9B 9498 !

Demon Hunter

kiddo said:
Uh, cuối cùng thì ai cũng biết... bạn ấy, nhưng vẫn ko biết ấy là ai cả??? :-/ Toipic này ở đây wen rồi, bây h chuyển nhà ngại lặm Thôi CVAII nói chung thì cứ sang bên kia, coi như đây là chiến địa của 9B nhà mình vậy ;)
Tớ là ai cũng chẳng quan trọng
Quan trọng là tớp học lớp 9B =))

Lên đây góp vui với mọi người, thế là vui rồi :d:

hanoiyeudau

ấy là ai cũng chẳng quan trọng
quan trọng là ấy học lớp 9B
nhưng là lớp 9B trường nào đó, không phải trường CVA, vậy thì có lẽ là vào nhầm topic rồi, chứ thành viên của 9B lên đấy ai cũng quang minh chính đại đường đường xưng rõ danh tính để anh em bạn bè lâu ngày chưa gặp nhận nhau, chứ đâu như ai đó đã mượn nick người khác thì làm sao mà góp vui được! :)

sisley

bạn Dế mòn :) là ai thì nói béng đi cho xong cứ úp úp mở mở hồi hộp quá hehe :D Tớ đoán hình như là chị Hiếu...

@Đức tiếp tục đi pốt ảnh Trâu yêu quí hí hí ;)

hanoiyeudau

chưa xin phép khổ chủ mà đã post thì hơi nguy hiểm, bé Châu nghé nhìn thế thôi chứ giang hồ lắm,tớ phải cẩn thận không bị trả thù sợ lắm! Thư cũng có ảnh mà, Thư posst đi :D

zero-mel

xem chừng sau một thời gian sôi động, thì mọi người lại bận bịu với công việc thuờng nhật nên ko post bài thuờng xuyên được đậy hi hi

chouchou

Member
Công nhận là tớ thấy anh chị em dạo này "trầm" hẳn đi thật, hôm nào tớ cũng vào forum khoảng 3-4 lần, đọc bài của mọi người rồi ngồi cười khàch khạch, hê hê, nhưng bởi vì chẳng nghĩ ra cái gì để post lên cả, khổ, dạo này đầu óc nó khô khan thế đấy.

Bạn Demon Hunter hoặc là Doraemon hunter kể ra cũng thú vị đấy, úp mở, tung hứng, nói chung là đủ môn thể thao cả, lớp mình trước có những 59 "nhân" nên công nhận cũng khó đoán thật, nên đành ngậm ngùi ... không đoán vậy. Hê

Đức post ảnh em Châu lên thì cứ làm đi, sợ gì, đầu gấu Phan Đình Phùng thì cũng chỉ được cái to mồm thôi chứ làm được cái gì đâu. Có gì anh em bảo vệ, lo gì, xem dạo này ăn cơm Mỹ xem phim Hô-li-út nó có "vẻ đẹp Mỹ" thêm tẹo nào không? Khà khà.

Nghĩ hồi cấp II trẻ con thật đấy, bây giờ mọi người lớn hết cả rồi.

PS: Thấy Đức Anh có thắc mắc về em Giun Kim (mối tình đầu của mình) bây giờ em ý học Kinh tế quốc dân, nói chung là khá nổi tiếng và hoành tráng! :")

Kid08

Member
Hơ toàn anh chị ở đây cả, em học cấp 2 CVA khóa 98-03 nì, giờ là khóa 04-07 CVA câp 3 Đúng là hồi đó trẻ con thiệt nhưng iem vẫn nhớ những ngay cấp 2 đó

bda83

chouchou said:
PS: Thấy Đức Anh có thắc mắc về em Giun Kim (mối tình đầu của mình) bây giờ em ý học Kinh tế quốc dân, nói chung là khá nổi tiếng và hoành tráng! :")
mối tình đầu gì đâu ihihihih tiện hỏi thăm chút - bạn bè đều thành đạt thì mình cũng vui

kiddo

Member
Ui roài đợt này đúng vào lúc anh chị em ai cũng thi cử cả, nhất là mấy đứa năm nay out thì chắc còn bận nữa. Tớ thì còn khoảng hơn 1 tuần nữa thui là xong học kì này, hik hik, cũng còn nhiều đau thương lắm đây :( :-S
Mà cái topic này tự dưng bị chuyển chỗ ko kèn ko trống, chắc nhiều bạn quen vào bên Khóa 98-01 ko tìm thấy nó đâu, he`hè, tớ lúc đầu cũng thế :D
Ai gan to thì cứ post ảnh tớ bậy bạ đê, đừng đùn đẩy nhau thế chứ, khà khà. Bảo rồi tớ chả dấu giếm gì, chỉ tội dạo này đói kém nên post ảnh lên sơ... mất thẩm mỹ 4rum, mod ngứa mắt lại delete thì chết dở =(( :D Mà mấy bạn thích dọa ma tớ kia, bạn nào tớ cũng nắm trong tay nhiều... ảnh tư liệu lắm đấy :D Đức thì chắc ko sợ đâu, nhưng em Sisley với em Chouchou thì... khà kha`khà :q: ;)
Còn bạn Demon giả dạng kia, thật tớ chả hiểu làm sao ấy góp đc vui nếu chẳng ai biết ấy là ai, mà nghe như có vẻ ấy cũng chả biết ai vào với ai ở đây sất? :-O ;)

siskin

oài, chào cả nhà...Mấy hôm bận bịu quá , hôm nay về nhà thì lạc mãi mới tìm đc. Chẹp, có nhân vật 9B mới đáng hoan nghênh là bé Thùy Dương (bé có rất nhiều ảnh đẹp), đề nghị post lên đây cho bà con chiêm ngưỡng đi...khè khè. Coi như là mở màn cho chị em fụ lữ nớp ta.Còn bé giấu mặt kia hãy ra đầu thú đi, chậc,bạn bè bao ngày ko gặp, ko ôm hôn thắm thiết thì thôi lại còn úp úp mở mở làm cả nhà ko biét đường nào mà lần.Mà chẳng may có lần nhầm chỗ thì ráng chịu đó :))

Con Tiên biến đâu roài, mày ko mau xuất hiện để đàm fán với con Dương chứ ko là hối ko kịp đâu đấy (hè, bật mí thía )

À, cả nhà lôi cổ bà Kim Thanh vào đi, thấy bà chị tung tẩy ở Hoa hậu CVA mà ko thèm vào đây thăm anh em mình,chẹc chẹc...Lại còn lôi tật xấu của iem ra nữa chứ , đáng ghét wá...hehe... To còi thía thui, chứ nó có lảng vảng về nhà thì fải trật tự ngay, hồi xưa KT trông lẳng nhẳng thế chứ trâu bò ra phết...:D Ko biết bây giờ trông thế nào nhẩy

siskin

[music]http://music.vn99.net/index.php?act=Musicz&CODE=02&id=50295[/music]

Mockingbird,bài này hay wá, share cho mọi người nghe cùng :)

hanoiyeudau

Chi post cái gì thế , tớ chẳng nghe được gì cả? để tớ thủ liên lạc với Admin để chuyển topic về chỗ cũ xem có được không? mọi người post ảnh lên nào, Quỳnh Chi với Thư hô hào tích cực thế sao không post cái nào nhỉ? còn ảnh của Châu nghé thì nghé tự post đi :D, mọi người ai có ảnh mà ngại posst thì cứ lên tiếng nếu tớ có ảnh của mọi người thì tớ sẽ post hộ cũng được! :)

bombom

Con Chi nhớ!Tự nhiên vô cớ trách tao o bên kia.Sang bên này lại bôi xấu tao tiếp là thế nào hở.Trâu bò là nó ra làm sao hả?Đến anh Nich CT (he he) nhà mày còn béo ra được cơ mà nhỉ.
lâu lâu lắm lắm rồi chẳng gặp ai cả. Hội mày cho tao ngó mặt mũi ra sao nào.

sisley

Hix tìm mãi mới thấy topic của lớp mình ở đây, mà vào đây làm gì tự nhiên bị loãng bài đi :q: Bạn dế mòn phiêu lưu kí lập sẵn topic chờ anh em ta kìa :) nhưng tớ ko vào đấy đâu

@Siskin Chi pốt gì mà tao chẳng nghe đc, pốt quả Xa vắng của mày lên đi cho các bạn trần choáng ;)
Mọi ng có gì hay ho thì kể điddi.. :p

sisley

hanoiyeudau said:
còn ảnh của Châu nghé thì nghé tự post đi
haha đầu gấu Quán Thánh phải sợ PDP cơ đây. Sợ quá :p

À cho tớ nhắn tìm đồng đội cũ Nguyễn Chí Hợi và Nguyễn Đăng Tùng, có ai biết tin gì của Hợi và Tùng hoặc gọi đc 2 bạn ý lên đây :cool: ko?Trâu ơi ta bảo trây lày :) =))
@Thanh hâm làm gì hồi cấp 2 mà bị cái Chi bảo trâu bò thịa Hinh như lớp 9 Thanh đc trêu với huyện Hinh lớp 9c đúng ko nhi? I-)

Demon Hunter

Ờ tớ tưởng là chưa chuyển nên mới lập topic còn chuyển rồi thì tôi :D

Tùng thì thỉnh thoảng gặp on way nhưng cũng không gọi cho bạn ý
Hợi thì ít gặp vì đã đi làm rồi

À để ngồi nghĩ xem có những ai tớ hay gặp nào

Hôm trước gặp Hoàng, đang làm cho công ty máy tính Vĩnh Trinh
Lâu lâu gặp lợn và còi trên đường, thấy hai bạn này có nhiều em ghê :)
Thúy Hiền thì đã học ở Pháp rồi, hôm trước nhắn không hiểu đã vào đây chưa
Thỉnh thoảng cũng hay gặp bạn Dương nè :D

Ờ 8 năm rồi không gặp bạn Kim Thanh, không biết bây giờ bạn thế nào.
Ai có thông tin gì nữa không?

hanoiyeudau

@Thư: đầu gấu gì tớ cũng sợ hết vì tớ không phải là đầu gấu mà :) không những sợ đầu gấu PĐP mà tớ còn sợ đấu gấu Đặng Dung nữa, ghê lắm :D
Thằng Hợi thì đã đi làm nhưng mà công việc chẳng có gì ổn định cả, vẫn lông bông lắm còn Tùng thì học dân lập Thăng Long khoa công nghệ thông tin, chắc năm nay ra trường, mà nhà Tùng xây lại rồi, vừa to vừa đẹp thích hợp để sau này anh em tập hợp lắm :D
@demon hunter: bạn này chắc là người yêu hay vợ (chồng) hoặc người ái mộ thành viên nào đó của 9B vào đây góp vui nhỉ? đề nghị ai có thân nhân bị lạc thì nhận lại nhé, để chạy lung tung gây hoang mang anh em quá!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000