8Pomeloes - Chúng Ta Là 1

Chúng ta không fair play với VĐ

Mọi người ơi hôm nay VĐ đã thua rồi mọi người thoả mãn chưa hả? Sao chúng ta lại thiếu tinh thần FP thế nhỉ? Thấy ho khóc mà tội nghiệp quá huhuhu! Chị Thúy kobe vừa gọi cho em khóc hix lúc anh Đức vừa về xong. Lại thêm số 9 là bạn thân của em nữa, lần sau thì đừng chơi bài đấy nữa nhé
Trận chung kết là của HN-AMS

này anh Thịnh oai anh đúng là có vấn đề về chính tả roài, không chỉ tiếng Việt mà cả tiếng Anh nữa! Xem cái chữ kí kìa, my live là cái khỉ khô gì hả, đến em học tiếng Pháp mà cũng không dốt thế. Đúng là nỗi xấu hổ của CVA mang tên Thịnh béo!!!hố hố hố ăn tham lắm vào rồi đến chính tả cũng viết sai

live-or-die

Active Member
sặc......em ơi xem lại đi...ai thiếu tinh thần thể thao....em cứ xem mấy trận trứoc của VĐ mà xem....trọng tài thì vãi...luôn......

live-or-die

Active Member
tao nói rôi......ko phải lúc nàocung đùa được đâu.......anh nhịn thế thôi....đừng để đến lúc anh díu nhịn đc nữa....

live-or-die

Active Member
mọi người ơi....theo như thầy bình bảo đội mình sẽ mời lại truòng VD để đanh chứng minh VD vào dc bán kết là do tronhj tài chứ ko phải thực lực.....

SkelballCVA

Member
ZLO2C said:
mọi người ơi....theo như thầy bình bảo đội mình sẽ mời lại truòng VD để đanh chứng minh VD vào dc bán kết là do tronhj tài chứ ko phải thực lực.....
uh ! thế lần này trọng tài sẽ bênh chúng ta đúng không ! :) :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000