9B 9498 !

kiddo

Member
hê hê, các con giời già dạo này còn bận đi ăn cưới và... cưới, con giời nào ko đc cưới lẫn ăn cưới thì còn bận cay cú hận đời :))
Mà chị Xu hình như định cưới chui hay sao ý nhảy, mất mẹt luôn ko thấy cả trên YM. Em Beo theo dõi hộ tao nhá, ko đùng một cái em ý con cái nheo nhóc, thiên hạ lại tưởng lỡ lầm gì thì khổ :p

hanoiyeudau

mình thuộc cái thành phần thứ 3, không được đi ăn cưới cũng như dự đám cưới, đang cay cú đây. Giá mà bây giờ được đi học như cấp 3 mà được hưởng lương nhỉ? thế là tuyệt nhất;)

chouchou

Member
híc, em cũng đang bù đầu, cả tuần rồi ko được ngủ quá 4 tiếng/ ngày, người như mộng du. Hy vọng 2-3 năm nữa em quen việc. Mình chẳng ước đc về cấp III, vì phải thi ĐH và học kì... chỉ thích lấy chồng xong ở nhà online thôi. Buồn cái là ko ai chịu lấy ý chứ. huhu

Thôi, dù sao có việc để cống hiến còn hơn là ngáp ruồi ở nhà chết đói và chẳng có ai chơi...

các bạn đừng cưới vội nhé, ko có tiền bỏ phong bì đâu... hehehehhehe

Tinkerbell

Member
Ui giời, đọc cái chữ ký của bé Mót, giựt mình nghĩ chả hiểu bé định đốt cái gì, có phải KHổng Minh ngày xưa đợi gió đông hay gió mùa nhở. Hay bé đang làm hoa đào đợi cười với gió đông. Nói chung là phức tạp.

@ nghé: dạo này bạn bựn, chả để mắt đến bạn Xu được, bạn ý nhớn rồi, bạn ý phải chịu trách nhiệm về moị hành động của mình, kiểm soát mà bạn cứ cố thì Beo cũng chịu thôi.

@ Đức: cố đi cày rồi còn xây nhà cưới vợ Đức ơi, yên tâm lúc đấy ối đứa còn ghen tị với bạn ý chứ.

@ Xu: đi ăn thôi, nghĩ gì nhiều thế. Mà nhá, lớn rồi, có nói có, không nói không, đừng nhập nhằng, nhá, lớn thật rồi đấy :p

kiddo

Member
Nghĩ đến cảnh pé mót làm hoa đào đợi gió đông mà đau ruột quá cơ, Beo ơi là Beo =))

Dạo này tớ cũng mệt mỏi chán nản quá các bạn ạ, chết mất thôi, sắp fat' điên lên mất:(( Ai an ủi tớ tí nèo:?:(

chouchou

Member
Híc, vừa thương bạn Nghé, vừa thấy... vui... vì cũng có đứa bận như mình. Nói chung là chúng ta cứ phải vui vẻ mà sống thôi. Em có nguy cơ sụt cân... híc... hôm nay chị gái vừa tần gà cho 2 chị em ăn... túm lại là dù bận thế nào thì cũng phải tẩm bổ bản thân!

Tinkerbell

Member
@ Nghé: thôi thế là thôi...

@ Mót: bé yêu à, chị cực thích hóng hớt chuyện tình yêu, các chị kia giống chị, bé Mót kể đi, yêu đương thế nào... thế nào nào

chouchou

Member
Giờ thì chẳng có ai vào đây nữa rồi, tự nhiên hôm nay vào thấy forum có giao diện mới, nhìn thấy cảnh trường mà nhớ lại cái thời ngày xưa quá. Nhìn thấy trường thanh bình bao nhiêu thì thấy mình bộn bề công việc bấy nhiêu... Một đống công việc, to tiếng với một loạt người... túm lại thì công việc vẫn không giải quyết được, quan hệ với một số người có vẻ xấu đi... đôi khi chỉ muốn tìm chữ tĩnh cho cái tâm của mình.

Ôi nhớ về cái thời ngày xưa... cái thời chen chúc trong những phòng học chật hẹp, hết kiểm tra 15' lại đến 1 tiết, nhớ cái thời đọc hết sách tham khảo này đến học tốt kia để soạn bài và chuẩn bị kiểm tra. Tự nhiên nhớ đến những buổi học đến sớm, sân trường lác đác người, chỉ có tiếng guốc lọc cọc trên cầu thang gỗ... Nhưng cũng chỉ nhớ thôi, chẳng muốn quay lại....

Tự nhiên nhớ lại cái thời đã xa xưa quá....

Có lẽ mình có triệu chứng của stress mất rồi... viết ra được vài dòng thế này cũng để thấy thanh thản hơn...

Nghé và em Loan còn vào forum không, hay lại cuốn theo dòng chảy của công việc rồi????

hanoiyeudau

hôm hội trường tớ về trường, cũng có cảm giác như Huyền, thèm trở về thời đi học vô cùng, đi 1 vòng trường mình tham quan và chỉ thốt lên được 1 tiếng "QUÁ ĐẸP". Châu nghé mà về thăm trường thì phải ngạc nhiên nữa trường mình trở thành 1 campus cực đẹp nhưng vẫn cổ kính như xưa!

Tinkerbell

Member
Tạm thời hôm nay, lúc này thì em chả có cảm giác nhớ mong gì cả Huyền ạ. Với cả em béo thế này, có tự lăn thì lăn chứ cái gì cuốn nổi em đi (hớ hớ đương nhiên là trừ lốc xoáy và bão cấp 12, nhưng đến đời nào mới có).

Hôm về trường chỉ có mỗi một nung nấu là sau này cho con mình học ở trường để thỉnh thoảng đi họp phụ huynh lại được ít không khí trăm năm tụ lại.

@ Đức: về lúc nào nhở, chẳng bảo tớ với Huyền để còn ra bắt tay hai vợ chồng một cái 6__6

hanoiyeudau

Huyền ơi! Sắp đến 20-11 rồi, có chương trình gì không? Nếu không có gì thì mình làm 1 nhóm đến thăm cô Dung nhỉ? Cho nó phải đạo "Thầy trò" đúng không? có gì nhắn tin lại cho tớ nhé, hội tớ có khoảng 5 thằng, Huyền xem contact được với ai nữa không thì báo lại nhé!

chouchou

Member
Ừ, thực sự mấy hôm vừa rồi stress quá nên viết xong 1 bài rồi cũng ko vào luôn, nghĩ vào làm gì khi các bạn chẳng hào hứng tham gia nữa... :D hôm nay quay lại thấy mọi người pót bài nhiều cũng thấy vui... hê hê..

Tớ thì chẳng rủ được ai, cũng muốn đến nhà cô Dung thầy Việt, vì ra trường cũng bao năm rồi còn đâu... tớ chỉ rủ được Quỳnh thôi... híc... 7 người đi có đc ko... có gì nhắn tin cho tớ nhé, số điện thoại là 091-616-2868 (số quá đẹp !) hê hê

Tinkerbell

Member
7 người đi được Huyền ạ ^_^ Tớ cũng đi, tớ cũng đi, 20 tháng 11 đến chào thầy cô, là lá la, tớ đi thăm cô thầy tớ. ---> xì păm thô bạo, các bạn thông cảm. Em Nghé còi đâu rồi ý nhở.

@ Bé Mót: em không nghe llời chị Châu à, thời tiết này còn yêu đương gì, cưới ngay đi bé.

chouchou

Member
23h 19.11 tớ mới về đến nhà, sau khi đến nhà cô Dung thầy Việt. Chỉ có 7 người đi (Huyền, Quỳnh, Hoàng Linh, Thiệp, Đức, Lộc, P.Dương) nhưng rất vui, ngồi ôn lại chuyện cũ, vui có, cười có, cả những lúc xúc động cũng có... thầy Việt vẫn gầy như xưa... ko có người trông xe đuổi về chắc phải ngồi đến 11h mất... thực sự đến nhà thầy cô chẳng mua hoa, chẳng mua quà, thậm chí cả lời chúc mừng ngày 20.11 cũng ko nói được, cũng ko phải là ki bo hay vô lễ gì, mà thấy những điều đó nó sáo rỗng quá... híc...

Sắp sang ngày 20.11, xin chúc mừng ngày nhà giáo Việt Nam! Chúc các thầy cô sức khỏe và hạnh phúc!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000