A1 special!!!!

meomeo

chuyện.........Mèo thông minh mà...........
mà saoo đi học đội tuyển đóng tiền thật đấy à
thế thì các cưng đi học cẩn thận roài đem bài về cho Mèo nhá.........không đi học nữa......he'.....

Hà Giang

Member
Chuyện thi học sinh giỏi tiếng Pháp em thấy chỉ là hình thức mà thôi, đội tuyển nghe bảo chọn 15 người thì lớp mới có 13 người đăng kí thi, vậy thì ai mà chẳng qua vòng trường!
Hôm trước cũng vì thiếu nửa điểm mà trượt mất đội tuyển Văn, định kì 2 thi lại thi tổng kết văn ở kì 1 lại chỉ có 6,9 => thiếu 0,1 để có thể được thi lại. Tiếc wa' !!!
To Yến+Vũ: Lớp mình sắm cái máy ảnh rồi đưa vào album của trường, tốt nhất xem nhà bạn nào có cái máy tốt tốt thì vận động mang đi. Lớp mình thiếu không khí quá.
Đúng thật là truyền thống A1 luôn bị các thầy cô săm soi. lớp mình kì vừa rồi loại tốt, xong hôm trước bị thầy Tuấn phạt vì kỉ luật kém, nên hình như sắp bị xuống một bậc rồi. Buồn quá!

lớp mình cũng có nhiều ảnh rồi đấy chứ, có gì tớ sẽ post lên cho, nhưng mà thíc ảnh nào thì phải nói để tớ còn biết........ ảnh tham quan được ko?? hôm nay vừa xem lại thấy đẹp phết.........

phuongmai

meomeo said:
chuyện.........Mèo thông minh mà...........
mà saoo đi học đội tuyển đóng tiền thật đấy à
thế thì các cưng đi học cẩn thận roài đem bài về cho Mèo nhá.........không đi học nữa......he'.....
chuyện mèo theo ghen mẹ mà
đương nhiên là thông minh roài

CornerStone

@ Hà Giang : hihi ko phải đâu em, lớp 10 thì thế chứ lên lớp 11 thi chung với lớp 11A7 la` có người vào người ra đó. Nếu em không học đội tuyển thì em sẽ vẫn được đăng ký thi nhưng lại ko được hưởng những quyền lợi 1 tuần trước khi thi như các bạn trong đội tuyển đó :)

phuongmai

CornerStone said:
@ Hà Giang : hihi ko phải đâu em, lớp 10 thì thế chứ lên lớp 11 thi chung với lớp 11A7 la` có người vào người ra đó. Nếu em không học đội tuyển thì em sẽ vẫn được đăng ký thi nhưng lại ko được hưởng những quyền lợi 1 tuần trước khi thi như các bạn trong đội tuyển đó :)
thế ko học thì ko được hưởng quyền lợi à ???????????????????????
dù sao năm ngoái ta cũng được giải mà
vẫn được thi cơ mà :-(

milano_kenzo said:
lớp mình cũng có nhiều ảnh rồi đấy chứ, có gì tớ sẽ post lên cho, nhưng mà thíc ảnh nào thì phải nói để tớ còn biết........ ảnh tham quan được ko?? hôm nay vừa xem lại thấy đẹp phết.........
Tớ thấy khoái nhất cái ảnh chụp ở sân bóng ý .Ảnh đấy đứa nào cũng ăn ảnh

các em post ảnh lên cho bọn chị ngắm với...
@ 11A1: có gì thì về bên box lớp mà nói nhé... xen vào chuyện các em... không tốt.. Cảnh cáo đấy...

cũng tàm tạm chị ạ, nói chung là cũng ổn ít ra là so với khối 10 năm nay, hì, em chưa post ảnh lên là do em ko có ảnh đi tham quan, ảnh em có thì lại ko đủ, đang chờ để scan lên máy mới post được, hì, cố chờ chút đi ạ.....

Seven-Up

:D :D :D .... con trai A1 thì đẹp trai con gái A1 lại xinh nữa nhở ... chẳng biết A1 04-07 thế nào chứ lớp mình thì đồng đều phết .... Hot boy lớp mình chắc là Hoàng Tùng roài .... số đông đều đồng ý như thế .... mà khách quan mà nói thì Hoàng Tùng đẹp trai hơn Kim Thạch ..... ^^ .....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000