9B 9498 !

chouchou

Member
Hôm đón dâu sẽ còn ít thời gian hơn... hơ hơ... tao chẳng hiểu hôm đó nên đi hay nên bay nữa...

Phải làm bù cho một hôm mệt mỏi việc vui....

hanoiyeudau

chả hiểu các bạn đang nói gì nữa? ai cưới và cưới ai nhỉ? Tớ đang đi công tác Thái Lan, đến 12 mới về. Nếu có tin tức gì thì cứ thông báo hoặc nhằn offline, chả thấy ai thông báo gì xấc!!!

chouchou

Member
úi, bạn Đức đang vi vu ở trời tây à, sướng nhể... trong khi ở VN đang lạnh thì bạn vẫn hưởng cái ấm áp của khí trời nhiệt đới...

Khi nào về rủ bạn bè đi ăn lẩu phát nhể, khao lần đầu tiên xuất ngoại công việc và được tiền, chứ ko phải là mất tiền đi học :D hê hê...

Bạn đi đến 12.12 thì ko sao, bạn chẳng thoát cỗ đâu...

Tinkerbell

Member
Hờ đúng, không thoát cỗ đâu Đức ạ, tớ đã bảo rồi mà, yên tâm là bạn được mời. Hẹn gặp ở chỗ-mà-ai-cũng-biết-đấy-là-chỗ-nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

@ Xu: bay đi, bay đi, mình quen ai điều được một cái trực thăng không nhở>

Em Nghé cực kỳ xinh tươi đâu rồi ý nhỉ??

chouchou

Member
Em Châu vừa gọi điện về, đúng lúc Huyền đang rên hừ hừ vì ốm mà vẫn phải làm việc... Nhưng việc của mìh, mình ko làm cũng cóc có ai làm hộ... Nhưng thực ra đứa nào chẳng đang ngốt lên vì công việc, dù sao thì em cũng k phải đóng bàn đóng ghế như em Châu, chứ ko em chết luôn, chứ ko chỉ ốm như thế này đâu..

Mở mắt từ 6h, nhưng phải đến 9h mới ngồi trước máy tính được...

Chúng ta cùng cố gắng vì sự nghiệp phát triển của đất nước nào... :D

hanoiyeudau

sắp sửa bước sang trang mới của cuộc đời rồi,không khao anh em thì thôi lại còn đòi tớ khao =)) Tranh thủ khao bạn bè đê, không năm sau lại ..... thì lại chả đi đâu được :p

chouchou

Member
ô hay, các bạn phải khao tớ chứ... nhẹ cả cả vía còn gì nữa... Hôm nào Đức về rủ tớ với Loan và bạn hoàng Linh đi ăn lẩu đê... (chứ ko phải là lẩu dê).. tớ sẵn sàng ăn hộ bạn Châu chấu... hĩ hĩ... vì bth tớ với bạn Loan đã đánh bay 1 nồi lẩu rồi... Beo nhẩy...

Thành thật chia buồn với Mót về vấn đề thi lại, nhìn lại 4 năm ĐH, điều tự hào nhỏ nhoi nhất là mình ko phải thi lại môn nào, kể cả môn thể dục (Beo nhể)..

kiddo

Member
Hehe, chị Xu luc' nao` chả có giấy khám sức khỏe đóng dấu củ khoai đỏ chót, muốn khỏe cũng đc muốn ốm cũng xong, lo gì chuyện thi lại môn thể dục :p :D (j/k)
Mà lạ, sao dạo này lắm người nhắc nhở đến bạn HL thế nhỉ? Bạn ý mà hắt xì thì lai đổ tại thời tiết thoai, oan ông trời thật :))

chouchou

Member
Ô hay, trường em thi thể dục tập động tác hít thở hít thở hít thở, tay giơ cao lên trời, tay ôm ngang bờ vai, tay song song trước mặt, buông cả hai tay... em được những 6 điểm... có cần giấy khám sức khoẻ gì đâu...

Những ai nhắc đến HL cơ, chỉ có Huyền viết mấy dòng trên thôi... hay là có ai khác tơ tưởng đến bạn đang làm ở toà tháp đây-ù mà chẳng ai biết nhể????

hanoiyeudau

đồng chí Huyền nói thế là không ổn rồi, ai lại cưới rồi bắt anh em khao bao giờ?:D Đáng nhẽ phải làm 1 bữa hoành tráng chứ, như hồi trước mình bảo hóa ra lại đúng Huyền nhỉ? cứ như đồng chí Huyền lại sớm yên bề gia thất, năm sau con bồng con bế => chúng ta tốn tiền mừng tuổi rồi :D. Thống nhất là khi nào tớ về làm bữa lẩu, mời cả 2 vị khách mời là bạn Loan với bạn Hoàng Linh nữa(thằng này mê nhất món lẩu) và bạn Huyền là chủ chi! Cứ thế đã nhỉ? =))

Tinkerbell

Member
Xu suy dinh dưỡng độ 3: em phải học lại nguyên xi môn bóng chuyền đấy ah. Hồi đấy giá có cơ sở cách mạng ở ngành y tế thì có phải em qua ngon lành rồi không. Bi giờ em chỉ thích học thể dục kiểu "Ô sao bé không lắc lắc" thôi.

Bé Mót: thôi cứ khóc tí đi rồi chuẩn bị năm sau thi lại em ạ, sự đã rồi. Chân thành thương tiếc vì em cũng mất luôn học bổng rồi, huuuuu, chị thương em thật lòng.

Đức: hừm, người sắp có gia đình thường được bạn bè tổ chức cho cái lễ gọi là ngày tự do cuối cùng (hôm đấy thích làm gì thì làm, XU ạ). Tớ sẽ đứng ra tổ chức (icon vênh váo), xong rồi bạn Đức đến dự, cho bạn Huyền Xu thích làm gì thì làm, được hông? Bạn Đức và các bạn khác được mời nhá, chịu chưa. ;;)

Nghé: đóng ghế hả mình, chả thấy nói, đóng cho người ta một cái ghế bé bé để đặt lọ thuốc nhỏ mũi đi, hắt xì, thời tiết này đến là sợ:>

chouchou

Member
11h trưa. Chưa ăn sáng (và cũng chưa ăn trưa), làm việc chán ngắt và đọc về bữa lẩu.... huhuhu.... thời tiết này mà ngồi bên nồi lẩu nghi ngút khói thì còn gì bằng... ai chơi khăm quá, cứ nói đến lẩu,... Ôi, lẩu ơ là lẩu!

Trong tương lai ngắn em lại chuẩn bị thiết lập lại thói quen đi tập dưỡng sinh trên nền nhạc Tôn Ngộ Không, dù chưa biết là bao giờ mới thực hiện được, nhất là trong tiết trời mùa đông lạnh giá.... hy vọng được các chiến hữu ủng hộ!

chouchou

Member
Hôm nay lại ngồi xem The sound of music, đang thích bài Edelweiss, híc híc... có ai có bài đó không gửi cho tớ với, vì tìm download mãi mà chẳng thấy đâu có

Tinkerbell

Member
Em có nguyên soundtrack, em bảo Huyền rồi mà, mang Usbờ em cóp cho. Lúc nào gặp sẽ thấy em, small and white, clean and bright, và look happy to meet Huyền, heeeee. Film đó hay nhỉ, xem hàng trăm lần, ai tặng Huyền mà khéo thế, tốt thế nhỉ.

kiddo

Member
Lấy chồng thì mới càng phải tập tành tích cực để bảo vệ sức khỏe chứ :"> :p
Huhu, nghe các bạn lẩu liếc mà thèm quá cơ. Tớ chả cần biết đâu nhé, bao h tớ về mỗi bạn phải dắt tớ đi ăn 1 lần :D
@ Loan mình: đóng bàn chứ ko phải ghế :"> Yên tâm bao h về em đóng cho mình cả bộ, muốn để mấy trăm lọ thuốc nhỏ mũi cũng xong :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000