Chuvanan.org - Báo lỗi

vichia

Active Member
Thêm một cái nữa, không biết có phải là lỗi hay không ( em chưa kết luận gì đâu nhé ) : vichia bị set off chức năng mod rồi :|

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
vichia said:
Thêm một cái nữa, không biết có phải là lỗi hay không ( em chưa kết luận gì đâu nhé ) : vichia bị set off chức năng mod rồi :|
Cái đó em có thể xem list ở đây sẽ rõ. http://chuvanan.org/cva/forum/showgroups.php
Hiện fr đang có một số vấn đề anh chưa giải quyết được, nên trong quá trình anh test để sửa sẽ có nhiều lỗi mà ngoài sự mong muốn của anh !

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
kiwi_vn said:
MÌnh chưa thử nhưng mà hôm nay vẫn dính lỗi database . Mọi người vẫn vào bình thường sao ?
Cả ngày hôm nay anh đã thử hết cách rồi mà vẫn ko được. Ngay đến phần quản lý của anh cũng có vấn đề, ko thể truy cập được trong mục quản lý. Tình hình là rất tình hình, 99% là do lỗi server, anh sẽ cố gắng liên lạc lại để nhờ người ta khắc phục càng sớm càng tốt !!!
Mong tiếp tục nhận được các báo lỗi nếu mọi người gặp phải để củng cố cho site hoạt động tốt hơn !!!

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
ark said:
Lạ nhỉ, mấy hôm nay em lại thấy hoàn toàn bình thường , ko bị lỗi gì :|
Chỉ một số người mới bị lỗi thôi em ạ ! Thế nên sự việc mới khó, chứ tất cả bị lỗi thì lại khác !

Em thì em thấy mọi chuyện vẫn bình thường, à đúng là gửi tin nhắn xong nó không hiện trang cũ nữa làm mình cứ tưởng không gửi được--> gửi mấy cái liền--> bị chửi:D

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Lỗi này anh đã báo cho phía quản lý server nhưng họ vẫn chưa sửa. Mai anh sẽ bảo lại một lần nữa để sớm đưa Chuvanan.org hoạt động trở lại bình thường ! Nên mong mọi người thông cảm !

gipypy_9x

Member
hix , các anh các chị thân mến , em chi? vao` dc nếu có người gửi link topic đó là sao huh? ====Mong mọi người xem hộ cái , chứ ko post bài dc , em nhớ mọi quá cơ :(

LiA#1$

gipypy_9x said:
hix , các anh các chị thân mến , em chi? vao` dc nếu có người gửi link topic đó là sao huh? ====Mong mọi người xem hộ cái , chứ ko post bài dc , em nhớ mọi quá cơ :(
Em cũng bị như bạn Trâu các anh ạ lỗi data base này chỉ có một số nhân bị là sao????:(( :(( :((

Anh Lam ơi ,anh xem lại database thía nào đi ,em nghĩ cái lỗi này là do file ở trong forum chứ không phải là do database đâu :) .Cái lỗi này em chưa từng gặp bao giờ cả nên cũng không có kinh nghiệm gì cả ;-) .Anh thử test lại cái forum này qua một host nào khác đi ,nếu còn gặp lỗi này nữa thì anh xem lại file của anh đi,còn nếu test lại mà được thì là do host của nhà cung cấp rồiB-) B-) ! Cái lỗi này đúng là kỳ lạ thật ,chưa từng gặp bao giờ cả.....:( :( ,theo quan sát mà em thấy thì hình như là những người mà gặp lỗin ày là những người mới đăng ký lại sau khi host cũ bị die ,ko bít là coá đúng không ,anh xem xét thử nha.:p :p :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000