A1, A5, A6, D6 đến D9

rosekiller

Member
cũng có tt dạy nghề chị ạ...
nhưng mà trông chờ vào đấy thì các thầy ở đấy phá sản mất
cho nên phải bắt buộc HS đi học

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Nhưng mà HS có ai nghiêm túc học đâu :)
Học như thế ra đi làm có mà chết đói! :)

Vả lại, chị nghĩ là chuyện học nghề không hề phù hợp với chương trình PT. Mà nếu đã học, thì phải cho tất cả các HS cùng học, chứ không phân biệt thế kia...

Có trường dạy nghề rồi mà vẫn bắt học ở trường PT là hoàn toàn thừa!

rosekiller

Member
chị fản ứng gay gắt quá.........
em cũng nghĩ là HS học thế này là thừa....
thậm chí có đứa trốn bảo đi học nghề mà lại đi chỗ khác....

học nghề cũng chỉ là hình thức mà chị... chẳng ai muốn học muốn wuan tâm nhưng nó lại ảnh hưởng đến chuyện đánh giá hạnh kiểm của bọn em nên đành phải cắn răng theo cả 2 năm trời.... mỗi tuần 1 buổi sáng...
chương trình học thì chán, ko gây hứng thú, mà có học thì cũng chẳng ứng dụng đc vào việc gì.... phải nói đúng là rất chán

rosekiller

Member
có bạn nào có đủ gan để trình ý kiến này lên nhà trường.
vậy thì thôi đành bó tay nhìn bão hoành hành.
có kẻ không chịu nổi thì dứt áo ra đi.
kẻ ở lại thì ngậm ngùi ngao ngán.khiến cho kẻ muốn tu hành cũng hoang mang mà tầu hỏa nhập ma không tu nổi.
chỉ con đạo sĩ một mình

h`ihi`, tao cũng muốn lắm nhưng bi giờ thời gian còn ko có, nguyên vật liệu cũng hit ( nhìn tốc độ làm hoa của tao thì bít)
Có khi phải nháy sang A5 để xin vật liệu của mấy bạn ko làm hoa bao giờ thui!

dkny said:
Đã bị đuổi học nghề hiện thời dang ở nhà :D:DXin các bạn gần xa cho biết làm cách nào có diểm nghề ko thì em díu dc. thi tốt nghiệp :-:)-(
tầm ông chắc fải cộng 30 điểm mới đỗ tốt nghiệp Tlinh nhỉ?

Mà mình vẫn nhớ tai sao mình bị đuổi học nghề.Con mụ dạy nghề ác vật, nó đuổi tớ trong khi chỉ còn 2 buổi nữa là được nghỉ.Tai vì trong 1 năm liền ko 1 buổi nào tớ đi học đúng h ,hoặc là bùng,đi học cũng ko có bài thực hành,toàn nói chuyện ,nó tức quá.Thế là dọa mình,bây h fải viết giấy,có đủ 3 chữ kí mới được đi học lại.Nào thì chữ kí của fụ huynh học sinh,của cô giáo chủ nhiệm và dấu của nhà trường.Hôm sau mang đầy đủ đến roài thì nó bắt xuống fòng giáo vụ lấy dấu ,lấy được cái dấu chật và chật vật xong,tưởng yên ổn vào học thì nó cho luôn 1 câu :Cô nghĩ với tình trạng này thì em nên nghỉ học.Ok nghỉ luôn,bực cả mình,chả nhẽ lúc đấy mình lại đốp lại,đuổi thì đuổi luôn từ đầu đi còn hành mình xong mới đuổi.Đúng là con cáo già ,bây h mỗi lần đi qua Fó Đức chính ý là vẫn sôi hết cả ruột....

b.k

Hờ hờ....các lớp khác học nghề ầm ầm... A4 ngồi rung đùi , ko phải nghê ngỗng gì xất. Mr Việt cũng ko ý kiến ý cò gì nên lại càng ngồi chơi :)

ai biết được
tôi nghỉ luôn 4 buổi rồi đi học bình thường ( nghỉ 5 buổi bị đuổi ) ,ai ngờ nghỉ xong 4 buổi rồi buổi thứ 5 đi học ông thày cũ nghỉ béng rồi ,ông thày mới đuổi luôn vì tội nghỉ nhiều và đi học muộn :-:)-(
đuổi rồi vẫn bị gọi đi đăng kí thi nghề =))=))
chả hiểu trường mình thế nào

ờ ,bọn lớp tôi tụ họp đông vui lắm
mình thì đến phá 1 lúc rồi rủ hết bọn nó đi chơi đt :)
dắt xe ra thấy đồng chí Hằng đang làm gì đó ở hàng gửi xe bên đường , chắc là lại đợi anh mèo :D

unni_x

Active Member
Dracula_in_cva said:
dắt xe ra thấy đồng chí Hằng đang làm gì đó ở hàng gửi xe bên đường , chắc là lại đợi anh mèo :D
:>> còn ai vào đây nữa :>>
nghe nói là năm nay các lớp hệ chuyên chọn ko phải thi vượt rào nữa :) vì thế nên các chú phải thi nghề để bù đắp vào thì phải =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000