8Pomeloes - Chúng Ta Là 1

Trời ơi sao không thấy anh tôi vào topic này thế nhỉ?Cho hỏi người lập topic có phải anh Đức Bi kô vậy? E là e gái Ngọc Linh đây, anh Đức Bi dạo này là ghê lắm.Không chịu hướng dẫn Pomeloe's tập luyện lại còn tí tởn vì một cái tin nhắn của KAnh nào đúng kô? Bị người yêu giận là phải há há

koki_fcuk86

Member
dạ ... em đăng kí 1 số đc không anh Phú kẹt ... số 7 nhé ... em mới tập chơi hĩ hĩ ... à ... có giải bóng rổ mừng xuân ... thì tổ làm luôn giải mừng tao về đi ... cuối tháng 4 bay về với đất nc rồi :D

SkelballCVA

Member
koki_fcuk86 said:
dạ ... em đăng kí 1 số đc không anh Phú kẹt ... số 7 nhé ... em mới tập chơi hĩ hĩ ... à ... có giải bóng rổ mừng xuân ... thì tổ làm luôn giải mừng tao về đi ... cuối tháng 4 bay về với đất nc rồi :D
Chẳng có tí gì liên quan đến vấn đề cả =)) =))

SkelballCVA

Member
koki_fcuk86 said:
À em yêu cái kính đẹp quá ! Ưng Hoàng Phúc vl .. hehe ! đeo ít thôi xước kính của tao mày B-) B-) B-) B-)

SkelballCVA

Member
CHuẩn bị tin thần hết giải PTTh tập tiếp vì tương lai CVA !
Chú ý : sáng thứ 4 tuần sau tập trung cả đội có việc quan trọng !!!! địa điểm tập trung sẽ được thông báo sau !

live-or-die

Active Member
nhân tiên thông báo luôn ....trân ngày mai gap ams thắng đựoc 2.000.000đ thua được 500đ....ngày mai đi cổ vũ nhớ ho khẩu hiệu vì 2.000.000đ nha/......

SkelballCVA

Member
Hôm này 8Pomeloes đã có trận thắng giao lui tình cảm trước mấy anh lớp 12 với tỉ số 40 - 30 . ! hehe !mình làm được có xấp xỉ 14 điểm :-" :-" !

Mai Chu thi đấu à, chúc đội tuyển thi đấu tốt nhá. Mai chơi bóng xong qua cổ vũ mới đc. Tối nay phải uống Bổ phế chỉ khái lộ để giữ giọng, mai còn hò hét. Cầu mong mai trời ko mưa ko thì quần áo đầy bùn đất như hôm nọ thì làm sao cổ vũ cho sung đc

live-or-die

Active Member
.....hoan hô....thày binh .....1 anh hùng ....ngừoi đã dẫn dắt dội đến vòng tứ kết.......diển hình là trận hum nay.....tuy anh trung sịp đang dắt đội rất hay....nhung thầy ko cho....phải chơi theo y' củ thầy cơ......

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000