A1 special!!!!

CornerStone

hơ hơ mấy con này rách chuyện thật , lớp nào cũng như nhau mà
@ Uyên : đừng tuyên truyền mấy cái tư tưởng đấy vào đầu mấy em lớp 10 chứ . bậy wa bậy wa :D

p3yeu

Member
darkknight1411 said:
đấy bé milano thấy chưa anh đã bảo mà anh đi đến đâu là có cái đuôi theo ngay bé yên tâm đi có anh bảo trợ thì chỗ này sẽ đông vui ngay thôi mà =))
vip wa' cơ :D :D :D :cool: :q:

meomeo

há há
Uyên hâm
hâm vật vã
con trai A1 mà ganh gì con trai A2 về khoản đẹp trai cơ chứ
tưởng là học hành hay bóng bánh gì chứ còn con trai A1 thì đẹp nhất khối rùi còn giề để bàn cãi nữa đâu

tưởng ganh cái gì chứ ganh về khoản đẹp trai thì .................ko phải ganh làm gì, hehehe
em thấy A1 với A2 ở cạnh nhau cứ như 2 mặt đối lập, lớp bọn em thì nghịc ơi là nghịc, suốt ngày hò hét ầm ĩ, chơi đùa nhiều lắm, còn lớp A2 thì ngoan ơi là ngoan, học lại đỉnh nữa, 2 lớp ở cạnh nhau nhìn vào mà trông nhiều lúc buồn cười cực, 1 lớp thì nhốn nháo, 1 lớp thì im lặng ngoan ngoãn, nhưng mà em thấy đã là học sinh thì phải nghịc mới vui, nghịc mà vẫn học là được rùi, hi`hi`
A2 dạo gần đây còn hay chơi, nhất là bọn con trai A2 ý, còn hồi đầu năm chìm lắm, bây h thì giờ nghỉ nào cũng làm loạn cả hành lang lên, hề, nhưng sao = A1, các chị nhỉ............................ :d :d
công nhận con trai A1 là đẹp lắm rồi còn gì phải ganh tỵ với ai, hheeh

A2 mà ngoan á em... chuyện lạ, chuyện lạ... nghịch như lũ quỷ ý... nhưng muh, hồi trước đúng là nhìn con trai a2 ghét thât, bây giờ chơi với mấy bạn cũng thấy các bạn ý nhộn, vui, lắm trò... Rùi nhìu khi thấy các bnj ý còn galang hơn con trai lớp mình nữa.. chẹp... đang để ý ghét một bạn bên a2... chẹp
@ Phương: em không đề cập đến những vấn đề bậy bạ nhé... oan em quá... các em ý cũng nên học dần, rùi gì muh chẳng bít.. hì hì

CornerStone

ah em Yến ơi , em có thi học sinh giỏi Pháp thành phố không cưng ? Hum wa sis đến tập trung thấy 3 em lớp 10A1 mà chẳng pit co' em trong đo'a hong :D

@ Uyên : hehehe lại làm hại tư tưởng lớp măng non rùi ah mà Uyên được mấy phẩy trung bình học kỳ 1 thế ? hic hic P đến chết với môn Lý thôi 7,3 bọ :(

CornerStone

phuongmai said:
Mày thế còn đỡ tao đau lòng với môn Sinh quá
được đúng 6,5 đau lòng quá :-( :(
ah có cái điểm miệng kém kém đầu năm lại lười không chịu gỡ chứ gì con kia ? Eo ơi đùa , điểm Lý của tao mới bi đát chứ ... ai đời : 10 8 5 7 8 bao gio*` không ? đúng là thê thảm ..

CornerStone

úi thế huh ? Chán thía .. Sao ko đi thi .. thi HSG lớp 10 dzễ mà.. Học trong SGK kỹ một tẹo là được :D Tưởng em Yến thi thì chị cho em tập đề năm ngoái của chị .. thế em Vũ gì đó có thi không cưng ?

Phương ơi, sao ma` phương thích học Pháp thế??? Em cũng rất thích học, từ hồi mẹ em dạy em hùi bé tí ý... nhưng mà bây giờ, trong lớp, các tiết học với cô Nam, các giwof Pháp là những giờ em chán nhất...
PS MAi nì, phương nè, em nữa... đều dc hs gioi còn gì... vui nhỉ

CornerStone

la_rose_poisson said:
Phương ơi, sao ma` phương thích học Pháp thế??? Em cũng rất thích học, từ hồi mẹ em dạy em hùi bé tí ý... nhưng mà bây giờ, trong lớp, các tiết học với cô Nam, các giwof Pháp là những giờ em chán nhất...
PS MAi nì, phương nè, em nữa... đều dc hs gioi còn gì... vui nhỉ
hơ hơ... tình yêu bẩm sinh đấy Uyên :D Sao mà lại chán giờ Pháp thế ? Kể ra cô dạy nâng cao một teo thì hay hơn nhỉ .. Nhưng cũng tại lớp mình cơ.. chả chịu học gì cả.. cơ bản còn chả xong thì nâng cao gi` nữa hichic.. uh vui thật nhưng sắp lên thớt rồi Uyên ơi,, 5 Văn 5 Lý của bọn mình hic hic đến chết mất

Bé Vũ cũng ko thi HSG đâu ạ, tại cái hồi đăng ký thi học sinh giỏi em lại tưởng thi Pháp hệ 7 năm, chỉ có khối chuyên được thi nên em ko đăng ký, bây h cũng hơi tiếc nhưng mà thui. hì, ko thi cũng được, các chị đều thi à, thíc thế??
năm lớp 10 các chị có được giải gì ko???????

CornerStone

hihi thế thì các em cứ đăng ký thi đi , hình như nộp 20.000VND hay sao y', chỉ tội là ko được học bồi dưỡng thôi , vì các em khong thi vòng trường mà :)

Chị nói thiệt đấy , thi HSG Pháp hệ 3 năm lớp 10 dễ cực :D

Năm lớp 10 chị được giải nhì .. hì hì .. lớp chị hồi đấy ai đi thi về đều có giải hết mà :)

milano_kenzo said:
Bé Vũ cũng ko thi HSG đâu ạ, tại cái hồi đăng ký thi học sinh giỏi em lại tưởng thi Pháp hệ 7 năm, chỉ có khối chuyên được thi nên em ko đăng ký, bây h cũng hơi tiếc nhưng mà thui. hì, ko thi cũng được, các chị đều thi à, thíc thế??
năm lớp 10 các chị có được giải gì ko???????
Yến ơi tao thi Toán mà.hic hic.Nhưng mà bé Vũ của các chị thiếu nửa điểm ,chắc phải cắn răng bỏ 20K ra để thi tiếp mất . :(

CornerStone

hihi .. lo gi` em.. bỏ ra 20K nếu được giải nhà trường trả lại ( bằng tiền thưởng HSG mà ) hic hic.. chị của các em đây này.. đi học đội tuyển cũng phải nộp 30K một môn này .

CornerStone

ừa , Toán thì hơi khó , mà thông lệ rồi em ơi,, trường mình giải Sừ , địa , .. mấy môn Xã hội ý thì nhiều chứ Toán thì ít lém :) Mà thui.. nói thế lại giàm khí thế .. cố lên cưng ...

gì chứ thi thì ủng hộ các em hai tay hai chân luôn... năm nay trường mình lắm chuyện... học đội tuyển cũng phải nộp tiền... Phương ơi, em đề nghị Phương bảo cô bảo BPH nộp tiền cho những ai vào các tuyển...
mà điểm 5...... kể sợ thật..
Các bé ngoan, điểm tổng kết của các em thế nào???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000