A1, A5, A6, D6 đến D9

:( đây là danh sách những lớp phải thi nghề.....

Các bạn các lớp trên thân mến, cho mình hỏi xem lịch thi nghê như thế nào???
có thể mọi người kêu U điên nhưng với người chắc thi trượt tốt nghiệp như mình thì phải hỏi để bít muh ôn thi... kkkekeek .... để dc cộng điểm chứ =))

Còn bọn mày ( hội Quậy, hội CB) thì để tao đạt đc mục đích đã nhớ roài mới câu bài/// ok????

unni_x

Active Member
qué, thông tin ở đâu đấy, thế từ A2-A4, D1-S ko phải thi nghề à, nhỡ trượt tốt nghiệp thì sao :D

Vũ "nhị"

Member
Hồi anh học lớp 11, cả lớp cũng không phải học nghề, mà hình như các lớp chuyên của Ams, Sư phạm, Tổng hợp... cũng không phải học. Nghe đâu thấy môn chuyên là "bố của nghề" rồi nên không phải học.
Còn về việc có trượt tốt nghiệp hay không thì anh thấy cả khối có hơn 600 học sinh -> tỉ lệ trượt có 1/300 thôi, còn đỗ giỏi mới khó, chỉ có 2.02% (năm 2005)

dkny

Đã bị đuổi học nghề hiện thời dang ở nhà :D:DXin các bạn gần xa cho biết làm cách nào có diểm nghề ko thì em díu dc. thi tốt nghiệp :-:)-(

dkny said:
Đã bị đuổi học nghề hiện thời dang ở nhà :D:DXin các bạn gần xa cho biết làm cách nào có diểm nghề ko thì em díu dc. thi tốt nghiệp :-:)-(
Ở nhà cho khoẻ má, má đi thi cũng chỉ ngượng mặt con thôi( cho dù có đc cộng điểm nghề cũng chả cải thiện đc tình hình đâu =)) =)) )
TO Uyên: đúng rùi, thế tại sao các lớp khác ko fải học, thế tức là ko đc cộng điểm à, khó hiểu thế :-/

ko phải ko phải... ý em ko thế anh à... chẳng hỉu sao hùi đầu lớp 10 bị bắt học ý.... thành ra thế này thui... có j` thi` hỏi Mr Đại ý... em ko biét... nghĩa vụ muh... ghét lắm

rosekiller

Member
học nghề tin là sướng rồi...........
lớp tui nè :
con trai học nề (cầm búa đập bang bang )
con gái thì làm hoa giả (bị kim đâm đứt cả tay )

rosekiller

Member
ủa hồi đi học chị ko fải học sao?
sướng nhẻ y.
em nghĩ là các thầy lo HS ko thi đỗ được đại học thì fải dạy cho nó 1 cái nghề , mai sau còn có việc mà làm.

choài, Ngọc nhầm roài... làm hoa tụi tui có cần kim đâu, chỉ có cắt cắt dán dán, chằng cái này, giựt cái kía.... nhưng muh zui phết....

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
"Học nghề" như thế thì ra làm được cái gì cơ chứ các em ơi??

Chẳng lẽ ở VN không có trường dạy nghề à???

Chứ làm thế này thật là nực cười, HS thì không nghiêm túc, lại tốn thời gian, phí công sức... Đúng là... :)

(có thể hồi chị cũng có rồi, nhưng chị chẳng biết gì về chuyện đó cả :D )
(chị cũng chẳng biết hồi chị có hệ mở rộng không nữa ý :D :) )

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000