Chương trình chào tuần mới lớp 11D7

Tin mới của Đoàn trường đâyyyyyyyyyyyyyy.................. Thứ Hai tuần sau, tức ngày 13/1/04, Lớp 11D7 sẽ tổ chức chương trình chào tuần mới với nhan đề : Chào Xuân. Đúng với cái tên của nó, chương trình là một loạt những tiết mục đặc sắc chào mừng Xuân mới 2004. Nghe nói còn có cả một tiết mục múa rồng rất "bí mật" nữa thì phải. Mọi người nhớ mua hoa và cổ vũ nhiệt tình nha!

<span style='font-size:8pt;line-height:100%'>Hmmm. Đấy là chị ko biết đó thui, bây giờ chúng nó hăng hái làm CTM lắm, bộ mặt của lớp mà...</span>

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Trường mình bây giờ cứ thứ 2 hàng tuần là lại tổ chức ca nhạc.
Nhưng đó chỉ là CT ca nhạc bé,chứ trường mình không cho tổ chức ca nhạc lớn như các trường khác !

Xem mấy lần CTM mới thấy các anh con trai trường mình hát hay ra phệt Mà hum trước BT đi qua thấy các anh chị tập có vẻ hăng say lắm!!! Mong đến thứ 2 để xem thế nào quá!

[ Chuyện, con trai CVA mà lị! Nhưng cũng phải công nhận là anh NL nói đúng. Đúng là trường ta BGH rất "khó khăn" trong việc cho tổ chức các chương trình dạ hội lớn như trường AMs => ko có "đất diễn". Nhưng sắp tới là 26/3, Tiamo Tanto cùng một số thành viên BCH đang manh nha thực hiện một chương trình giao lưu giữa 3 trường AMS - CVA - PDP, và đang cố gắng hết sức để thuyết phục BGH cho tổ chức một chương trình dạ hội => các bạn cố gắng chờ và hãy hy vọng nghe!

BlackDragon

Active Member
Sự thật mất lòng , nhưng chương trình hôm nay của các em có rất nhiều vấn đề , có vẻ như các em đầu tư và chuổn bị chưa được tốt .

trang_sun

Chả hỉu tại sao từ khi mình bắt đầu học sáng thì thầy trg` mình ít chương trình CTM hẳn,chán thật,còn mỗi năm nay mình được học ở trg` ma` lại ít chương trình CTM đến vậy,các lớp 12 thì ko được làm do còn fair chăm chú vào học tập,các em khối 10,11 ui,chăm làm những chương trình như vậy đi,làm cả buổi sáng nữa! :)

1001ccd

Member
Từ từ rồi sẽ có một chương trình hay, mà tôi cũng chẳng biết thằng bí thư lớp tôi có xin được làm CTM vao` ngay` 9/2 hay ko nua~, hoặc là phải đến cuối tháng 2 mới làm được, nếu mà xin làm được sớm thì mọi người khỏi lo đi, một chương trinh cuc kỳ hoàn hảo , mot chương trình đầy chất Hip Hop, từ hồi học đây tôi, chưa thấy lớp nào có tiêt mục Hip Hop đặc sắc cả, xem đi xem lai cũng chỉ từng đấy động tác thôi, nếu mà lớp 11D8 mà làm CTM thì khỏi chê.

trang_sun

:D Em ơi,lớp em có em nào tuyển ko?Hôm đó chị sẽ chọn em nào tuyển để lên tặng hoa,mong là chương trình đó sẽ hay,có làm buổi sáng ko vậy?

1001ccd

Member
lớp em chỉ có con trai tuyển thôi, con trai là hơi bị tuyển luôn, có hẳn 7 thaèng để chị tặng, còn con gái thì e là............

BlackDragon

Active Member
Tốt nhất đừng nên quảng cáo trước như vậy , để làm được 1 chương trình hay thực sự không bao giờ là dễ cả .
Trong trường mình cũng nhiều người ghét hip hop lắm , trong đó có mình :D

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-1001ccd+Jan 25 2004, 07:48 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (1001ccd @ Jan 25 2004, 07:48 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> lớp em chỉ có con trai tuyển thôi, con trai là hơi bị tuyển luôn, có hẳn 7 thaèng để chị tặng, còn con gái thì e là............ [/b][/quote]
Anh Trí Anh ơi em biết tất cả con trai lớp anh rùi , nhưng có vẻ như anh hơi bị "vênh"quá đấy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
:eek:
:D :lol: :p

To Trí Anh: Trí Anh ơi có tin buồn cho bạn đây: Chương trình CTM của lớp bạn đã chắc chắn là bị hoãn lại rùi vì lớp 11S đã xin làm từ trước và đã được "'chuẩn y" rùi! Thôi chúng ta đành chờ để xem con trai D8 "tuyển" đến đâu vào một dịp khác vậy!!! :lol:
Hip hop hả? Tớ chưa nghe bao giờ! Trí Anh "quảng cáo" đi xem nào??? :)

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-Luu Hong Anh+Jan 26 2004, 08:02 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Luu Hong Anh @ Jan 26 2004, 08:02 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thôi chúng ta đành chờ để xem con trai D8 "tuyển" đến đâu vào một dịp khác vậy!!! :lol:
[/b][/quote]
Tiếc ghê nhỉ ?? :lol: :D :p
Thế mà em đã chuẩn bị cả tá hoa để tặng "tuyển" lớp anh rùi đấy !!! B)

Hờ hờ... cho hỏi 11S có phải là mấy bạn tập hát hò, múa nón... ở chỗ hội trường sáng nay không nhỉ... thấy toàn tập các bài chính quy như thế thì bảo sao chả được duyệt ngay...

Cho hỏi là làm CHÀO TUẦN MỚI thì chỉ cần 1/2 chương trình là đúng chủ đề thôi đúng không???

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Nếu lớp em muốn làm 1 CT chào tuần mới thì 1/2 tiết mục đúng chủ đề là quá đủ rồi ! Nhưng 1/2 tiết mục còn lại đừng đi quá chủ đề của hs đấy nhé ! :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000