ em Oanh: trời hội em làm gì mà có nhiều xiền ngân hàng dữ vậy? Mà cũng làm gì nên nông nỗi mà để ngân hàng trừ đau thương thế? Tiếc đứt ruột. Hihii, ko phải xiền của mình nhưng vẫn tiếc. Post mấy bài mà mới tăng được vài đồng. Nhg nhìn sang ông Quý mới thảm thương chứ. Nghèo dễ sợ
@Mạnh: tớ chẳng hiều Mạnh nói gì cả

svdhy

Member
ơ tiền lại mất hết đâu roài:D
ah hỏi mọi người tý, có ai biết ở đâu có lớp học tiếng Anh chuyên ngành Y tế thì bảo tớ với. Thanks a lot!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000